หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: BOI เกมแห่งเควส  (อ่าน 14500 ครั้ง)
lekside
สมาชิกเว็บ

จะดีจะเลวอยู่ที่คน ไม่ใช่อยู่ที่เกม

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 04:58:08 PM »

อ่าๆผมก็ขา l2 เหมือนกันครับ
ดีดี มาเล่น L2 กันเนอะ  Grin  Grin  Grin
ส่วนใหญ่ที่เข้ามาเล่นที่ถามหาเกมนี้เคยเล่น lineage2มาก่อนเพราะเห็นว่าภาพสวยดีแต่พอหลายๆคนลองแล้วก็อย่างว่านะเหอๆๆ
 นี่ถ้า l2 ทำให้เล่นฟรีก็ดีนะ
marquiz
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 07:59:54 PM »

ยากครับที่ L2 จะเล่นฟรี ที่ไม่เล่นฟรีก็เหมือนจำกัดประเภทของผู้เล่นครับ ลองคิดดูครับ ถ้าเล่นฟรี จะต้องมีเกรียนเข้าไปเล่นเพียบแน่ๆครับ ปัจจุบันผมก็ยังเล่น L2 อยู่ครับ เล่นอยู่เซิฟเวอร์ 1
Tg2r
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 08:08:10 PM »

+ชมกันใหญ่เลย ต้อง ส่งไปบริษัทแม่

Lineage2 <<Hell KnighT>> Clan เหล่านางฟ้า Smiley Smiley
nickyzero
สมาชิกเว็บ

หมาในเครื่องแบบ

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 07:39:11 AM »

ปัญหามันอยู่ที่ความชอบส่วนบุคคลมากกว่าครับ เกมนี้ถือว่าทำระบบออกมาดีมากเกมหนึ่งเลยทีเดียว กราฟฟิกก็ออกมาระดับสูงสำหรับเกมเดินเควสแบบนี้ ซึ่งเกมนี้หลัก ๆ ไม่ได้เน้นให้ ตี ๆ แล้วได้เวลครับ เพราะตีไม่ได้เวลแน่นอนถ้าไม่ทำเควส เกมนี้ผม และเด็กที่ร้านติดกันตั้งแต่เซิฟอินเตอร์แล้ว ซึ่งอาจจะผิดหวังสำหรับแนวขาเกมบู๊ เพราะมันไม่ใช่ ActionRPG แต่เป็น MMORPG ของแท้ ผมว่าเกมนี้ความน่าสนใจอยู่แนวหน้าของบรรดาเกมที่เปิดในไทยด้วยซ้ำ สำหรับแฟน RPG ผมยกให้เกมส์นี้เลยครับ

หมามันก็คือหมา หน้าตาดี แต่งตัวดี สันดานมันก็คือหมา
Atthachai
สมาชิกเว็บ

ความฝันนั้นช่างสวยงาม

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 11:38:47 PM »

L2 ลองมาคำนวนก็ตกวันละไม่กี่บาท  แต่อย่างว่าละเกมเมอร์ไทยเสียทีละเยอะๆดูเหมือนมาก
ส่วนตัวก็เคยเล่นอยู่ช่วงนี้ ไปลองเล่นหลายเกมใหม่ๆเลยไม่ได้เติมมานานแล้ว
โดยส่วนตัวนะครับ เกมที่เปิดให้บริการในไทยแนวเดียวกันนี้ยังไม่มีเกมไหนโดนใจเท่าเกมนี้เลย
ว่าแล้วแวบไปเดิมเข้าไปรำลึกความหลังหน่อยดีกว่า 555

หากจะต้องสูญเสียทุกอย่าง ความหวังขอให้เป็นสิ่งสุดท้าย
setjom
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 04:28:10 PM »

เดี๋ยวนี้เกมมันก็เกมเควสทั้งนั้นแหละ Aion เองก็เกมเควสผมว่าเพลินดีออก ดีกว่าจำเจอยู่กะมอนตัวเดิมๆเป็นวันๆ เป็นช่องทางให้บอททำงานสบาย
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์