หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... 26   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (คลิป) มันมาตามคาดครับ จับลิขสิทธิ์ ที่สกลนคร  (อ่าน 120825 ครั้ง)
voon
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #90 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 01:43:42 PM »

ตอนนี้ผมคิดว่า หมามันปอดเต็มที่ครับ f5 ตลอดเลย เพราะถ้าเอาเรื่องมันโดนอาญาเต็มๆครับ นี่ถ้าเรื่องเดินมีการตรวจสอบเอกสารต่างๆที่มันอ้าง รับรองว่าสนุกมากกว่านี้อีก ขอให้เจ้าของกระทู้ รีบแจ้งความโดยด่วนครับ รับรองว่าหมามันจะจำไปจนตาย ให้มันได้รับผลกรรมที่มันทำกับ เพื่อนๆเรา เอาเลย เรื่องข้อกฏหมายมีเพียบ ประเคนได้เต็มที่ครับ พยานเราก็มี ภาพเราก็มี ฟังในคริปแล้ว เอาเข้าคุกได้สะบายๆ จัดไปเลย หมามันไม่รู้หฏหมาย มันเลยคิดไม่ออกว่าจะโดนอะไรบ้าง แต่ผมบอกได้คำเดียวว่า หนาว เพราะมีทั้งแพ่งและอาญา นะน้องนะ เราไม่ได้กินหญ้านะน้อง ต่างจากน้องรับประทานไรมา แย่ยิ่งกว่าหญ้าเสียอีก เด็ก3ขวบ ยังรู้มากกว่าเสียอีก
commy
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #91 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 02:46:09 PM »

ลิขสิทธิ์ ที่ดีก้อมีนะครับ ผมดูจากภาพแล้วอะคุณไม่ลองมองย้อนไปหล่ะครับ ว่าถ้าเขาตัวปลอมจริงทำไมตำรวจดงมะไฟเขาจึงมาด้วยเพื่ออะไร?

พ่อคุณ พ่อมหาจำเริญ ช่างมีจิตใจดีเลิศประเสริฐศรีแท้ สาธุๆๆๆ มองโลกในแง่ดีมากๆ ทั้งที่มาตรวจลิขสิทธิ์แบบไม่มีหมายค้น เอาตำรวจชั้นประทวนมาด้วย ก็จะให้ตรวจได้ ผมละซึ่งในจิตใจพ่อมหาจำเริญจริงๆๆ  อย่าลืมเอารูปพวกหมาเอาไปขยายอัดกรอบทองไปห้อยฝาบ้านแล้วจุดธูปเทียนบูชาคุณงามความดีของพวกหมาเพื่อเป็นศิริมงคลในชีวิตด้วยนะ Grin

นามบัตรเขาก้อมีทำไมคุณดูบ้างหล่ะครับ ว่าตัวจริงตัวปลอม !! ถ้าคุณเจ้าของร้านรายนี้บริสุทธิ์ใจจริงทำไมไม่ยอมให้ตรวจค้นล่ะ กลัว เหรอคับ

สายผมรายงานมาว่า พอลิขสิทธิ์ กลับ ปุบ เจ้าของร้านปิดร้านหนีเลย กลัว มีความ ผิดหรอคับ !

ถ้าเขาไม่ใช่ตัวจริงเขาไม่มากับตำรวจหรอก แล้วที่บอกว่าโดนข้อหาบุกรุก อะคับนั้น ตอนเช้า นะ ไม่ได้ ตอน หัวค้ำ 18.00 ถึงจะหมดเวลา ทำหน้าที่

วมแย์ราจาอ
สมาชิกเว็บ

เท่มากๆ

« ตอบ #92 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 02:51:11 PM »

การร้องเรียน ร้องเรียนแทนกันไม่ได้ครับ เจ้าตัวเท่านั้นครับ

แจ้งมาตรา 157 ละเว้นการจับกุมผู้ที่ทำผิดซึ่งหน้า ข้อหาสูบบุหรี่ในที่สาธารณะหน้าร้าน

**ปปช. และ สำนักนายกรัฐมนตรี**

สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติ
http://www.nacc.go.th/ewtadmin/ewt/nacc_web/nacc_accuse.php
และ
สำนักนายกรัฐมนตรี
http://www.1111.go.th/form.aspx

จำไว้ ถ้าใครไม่กล้วก็เล่นข้อหาเรียกรับสินบนได้เลย ตำรวจจะโดนพักราชการ
oseeno
สมาชิกเว็บ

ไม่มีอะไรที่ทำไม่ได้ขอแค่ตั้งใจ

« ตอบ #93 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 03:04:53 PM »

การร้องเรียน ร้องเรียนแทนกันไม่ได้ครับ เจ้าตัวเท่านั้นครับ

แจ้งมาตรา 157 ละเว้นการจับกุมผู้ที่ทำผิดซึ่งหน้า ข้อหาสูบบุหรี่ในที่สาธารณะหน้าร้าน

**ปปช. และ สำนักนายกรัฐมนตรี**

สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติ
http://www.nacc.go.th/ewtadmin/ewt/nacc_web/nacc_accuse.php
และ
สำนักนายกรัฐมนตรี
http://www.1111.go.th/form.aspx

จำไว้ ถ้าใครไม่กล้วก็เล่นข้อหาเรียกรับสินบนได้เลย ตำรวจจะโดนพักราชการ

ขอบคุณครับท่านอาจารย์ผมแค่เห็นมันแล้วอยากให้กฎหมายเอาผิดโดยไม่ได้คิดว่าจะต้องเป็นเจ้าของที่โดนกระทำแค่เห็นแล้วมันขัดกับสิ่งที่เห็นนะครับอาจารย์คงต้องฝากทุกๆเจ้าของที่ถูกพวก หมา มันหลอกทรัพย์ อยากเห็นไก่โดนเชือดจังถ้าร้องเรียนแทนได้คงดีนะครับมีหวัง หมา ไม่ได้เกิดแน่

<a href="
weeraphol987
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #94 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 03:07:50 PM »

weeraphol987, arakami, oseeno, icepattaya, pajit7998, inkman, commy, chai2639, papangkorn, nminternet, sapata, pure01234, narapinit, GuN_Kpp, pcu, rongza, weezee, neonet และ 18 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
อายเค้ามั้ยweezee ผมแนะนำให้มึงไปศัลกรรมหน้าใหม่เลยครับ ตามรูปเลยจะได้ไม่มีคนจำได้
inkman
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #95 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 03:10:27 PM »

เห็นด้วยทุกประการ
candm09
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #96 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 03:10:59 PM »

weeraphol987, arakami, oseeno, icepattaya, pajit7998, inkman, commy, chai2639, papangkorn, nminternet, sapata, pure01234, narapinit, GuN_Kpp, pcu, rongza, weezee, neonet และ 18 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
อายเค้ามั้ยweezee ผมแนะนำให้มึงไปศัลกรรมหน้าใหม่เลยครับ ตามรูปเลยจะได้ไม่มีคนจำได้

+100  ครับ มันก็ออน อยู่ได้ตั้งนานเนาะ ทนทานสมกับรูปจริงๆ
chai2639
สมาชิกเว็บ

RUKSAYONG

« ตอบ #97 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 03:25:39 PM »

ลิขสิทธิ์ ที่ดีก้อมีนะครับ ผมดูจากภาพแล้วอะคุณไม่ลองมองย้อนไปหล่ะครับ ว่าถ้าเขาตัวปลอมจริงทำไมตำรวจดงมะไฟเขาจึงมาด้วยเพื่ออะไร?

พวกมึงคงพูดภาษาคนไม่รู้เรื่องหรอก  ไปคุยกับหมาพวกเดียวกันนู้นไป Shocked

อาชีพอื่นก็มีเยอะแยะไป  ทำมั้ยไม่ไปทำ  มือเท้าก็มี เกิดมาหนักแผ่นดิน ไปตายซะ ไอ้ชาตหมา  Shocked

นามบัตรเขาก้อมีทำไมคุณดูบ้างหล่ะครับ ว่าตัวจริงตัวปลอม !! ถ้าคุณเจ้าของร้านรายนี้บริสุทธิ์ใจจริงทำไมไม่ยอมให้ตรวจค้นล่ะ กลัว เหรอคับ

สายผมรายงานมาว่า พอลิขสิทธิ์ กลับ ปุบ เจ้าของร้านปิดร้านหนีเลย กลัว มีความ ผิดหรอคับ !

ถ้าเขาไม่ใช่ตัวจริงเขาไม่มากับตำรวจหรอก แล้วที่บอกว่าโดนข้อหาบุกรุก อะคับนั้น ตอนเช้า นะ ไม่ได้ ตอน หัวค้ำ 18.00 ถึงจะหมดเวลา ทำหน้าที่

พวกมึงคงพูดภาษาคนไม่รู้เรื่องหรอก  ไปคุยกับหมาพวกเดียวกันนู้นไป Shocked

อาชีพอื่นก็มีเยอะแยะไป  ทำมั้ยไม่ไปทำ  มือเท้าก็มี เกิดมาหนักแผ่นดิน ไปตายซะ ไอ้ชาตหมา  Shocked

สู้สู้   เต็มที่กับชีวิต เพื่อชีวิตที่ดีกว่า
polo1010
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #98 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 03:48:05 PM »

ผมคิดว่าน่าจะเป็นตำหรวจมากกว่า นะครับไอ้ weezee นี่
kazan_01
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #99 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 04:06:42 PM »

ถามคืนนะครับกฏหมายก็มีระบุไวชัดเจน จะตรวจค้นต้องมีหมายค้น ถ้าจะค้นแบบสุจริตจริงๆ ทำไมไม่ไปขอหมายค้นละครับ    หมาก็คือหมาวันยังค่ำ ไม่ว่าใครนะครับใครจะรับก็รับไป รู้ๆกันอยู่

<<<<=== http://ict.in.th ===>>>>
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18 19 ... 26   ขึ้นบน
  พิมพ์