หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 26   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (คลิป) มันมาตามคาดครับ จับลิขสิทธิ์ ที่สกลนคร  (อ่าน 122853 ครั้ง)
weeraphol987
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 12:12:35 AM »

ลิขสิทธิ์ ที่ดีก้อมีนะครับ ผมดูจากภาพแล้วอะคุณไม่ลองมองย้อนไปหล่ะครับ ว่าถ้าเขาตัวปลอมจริงทำไมตำรวจดงมะไฟเขาจึงมาด้วยเพื่ออะไร?นามบัตรเขาก้อมีทำไมคุณดูบ้างหล่ะครับ ว่าตัวจริงตัวปลอม !! ถ้าคุณเจ้าของร้านรายนี้บริสุทธิ์ใจจริงทำไมไม่ยอมให้ตรวจค้นล่ะ กลัว เหรอคับ

สายผมรายงานมาว่า พอลิขสิทธิ์ กลับ ปุบ เจ้าของร้านปิดร้านหนีเลย กลัว มีความ ผิดหรอคับ !

ถ้าเขาไม่ใช่ตัวจริงเขาไม่มากับตำรวจหรอก แล้วที่บอกว่าโดนข้อหาบุกรุก อะคับนั้น ตอนเช้า นะ ไม่ได้ ตอน หัวค้ำ 18.00 ถึงจะหมดเวลา ทำหน้าที่

ไอ้พวกRAMต่ำ ทนไม่ไหวจนโผล่หางออกมาแล้วเหรอที่ผมคิดไว้ก็ไม่ผิดจริงๆว่าพวกหากินบนหลังคนมันต้องมาดู-หาข้อมูลในเวปนี้แน่ มาร้านผมมั้ยผมท้ามึงกล้ามามั้ยมาตรวจร้านกู อย่ามาปากเก่งถ้าตรวจเค้าแล้วไม่มีเพลงก็จะแอบใส่เองใช่มั้ย มึงมาร้านกูเลยถ้าลูกผู้ชายกูจะให้มึงตรวจจำไม่ผิดเห็นกระทู้ที่ สมช.เอาภาพมาลงใส่เสื้อยี่ห้อปืนczไปจับเค้านี่ ลูกผู้ชายกล้าจริงเค้าไม่ทำแบบมึงหรอก ราชรี ร้านบีบี อ.เมือง หน้ารร.ดรุณาฯ กล้ามั้ยครับ กล้ามั้ย
ไอ้ที่มึงบอกมาก่อน 18.00น.ไม่บุกรุก จะเวลาไหนก็แล้วแต่ถ้าเจ้าของบ้าน-ร้านไม่ยินยอมให้เข้าเค้าเรียกบุกรุกหมด  หลัง18.00น.มันจะโทษหนักกว่าแค่นั้นเอง บุกรุกยามวิกาลอย่าโชว์โง่ ตอนพ่อแม่ส่งให้เรียนแล้วไม่เรียนพอพ่อแม่มึงตายก็เลยลำบากหากินเองไม่เป็นละสิ จนต้องมาหากินแบบพวกนักต้มตุ๋นคนอื่นเค้าอย่างนี้ พวกมึงลองไปเอาอีนาธานเป็นพวกดิ เข้ากันได้แน่ ควายเอ้ย..

kamdee
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 02:28:27 AM »

ลิขสิทธิ์ ที่ดีก้อมีนะครับ ผมดูจากภาพแล้วอะคุณไม่ลองมองย้อนไปหล่ะครับ ว่าถ้าเขาตัวปลอมจริงทำไมตำรวจดงมะไฟเขาจึงมาด้วยเพื่ออะไร?
นามบัตรเขาก้อมีทำไมคุณดูบ้างหล่ะครับ ว่าตัวจริงตัวปลอม !! ถ้าคุณเจ้าของร้านรายนี้บริสุทธิ์ใจจริงทำไมไม่ยอมให้ตรวจค้นล่ะ กลัว เหรอคับ
สายผมรายงานมาว่า พอลิขสิทธิ์ กลับ ปุบ เจ้าของร้านปิดร้านหนีเลย กลัว มีความ ผิดหรอคับ !

ถ้าเขาไม่ใช่ตัวจริงเขาไม่มากับตำรวจหรอก แล้วที่บอกว่าโดนข้อหาบุกรุก อะคับนั้น ตอนเช้า นะ ไม่ได้ ตอน หัวค้ำ 18.00 ถึงจะหมดเวลา ทำหน้าที่

ใช่ๆอย่างที่นายว่า และมองย้อนไป เวลา นายและพวกหมาๆมันโดนเท้าเหรอโดนเผารถอย่างที่มาจับพัทยาไง

แล้วจะรู้ พอดีคืนนี้ไม่อารมณ์พิมพ์ไม่รู้จะพูดไรดี

รู้แต่ว่าพวกมิงไปจับเค้า และยังมีหน้ามาเวป ict อีก กลับไปกินนมแม่นอนซะ

จะได้โตมารู้จักทำมาหากินทีมัน ไมเบียดเบียนคนอื่นเค้า ตายมิงก็เอาไปไม่ได้หรอก

นอกจากมิงโดนติงเค้า ตายอ่ะ คงเอาไปได้ รอยเท้าจากคนร้านเกมส์ ใน ict
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 02:35:37 AM »

weeraphol987, moa2510, rongza, weezee, neonet, kb computer, Jeminids, tong00, jerome, เด็กเพชรบูรณ์, monster20, bobokub, JiGGoH, wordnam26, esso, kk1kkster, puck, shiramisu, ktcomputer, yungbinsum, pumtrato, kpburana และ 17 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
กล้ามั้ยไอ้น้องสมองน้อย  อยากหากินง่ายๆก็กล้าๆหน่อย
kamdee
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 02:56:43 AM »

55555++ เจอท่าน weeraphol987

เข้าไป ขี้มันหดแน่ๆๆ  อิอิ

ไงก็กล้าๆหน่อยเค้า ท้าและ ไม่ใช่ไปหาจับแต่เขตอีสาน

พัทยาก็มาได้และ อีสุดารัตกับผัวหายหัวเลยหนีหมายเหมือน หมาโดนน้ำกรด

ไม่มีไรให้หวีดหวิวเลยเขตพัทยา ตั้งแต่ สอพอ พัทยาโดนตบหน้าไปด้วย นายกอง 555++

ศึกษาเรื่อยๆ เลยอยากขึ้นศาลมั่ง เล่นหมาในศาลน่าจะมัน ไม่ก็เล่นก่อนเลย ตอนมา

ว่าแต่ว่า ท่าน weeraphol987  ครับ ครูที่นครปฐมติดต่อมาไหมทำไมหายเลย งง มาก
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 03:03:34 AM »

55555++ เจอท่าน weeraphol987

เข้าไป ขี้มันหดแน่ๆๆ  อิอิ

ไงก็กล้าๆหน่อยเค้า ท้าและ ไม่ใช่ไปหาจับแต่เขตอีสาน

พัทยาก็มาได้และ อีสุดารัตกับผัวหายหัวเลยหนีหมายเหมือน หมาโดนน้ำกรด

ไม่มีไรให้หวีดหวิวเลยเขตพัทยา ตั้งแต่ สอพอ พัทยาโดนตบหน้าไปด้วย นายกอง 555++

ศึกษาเรื่อยๆ เลยอยากขึ้นศาลมั่ง เล่นหมาในศาลน่าจะมัน ไม่ก็เล่นก่อนเลย ตอนมา

ว่าแต่ว่า ท่าน weeraphol987  ครับ ครูที่นครปฐมติดต่อมาไหมทำไมหายเลย งง มาก
เงียบเหมือนกันครับท่านkamdee สงสัยอยู่ว่าทำไม คงไม่ ยอมความกันไปแล้วนะครับ
kasintu
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 08:50:44 AM »

ช่างกล้านะนายWEEZEE นายอวดโง่ได้ใจจริงๆว่ะ
kb computer
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 09:10:39 AM »

เดาว่า ถ้าไม่ใช่หมาเดือน 12   2 ตัว  ก็คงเป็น ตัวหนึ่งตัวใด ใน สภ. ดงมะไฟ         เจ้าทุกข์อย่าเก็บมันไว้ ตำรวจดงมะไฟนี่แหละ เล่นมันก่อน มันพาหมามาหากิน แสดงว่ามันเป็นผู้สมรู้ร่วมคิด จะร่วมกันกรรรโชคทรัพย์เรา  ตีหัวพวกพามันมาก่อน(ตำรวจ) เดี๋ยวพวกมันก็กับไปตีหัวหมา 2 ตัวนี่อีกทีหนึ่ง

ถ้าเป็นไปได้ รวบรวมชาวบ้านไปสัก 20-100 คน ไปปิด สภ. ดงมะขวิดนี่ เอาแบบไม่ให้มันเข้า ออกเลย  ที่สำคัญเล่นนายมันด้วย ยื่นข้อเรียกร้อง ให้ย้ายนายมัน (เอาตัวใหญ่ที่สุด) กับพวกตำรวจที่มา ภายใน 24 - 48 ชม.

ถ้านายมันออกมาปกป้องพวกลูกน้อง หรือบอกว่า ไม่รู้เรื่อง แล้วจะตั้งกรรมการสอบให้ หรืออะไรสักอย่างแบบขอไปที อย่าไปเชื่อมันเด็ดขาด บอกคำเดียว่า ให้ย้าย หรือเด้งมันไป 3 ชายแดนไต้เท่านั้น 

ชีวิตนี้จะตั้งใจทำความดี... เพื่อตนเองและผู้อื่น... ตราบเท่าที่จะทำได้

คนคิดชั้นเดียว     คือคนประมาท
คนคิดสองชั้น      คือคนธรรมดา
คนคิดสามชั้น     คือคนฉลาด
คนคิดมากชั้น      คือคนรอบคอบ
candm09
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 09:11:38 AM »

ลิขสิทธิ์ ที่ดีก้อมีนะครับ ผมดูจากภาพแล้วอะคุณไม่ลองมองย้อนไปหล่ะครับ ว่าถ้าเขาตัวปลอมจริงทำไมตำรวจดงมะไฟเขาจึงมาด้วยเพื่ออะไร?
นามบัตรเขาก้อมีทำไมคุณดูบ้างหล่ะครับ ว่าตัวจริงตัวปลอม !! ถ้าคุณเจ้าของร้านรายนี้บริสุทธิ์ใจจริงทำไมไม่ยอมให้ตรวจค้นล่ะ กลัว เหรอคับ
สนับสนุน ท่าน จขกท รีบดำเนินการกับเจ้าหน้าที่ที่มากับมันด้วยในคลิป(เห็นหน้า)เลยครับ ฐานละเว้นการปฎิบัติหน้าที่ไม่ยอมจับกุมชายที่บุกรุกบ้าน(ไม่มีหมายศาล คือบุกรุก เจ้าของบ้านไม่อนุญาติ ยังมาโพสโชว์อีก ) ถือเป็นความผิดซึ่งหน้า มีหลักฐานเปปปปป็นคลิปวีดีโออย่างชัดเจน เอาให้ดังไปเลย ดูซิ ถ้าดังขึ้นมาแล้ว เจ้าหน้าที ที่นั่นจะเล่นกับพวกมันอีกมั้ย
voon
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 09:27:37 AM »

55555555555555 ลิขสิทธิ์ ฟันน้ำนมครับ เรื่องกฏหมายยังละอ่อนอยู่เลย แสดงว่าไม่รู้กฏหมายเลยนะเนี่ย พร่ามมานี่ ไปเรียนรามเลยป่ะ จะได้รู้บ้างอย่างน้อย ต้องแน่นหน่อยไอ้น้องเรื่องกฏหมายหนะ อย่าลักไก่ ขั้นตอนเขามีไว้ชัด ถึงแม้จะเป็นสถายประกอบการให้บริการก็จริง แต่ดูในใบอณุญาติสิว่าเขาระบุว่าอย่างไร มีข้อใหนบ้างบอกว่า บริการให้ตรวจสอบลิขสิทธิ์ มาผิดวัตถุประสงค์ โอยจะเล่นกลับหรอ ตายยังเขียดครับ มีเยอะ แค่มันก้าวเท้าเข้ามามันก็ผิด ตำรวจก็ผิด ผิดวินัยด้วยนะ เพราะมีคำสั่ง ตร.ออกมาแล้ว แต่ไม่ปฏิบัติตาม ฝ่าฝืนคำสั่งผู้บังคับบัญชา เจ้าของกระทู้ครับ สอนมวยให้เขาหน่อยครับ ทั้งตำรวจ ทั้งหมาครับ ตอนนี้มันออนอยู่ เล่นเอามันเป็นหมาหลังอานเลยครับ  Grin Grin Grin
kwangnaaa
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 09:34:36 AM »

แจ่มแจ๋ว
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 26   ขึ้นบน
  พิมพ์