หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเพื่อนสมัครงานครับ (เด็กเฝ้าร้าน+ตำแหน่งช่างซ่อม)  (อ่าน 2622 ครั้ง)
02274302jo
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:29:17 PM »

โพสวันที่ 29 / 7 / 2009

สมัครเป็นเด็กเฝ้าร้านครับ + ช่างซ่อมคอม

สิ่งที่ทำได้ครับ (เอาตามจริงไม่แต่งเติมครับ)

1. ลงวินโดว์ใหม่ ได้  (ทำได้ดีครับ)
2. ลงโปรแกรมต่างๆ ลงเกมส์ต่างๆ ได้ (ทำได้ดีครับ)
2. ทำ Ghost ได้  (ทำได้ดีครับ)
3. เกมส์มีปัญหาเล่นไม่ได้ สามารถแก้ไขทำให้เล่นได้  ได้  (ทำได้ดีครับ)
4. เคยใช้โปรแกรมคุมร้าน มาบ้างแล้ว (handycafe , easycafe) (พอสมควร)
5. ให้คำแนะนำลูกค้า เกี่ยวกับเกมส์ ต่างๆ (การสมัครเกมส์ , เข้าเกมส์ไม่ได้ , เกมส์ไม่มีเสียง , ปรับจอยต่างๆ , ส่งemail) (พอสมควร)
6. รักงานบริการ (พอสมควร)

บ้านอยู่แถว มักกะสัน
จบ ม.กรุงเทพ สาขา IT ชื่อเล่น  "ลัก"
email : [email protected] ออนทุกวัน ตอนกลางคืน
02274302jo
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:39:41 PM »

ลืมบอกชื่ออะครับ

ชื่อ ลัก
เพศ ชาย
อายุ 23
สถานะ โสด
สูง 180
สีผิว ดำ+คลำ
รูปร่าง ตัวใหญ่ไม่อ้วน (คล้ายหมานำจับ 55+)
นิสัย ชอบคุย อรรถยาศัยดี
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์