หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามข้อเท็จจริงว่าเกมส์ออนไลน์เอเซียซอฟท์ลงเกมส์ไม่ต้องเสียค่าสิทธิ์จริงเหรอครับ  (อ่าน 6873 ครั้ง)
art_krab26®
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 02:46:08 PM »

AOM Asiasoft Online Member   เป็นระบบสมากชิกสำหรับเกมอนนไลน์ในเครื่อ Asiasoft  ท่านใดที่เป็นสมากชิกจะได้รับสิทธิ พิเศษต่างๆ
เช่น  ip bonus  item code  IC  แต่การที่จะเป็นสมาชิกนั้นต้องจ่ายค่าสมาชิกเป็รรายปีต่อเครื่อง 
ฉนั้น หากใครไม่ต้องการสิทธิพิเศษต่างๆก็ไม่ต้องสมัครสมาชิกครับ

ลายเซ็นต์ไม่สวย  อิอิ
ninjacheaw
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 05:12:32 PM »

ผมได้ข้อมูลกระจ่างแว้ว ครับ ขอบคุงทุกท่าน งับ
ninjacheaw
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 05:14:34 PM »

คนขี้กลัวแบบนี้มีเยอะ เขารู้กันหมดแล้วว่าไม่ต้องซื้อ

ยังถามซ้ำซาก ถ้าอยากเสียเงินขนาดนั้นก็ซื้อไปเถอะค่ะ

ไม่เสียตังค์ ไม่สบายใจ ก็ซื้อไปเถอะ

ขออภัยหาก ทำให้ คุณผู้หญิง  งุงิ  คือกระผมได้ข้อมูล ที่อ่านจากเวป

ที่ อธิบดีกรมทรัพย์สินทางปัญญา เคย ให้สัมภาท  รายการวิทยุรายการหนึ่ง

ก็กระจ่างกับทุกเรื่องแล้ว ครับ ผม  ขอบคุณมากมายครับ
orbit
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2009, 09:54:38 AM »

ไม่เป็นไรหรอกครับ ถามเผื่อเป็นความรู้ให้ท่านอื่น เผื่อว่าเขาเพิ่งเปิดร้านใหม่ครับ Undecided Undecided
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์