หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรับติดตั้งคาราโอเกะคอมพิวเตอร์ไหมครับ  (อ่าน 5819 ครั้ง)
tano2009
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
เด็กใหม่หัดโพส

« เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 08:25:28 PM »

สนใจจะติดตั้งคาราโอเกะคอมพิวเตอร์ให้คุณแม่ไว้ร้องเพลงที่บ้าน ไม่ทราบว่ามีใครรับติดตั้งอยู่ไหมครับ
มีใครรับติดตั้งขอรายละเอียดด้วยนะครับ
ติดต่อ โทร คุณบอม 089-4601091 หรือ [email protected]
M
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 08:49:03 PM »

รู้สึกว่า มี   บ.คาราโอเกะเซ็นเตอร์  ที่  ซ วิภาวดี  60ครับ

ninjacheaw
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 09:25:13 PM »

ผมว่าคุณไป หาซื้อแผ่น มาลงเองง่ายกว่า ครับ  ลงไม่ยาก

หรือไปหาซื้อแผ่น ลิขสิทธิ์มาใช้ จะดีกว่านะครับ

คงไม่มีใครลงให้คุณหลอกครับ เพราะเวปนี้เป็นเวป รับมือหมา

คงไม่มีใครทำให้หรอกครับ

tata_nac
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 11:43:37 PM »

หาซื้อแผ่นลิขสิทธิ์เอาเองเถอะครับ
มีแต่แผ่นก็อป 8)กลัวโดนล่อซื้ออ่ะ
และอีกอย่างที่นี่ไม่ได้ส่งเสริมให้ทำผิดกฏหมายคับ
tech_999
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 01:49:47 AM »

อยู่แถวไหน เดี๋ยวลงให้ฟรีฟรี ง่ายยิ่งกว่าปอกกล้วยเข้าปาก
tano2009
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 12:48:05 PM »

tech_999 มีเบอร์ติดต่อไหมครับเดี๋ยวโทรไปคุยด้วยครับ
lumidoll
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 09:18:08 PM »

ที่บ้านคุณแม่ติด internet ไหมคะ ตอนนี้มันมีร้องเพลง คาราโอเกะผ่านเวปได้แล้ว แต่ต้องดาวโหลดโปรแกรมทางหน้าเวปของมันมา แล้วทำการติดตั้งลงเครื่องเราก่อนค่ะ เข้าไปดูรายละเอียดได้ในเวป http://daraoke.gmember.com/ จ้า เพลงใหม่ๆ เพียบ เพลงเก่าๆ ก็เยอะค่ะ ลูกทุ่งก้อแยะ แหะ แหะ โย่ว โย่ เพลงชัด ภาพชัด ค่ะ เพราะก่อนเราจะร้อง มันจะให้เราเลือกเพลง และทำการดาวโหลดเอาไว้ แถมยังสามารถอัดเสียงร้องของเราเอาไว้ฟังได้อีกนะคะ 
pcom
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 09:19:48 AM »

all in one  ครับเสียงดีฟรีด้วย emotictgเสียที่ไม่มีซาวฟ้อนแต่ร้องเองไม่ได้ออกงานเครื่องเสียงก็พอแล้ว
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์