หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แบบคำขออนุญาตการแจ้ง และการขอต่ออายุใบอนุญาต กรณีประกอบกิจการวีดิทัศน์  (อ่าน 39080 ครั้ง)
แมวหลวง
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

ความดีไม่มีหล่นหาย

« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 08:13:37 PM »

ประกาศนายทะเบียนกลาง
เรื่อง กำหนดแบบคำขออนุญาตและใบอนุญาต การแจ้งและการขอต่ออายุใบอนุญาต
กรณีประกอบกิจการให้เช่า แลกเปลี่ยน หรือจำหน่ายภาพยนตร์และวีดิทัศน์

แจ้งเบาะแส ส่งหลักฐาน ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ ติดต่อทีมงาน ได้ที่ [email protected] 24 ชั่วโมง

โบราณว่า ไม้ใหญ่ ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา

sai-mai
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 12:09:56 AM »

ครบถ้วนเลยท่านแมวหลวง
ขอบพระคุณค่ะ

------------------------------------------------------------
koji
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
เด็กใหม่หัดโพส

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 12:51:48 AM »

ได้เห็นก่อนเลย  ขอบคุณครับ
joecole02
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 02:48:33 PM »

ขอบคุณครับ
kashivaki
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 04:17:03 PM »

ขอบคุณครับ สำหรับ ข้อมูล
Kong-Game
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 09:27:49 PM »

ดี ๆ ขอ โหลดไปซ่อมก่อนเปิดค่ะ
yuphon
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 08:07:34 PM »

ขอบคุณครับ
jpneverdie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 03:05:40 PM »

ขอบคุณมากครับ
กะลังจะเปิดร้าน เกมส์ ออนไลน์อยู่พอดี
fa
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 08:40:47 PM »

ค่ะๆๆๆ  เหมือนกันค่ะ  แต่ทำแล้วอยู่ได้ 5 ปีน่ะค่ะ
basary10
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:12:20 PM »

สอบถามครับ ผมไปขอใบอนุญาตประกอบกิจการรานวีดิทัศน สําหรับรานที่มีเครื่องมือสําหรับฉายหรือเลนวีดิทัศนไมเกิน ๒๐ ชุด

เจ้าหน้าที่ราชการแก่แล้วครับให้กรอกเอกสาร พอเสร็จให้กลับได้เลย จังหวัดขอนแก่น
ถามเรื่องขอใบแทนใบอนุญาติ เค้าบอกไม่มีให้ ต้องรอเจ้าหน้าที่ไปตรวจก่อนบอกอีก 6 เดือน

ปกติต้องได้ใบแทนใบอนุญาติ หรือ เปล่าครับ
เค้าบอกเปิดร้านก่อนไม่ได้ผิดกฎหมาย ร้อนใจจริงๆครับ ช่วยตอบคำถามผมด้วยนะครับ
อาจารย์ครับช่วยผมทีนะครับ ผมต้องทำยังไง
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์