หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 16   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้วันพ่อร่วมอวยพรให้พ่อใหญ่แห่งบ้านICTครับเพื่อนๆเพื่อเป็นกำลังใจ  (อ่าน 73910 ครั้ง)
iq108
สมาชิกเว็บ

แม้แค่ 1 แรงเทียน ก็จะเพียรส่องแสง...

« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 09:06:23 PM »

วันนี้คุณกด Like แล้วหรือยัง

<a href="http://www.youtube.com/v/jkgnQ5usoMA?fs=1&amp;amp;hl=en_US&amp;amp;color1=0x2b405b&amp;amp;color2=0x6b8ab6" target="_blank">http://www.youtube.com/v/jkgnQ5usoMA?fs=1&amp;amp;hl=en_US&amp;amp;color1=0x2b405b&amp;amp;color2=0x6b8ab6</a>

เหลือ14วันก็วันพ่อผมต้องกลับไปเยี่ยมพ่อที่ใต้หลายวันคงอดเข้าเวปเลยทำเพลงนี้ใว้ล่วงหน้าก็ขอให้อ.แมวหลวงและคณะทำงานทุกๆท่านเพื่อนพี่น้องในบ้านของเรามีแต่ความสุขกายสุขใจนะครับ

******** หมายเหตุ *****
กลับจากพาลูกสาวไปลอยกระทงก็เนี่ยละครับเพิ่งเล่นโปรแกรมทำภาพสไลด์กับโซนี่เวกัสครั้งแรกก็คืนนี้แหละครับกางหนังสือเอาถูกมั่งมั่วมั่งก็ได้เท่าที่เห็นแหละอาจดูไม่สวยสมบูรณ์ครับแต่ใจที่ทำเต็ม100  

อันบุญทาน ทำไว้ ไม่ไร้ค่า มิต้องหา ที่ซ่อนฝัง ดั่งทรัพย์สิน
    ยิ่งใหญ่คับ ดับก็แค่ ธุลีดิน ล้วนสูญสิ้น เหลือดีชั่ว ติดตัวตาม
auttaloop
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 10:22:43 PM »

ร่วมด้วยคร๊าฟฟฟ

ขอให้ท่านไม่เจ็บไม่ใข้ ไม่มีทุกข์ใดใด

พบเจอแต่ความสุข สบายใจ ไปตลอดครับป๋ม
parin
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 11:12:52 PM »

ขอร่วมอวยพร ให้อ.แมวหลวง พ่อใหญ่แห่งบ้าน ict หลังนี้ มีสูขภาพ กาย ใจ สมบูรณ์แข็งแรง ตลอดไปค่ะและคณะทำงานทุกๆท่านเพื่อนพี่น้องในบ้านของเรามีแต่ความสุขกายสุขใจค่ะ
    ประทับใจมากค่ะ และชื่นชมในผลงานชิ้นนี้ที่บรรจุเนื้อหาสาระเต็มเปื่ยมด้วยหัวใจจาก คุณ iq108 สวยงามและครบบริบูรณ์ มาสู่ยังบ้าน ict ของเรา พวกเราคง จะเหงา ในช่วงหนึ่ง แต่ก็จะเข้ามาชมกระทู้นี้ รอนะค่ะ  
purawat
สมาชิกเว็บ

เหรียญหลวงปู่หมุนรุ่น 1

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 11:48:57 PM »

ก็ขออวยพรให้พ่อ แห่งบ้าน ict ของเรามีความสุข ปราศจากภัยอันตรายทั้งปวง มีสุขภาพที่แข็งแรงทั้งกายและใจ
เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทร  ให้กับลูกๆชาว ict บ้านที่แสนอบอุ่นได้พึ่งพาตลอดไป

ความพยามครั้งที่ 100 ดีกว่าคิดท้อถอยก่อนที่จะทำ
bigbeef
สมาชิกเว็บ

nubwo

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 01:52:47 AM »

อวยพรก่อนวันคริสต์มาสเลยละกัน เดียวปีใหม่ไทยอวยพรอีกรอบ ขอให้ชาวร้านเน็ททุกท่าน ไม่เจ็บ และไม่จน
สบายใจ สบายกาย ขอให้ตํารวจประเทศไทย รักประชาชนมากขึ้นๆ จ้า   

ขายส่ง
chiro
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 02:11:23 AM »

ก็ขออวยพรให้พ่อ แห่งบ้าน ict อีกคนครับ

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยจงช่วยดลบันดารให้อาจาร์แมวและครอบครับจงมีแต่ความสูขและมีร่างก่ายที่แข็งแรงตลอดไป

เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทร  ให้กับลูกๆชาว ict แบบนี้ตลอดไปครับ

kotchaput
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 02:20:27 AM »

ขอร่วมอวยพรด้วยอีกคนครับ ขอให้อาจารย์แมวหลวง ผู้เปรียบเสมือนพ่อของเวปแห่งนี้จงมีสุขภาพที่แข็งแรง มีจิตใจที่มั่นคง และมีความสุขตลอดไปครับ
botonline
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 03:00:52 AM »

ขอให้ อ.แมวหลวง แห่งบ้าน ICT มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงนะครับ และมีความสุขตลอดไป สถานที่แห่งนี้เป็นที่ๆ อบอุ่นมากลูกๆ ทุกคนก็ช่วยและพึงภาอาศัยซึ่งกันและกันได้ดีมากเลย ขอให้ อ.แมวหลวง อยู่กับพวกเรา ตลอดไป
Vanilla
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

ดื้อ สวย ดุ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 07:42:16 AM »

ขอบคุณค่ะ คุณ iq108 ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ นะคะ 

คลิกที่นี่ เพื่อขอรับ ข่าวด่วน! จากเว็บ ICT.in.th ทางอีเมล ฟรี!

อย่าถามว่าฉันจะได้อะไร แต่จงถามว่าฉันจะให้อะไรกับ ICT.in.th  /Don't ask what I will get, but ask what I will give ICT.in.th

PrettyJudie
Moderator
สมาชิกเว็บ

___www.ict.in.th___

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 07:53:15 AM »

perfect ไม่ต้องมีคำบรรยาย  Kiss Kiss Kiss สมกับเป็นเจ้าของร้านมืออาชีพจริงๆครับ ขอบคุณ บทเพลง พร้อมภาพประกอบที่ให้กำลังใจครับ ขอคณะทำงาน และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน จงมีแต่ความสุข ความเจริญ สามารถก้าวผ่านพ้นอุปสรรคต่างๆไปได้ด้วยดีครับ

คลิกที่นี่ เพื่อขอรับ ข่าวด่วน! จากเว็บ ICT.in.th ทางอีเมล์ ฟรี!

อย่าถามว่าฉันจะได้อะไร แต่จงถามว่าฉันจะให้อะไรกับ ICT.in.th  /Don't ask what I will get, but ask what I will give ICT.in.th

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 16   ขึ้นบน
  พิมพ์