หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม i-Web Cafe กับระบบโปรโมชั่น EXP เพิ่มรายได้ให้กับร้าน  (อ่าน 10159 ครั้ง)
zidane19
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: มีนาคม 05, 2009, 10:15:35 PM »

เศรษฐกิจตกต่ำแบบนี้ หมดเวลานั่งดูร้านเฉยๆ แล้วคับ
หมดยุคใช้โปรแกรมคุมร้านเน็ตอย่างเดียวได้แล้ว
มาหาทางเพิ่มยอดรายได้ให้ร้านตัวเองดีกว่า. . ทำอย่างไ รให้ลูกค้ามาใช้บริการอย่างต่อเนื่อง
เครื่องดี บริการดี ยังไม่พอ ต้องมีสิ่งจูงใจให้ลูกค้าพอใจเสริมด้วย
ลองมาใช้โปรแกรมทำโปรโมชั่นสะสมคะแนน ( Point ) ด้วยระบบ "EXP" ดูคับ
สามารถกำหนดค่าต่างๆ ได้ตามใจท่านเอง เหมาะกับร้านที่ต้องการความต่อเนื่องของลูกค้า

สนใจทดสอบได้ที่
hxxp: www. iweb-soft. com/iwebcafe/iLoad. php

แจ้งปัญหา/ติดต่อสอบถามได้ที่
Email&MSN : [email protected] com
Website :hxxp: www. iweb-soft. com

สายด่วน ฝ่า่ยขาย/ช่างเทคนิค
08-1203-0909
ติดต่อ คุณหนึ่ง
( เวลา 10. 00 น.  - 20. 00 น.  ของทุกวัน)
noomkhup
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 01:46:03 AM »

ตัวนี้ใช้ดีครับ  ผมใช้อยู่ครับ  แหล่มมาก  ใช้ง่ายครับ

ภาษาไทยล้วนด้วยครับ
zidane19
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 07:23:33 PM »

พร้อมใช้งานแล้ว! 

ระบบ Remote ที่ทุกคนรอคอย ตอนนี้ i-Web Cafe ได้ทำสำเร็จแล้วนะครับ
ขอเชิญผู้ที่สนใจระบบนี้ ติดตามและทดลองใช้โปรแกรม ได้ที่ iweb-soft.com นะครับ

ขอขอบคุณ เจ้าของเวปและทีมงาน ที่ให้ความกรุณา และให้โอกาส i-Web Cafe ได้ทำการบอกกล่าว สิ่งดีๆ ให้กับเพื่อนๆ ร้านเน็ตทั่วประเทศ

ขอบคุณอีกครั้งครับ...
noomkhup
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 10:41:24 PM »

พร้อมใช้งานแล้ว! 

ระบบ Remote ที่ทุกคนรอคอย ตอนนี้ i-Web Cafe ได้ทำสำเร็จแล้วนะครับ
ขอเชิญผู้ที่สนใจระบบนี้ ติดตามและทดลองใช้โปรแกรม ได้ที่ iweb-soft.com นะครับ

ขอขอบคุณ เจ้าของเวปและทีมงาน ที่ให้ความกรุณา และให้โอกาส i-Web Cafe ได้ทำการบอกกล่าว สิ่งดีๆ ให้กับเพื่อนๆ ร้านเน็ตทั่วประเทศ

ขอบคุณอีกครั้งครับ...

ไม่ทักเอมมาบอกเลย จะได้อับเดทเครื่อง
zidane19
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 12:10:46 AM »

กำ!
คุณหนุ่มคับ ผมออนทุกวัน ไม่เห็นคุณหนุ่มเลยนะคับ
ผมเห็นคุณหนุ่มไปๆ มาๆ เวปนี้บ่อยนะคับ แต่ก็แปลกใจอ่ะคับ ว่าทำไมไม่ออนเอ็ม

ถ้าเห็นผมออน ทักผมด้วยนะคับ อิๆ มีเรื่องจะรบกวนคับ

ขอบคุณครับ...ลูกค้า VIP
noomkhup
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 02:51:05 PM »

กำ!
คุณหนุ่มคับ ผมออนทุกวัน ไม่เห็นคุณหนุ่มเลยนะคับ
ผมเห็นคุณหนุ่มไปๆ มาๆ เวปนี้บ่อยนะคับ แต่ก็แปลกใจอ่ะคับ ว่าทำไมไม่ออนเอ็ม

ถ้าเห็นผมออน ทักผมด้วยนะคับ อิๆ มีเรื่องจะรบกวนคับ

ขอบคุณครับ...ลูกค้า VIP

ผมก็ออนนะ
zidane19
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2009, 05:49:54 PM »

Update อีกครั้งกับความสามารถใหม่ๆ ที่เจ้าของร้านทุกท่านต้องชื่นชอบ
รายละเอียด มีดังต่อไปนี้

1. สามารถดูรายงาน Log การกระทำต่างๆ ของเครื่อง Server ทุกๆ การกระทำที่สำคัญ ได้
2. สามารถดูรายงาน Log การกระทำต่างๆ ของเครื่อง Cliet ทุกๆ ตัว และ ทุกๆ การกระทำที่สำคัญ ได้
3. เพิ่ม popup ค้นหารายชื่อสมาชิก เพื่อความสะดวกสบายในการ เติมเงินสมาชิก (ลูกค้าขอมาทางเวบบอร์ด สามารถทำได้ จัดให้ทันทีครับ )
4. สามารถทำการ Map Drive ให้เครื่อง Client โดยสั่งผ่านเครื่อง Server ได้ (เหมาะสำหรับร้าน ที่ปิดพอร์ต USB ที่เครื่องลูกทุกตัว
ทำให้ลูกค้าต้องนำมาเสียบที่เครื่องแม่แทน แต่เราไม่ต้องเดินไปทำการ Map Drive ที่เครื่องลูกค้า )
5. สามารถทำการ Copy Files/Folder ให้เครื่อง Client โดยสั่งผ่านเครื่อง Server ได้
6. สามารถทำการ Delete Files/Folder ให้เครื่อง Client โดยสั่งผ่านเครื่อง Server ได้
7. สามารถทำการ เปิด WebSite ให้เครื่อง Client โดยสั่งผ่านเครื่อง Server ได้
8. สามารถทำการ Run โปรแกรม Command Dos ให้เครื่อง Client โดยสั่งผ่านเครื่อง Server ได้

สามารถทำการดาวน์โหลดทดลองฟรีได้ จาก link ด้านล่าง
http://www.iweb-soft.com/iwebcafe/iLoad.php
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์