หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มันอ้างว่าเป็น DSI ไถเงินคนพิการ จากจีพาเทนท์  (อ่าน 36145 ครั้ง)
daywar14
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 10:26:10 PM »

เราก็โดนนายทรงยศ  รัตนจันทกานต์ มันบอกว่าเป็นทนายได้รับการมอบอำนาจมาให้พาพวกอีกหลายคนมาจับเรา (ลิขสิทธิ์การ์ตูน) แต่รูปที่ลงไว้ว่าชื่อทรงยศ (ตั้ม) มันคนละคนกันกับที่มาจับเรานะ ชื่อ-นามสกุลเหมือนกันไม่มีผิด แต่หน้าไม่ใช่เลย คุณคนที่ถูกนายทรงยศ รัตนจันทกานต์ มันไปจับช่วยบอกเราหน่อยว่ารูปนี้ใช่มันแน่นะ  เพราะถ้ายืนยันว่าใช่แน่ก็แสดงว่าเราถูกมันหลอก
Vanilla
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

ดื้อ สวย ดุ

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 06:51:24 AM »

ผู้ดูแล้วแว็บ เข้าข้างหมาหรือครับทำไมเปลี่ยนรูปกระทู้ 19 หรือเปลี่ยนเพราะสาเหตุใดชี้แจงด้วยครับ Angry

เพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้นี้ค่ะ  บอกตามตรงว่าไม่ได้อ่านทุกกระทู้นะคะ ไม่ไหวค่ะ

กระทู้ไหนมีปัญหา หรืออะไร ก็อีเมล์แจ้งมาได้ค่ะ ช่วยกันเป็นหูเป็นตา

รูปกระทู้ที่ 19 คืออะไรก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ มาไม่ทัน ทีมงานไม่ได้ยุ่งอะไรทั้งนั้น

ลองถามเจ้าตัวเองนะคะ ว่าอัพรูปไว้ที่ไหน แล้วเว็บอัพรูปนั้นอาจมีปัญหาหรือเปล่า เจ้าตัวสามารถอัพใหม่ได้นะคะ

อ่านแล้วเศร้า ปนน้อยใจ คิดได้ไงว่าเว็บนี้เข้าข้างหมา "บ้านหลังนี้ไม่เข้าข้างคนทำผิดกฎหมายค่ะ"

คลิกที่นี่ เพื่อขอรับ ข่าวด่วน! จากเว็บ ICT.in.th ทางอีเมล ฟรี!

อย่าถามว่าฉันจะได้อะไร แต่จงถามว่าฉันจะให้อะไรกับ ICT.in.th  /Don't ask what I will get, but ask what I will give ICT.in.th

kb computer
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 01:23:22 PM »

ผู้ดูแล้วแว็บ เข้าข้างหมาหรือครับทำไมเปลี่ยนรูปกระทู้ 19 หรือเปลี่ยนเพราะสาเหตุใดชี้แจงด้วยครับ Angry

เพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้นี้ค่ะ  บอกตามตรงว่าไม่ได้อ่านทุกกระทู้นะคะ ไม่ไหวค่ะ

กระทู้ไหนมีปัญหา หรืออะไร ก็อีเมล์แจ้งมาได้ค่ะ ช่วยกันเป็นหูเป็นตา

รูปกระทู้ที่ 19 คืออะไรก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ มาไม่ทัน ทีมงานไม่ได้ยุ่งอะไรทั้งนั้น

ลองถามเจ้าตัวเองนะคะ ว่าอัพรูปไว้ที่ไหน แล้วเว็บอัพรูปนั้นอาจมีปัญหาหรือเปล่า เจ้าตัวสามารถอัพใหม่ได้นะคะ

อ่านแล้วเศร้า ปนน้อยใจ คิดได้ไงว่าเว็บนี้เข้าข้างหมา "บ้านหลังนี้ไม่เข้าข้างคนทำผิดกฎหมายค่ะ"

คนเดือดร้อนนะครับ คุณ วนิลา  ผมมายืนยันอีก 1 เสียงว่า  บ้านหลังนี้ ไม่ได้เข้าข้างหมาใดๆ ทั้งสิ้น   มีแต่ต่อต้าน แต่กระทู้มันเยอะ คงดูแลไม่หมด ปัญหาการเปลี่ยนรูป ต้องกลับไปดูที่ เว็บอัพภาพครับ ว่าเค้าลบภาพของท่านไปหรือเปล่า

ส่วนที่ร้องเรียนไปแล้ว ไม่ได้รับการตอบรับ ก็อย่าเพิ่งท้อ  หลายๆท่านในนี้ ต้องต่อสู้หลายเดือน หลายปี หลายๆ อุปสรรค อย่าคิดว่า เค้าจะเชื่อที่เราพูดฝ่ายเดียว ครับ (ความเป็นจริง) ระบบราชการไทย ก็รู้ๆอยู่ ดูตัวอย่างของ ยายที่อุบลสิครับ กว่าจะได้ค่าชดเชยคืน กี่ปีครับ ต้องกล้ำกลืนความทุกข์เท่าไหร่   

สุดท้ายให้กำลังใจ ทั้ง จขกท. ผู้เดือดร้อนทุกท่าน  และคณะทำงาน ขอให้สู้ต่อไป   

ชีวิตนี้จะตั้งใจทำความดี... เพื่อตนเองและผู้อื่น... ตราบเท่าที่จะทำได้

คนคิดชั้นเดียว     คือคนประมาท
คนคิดสองชั้น      คือคนธรรมดา
คนคิดสามชั้น     คือคนฉลาด
คนคิดมากชั้น      คือคนรอบคอบ
Moo2009
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 02:51:41 PM »

นานแล้วนี่ อย่าทะเลาะกันครับ เป็นที่เว็ปฝากรูปครับ
kb computer
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 03:13:56 PM »

เจ้าของกระทู้อย่าท้อนะครับ   กัดติด โดยการโทรไปแจ้ง ติดตามผลกับหน่วยงานที่ ร้องทุกข์ไว้แล้วบ่อยๆ  เรื่องถึงจะเดินครับ แต่ละครั้งก็อัดเสียงไว้เป็นหลักฐานไว้ด้วยครับ

ชีวิตนี้จะตั้งใจทำความดี... เพื่อตนเองและผู้อื่น... ตราบเท่าที่จะทำได้

คนคิดชั้นเดียว     คือคนประมาท
คนคิดสองชั้น      คือคนธรรมดา
คนคิดสามชั้น     คือคนฉลาด
คนคิดมากชั้น      คือคนรอบคอบ
kamisaki159
*

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 01:09:20 AM »

คนเค้าเกิดมาพิการเค้ายังรู้จักทำมาหากิน แต่พวกหมาอย่างมึงมือตีนครบยังไปรังแก เอารัดเอาเปรียบเค้า มีความละอายในใจหรือรู้สึกไม่ดีบ้างมั้ยเวลาไปต้มตุ๋น ข่มขู่ หากินกับเค้า มึงไม่ใช่ลูกผู้ชาย พ่อกับแม่มึงที่นอนตายอยู่ในโลงคงภูมิใจมากเลยที่มึงขยันเอาเปรียบคนอื่นคนพิการก็ไม่เว้น ระวังเอาไว้ไปไหนมาไหนลำบากนะ ระวังไว้ อะไรๆที่มันคาดไม่ถึง.. ผมก็ไม่ใช่คนดีอะไรนักหรอกนะแต่ผมก็มีความเชื่อของผม จุดยืนของผม ระวังเอาไว้อย่าให้เจอก็แล้วกัน

สวดยอด เป็นกำลังใจ ลงขันอีก1แรง
weenst
*

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 06:43:15 AM »

มีเอกสารแค่นี้มันก็เอาแล้วเหรอครับ ทำกับคนพิการแม่ง here จิงๆ
hayate78
*

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 11:45:41 PM »

ขอบคุณทุกแรงใจครับ ผมเฉยๆแล้วรอเวรกรรมจะไล่ตามทันมันเองครับ ผมเห็นไอ้หมาอ้วนดำในface ทำอย่างกะว่ามันนี่เท่ห์ตายเลย ว่าตัวเองอยู่แกรมมี่
ฝ่ายปราบปราม ที่แท้ก็หมาเที่ยวหาแดกขี้ไปทั่ว
tongdang97
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 09:13:09 PM »

ขอบคุณทุกแรงใจครับ ผมเฉยๆแล้วรอเวรกรรมจะไล่ตามทันมันเองครับ ผมเห็นไอ้หมาอ้วนดำในface ทำอย่างกะว่ามันนี่เท่ห์ตายเลย ว่าตัวเองอยู่แกรมมี่
ฝ่ายปราบปราม ที่แท้ก็หมาเที่ยวหาแดกขี้ไปทั่ว
.....เป็นกำลังใจให้ครับ..แต่จะเสียใจมากหากคุณจะเสียโอกาสเพราะอายุความ...สิ่งที่ผ่านมาในอดีตสอนให้รู้ว่าอย่าหวังพึ่งหน่วยงานรัฐเพียงอย่างเดียว..... Wink Wink
hayate78
*

« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 04:22:32 PM »

แจ้งเรื่องไปที่ตู้ ปณ.ข่าว3แล้ว ชิวๆแล้วไม่คิดมาก เอาฮา เดี๋ยวนี้สบายแล้ว Smiley
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7   ขึ้นบน
  พิมพ์