หน้า: 1 2 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายได้เสริมร้านเน็ต ดีกว่านั่งเสียเวลาไปปล่าวๆ  (อ่าน 68021 ครั้ง)
ฟoJlบีeร์
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2013, 11:37:52 PM »

ผมโดนแฮก หมดละครับของ ค่ายนี้ จากที่สังเกตุดูไอดีที่โดนแฮกคือ ไม่ได้เล่นนานๆ ทั้งโยวกัง และคาบาล ลูกค้าก็โดนครับ ไปทำงานที่อื่น ไม่ได้เล่นนาน กลับมาเปิดเข้าไป เหลือ 0 บาท 5555   ส่วนตัวผมเอง ไม่เคยไปเล่นที่อื่น เล่นแต่ที่ร้านตัวเอง ก็มิทราบว่าจะโดนแฮกได้อย่างไร ร้านก็อยู่บ้านนอก แล้วผมก็คนในพื้นที่คงไม่มีใครเก่งกล้าสามารถมาแฮกได้หรอก ส่วนลูกค้าที่เล่นที่บ้านมั้ง ร้านโน้น ร้านนี้มั้งไม่โดน ผมก็ยังแปลกใจ  สงสัยไม่ได้เสียตัง ใช้  a key ไรนั่นก็เป็นได้ ที่บ่นมาไม่มีไรมากครับ ต้องการให้สมาชิกทุกท่านระวังไว้ด้วย

*เราเกิดบนผืนแผ่นดิน  เราโตบนผืนแผ่นดิน  เราก้าวเดินบนผืนแผ่นดิน
เมื่อเรายืนอยู่บนดิน  เราจึงห่างไกลเหลือเกินกับท้องฟ้า...

*เมื่อเรายืนอยู่บนดิน  ต้องแหงนคอตั้งบ่า  แล้วเราก็รู้ว่า...ฟ้าอยู่ไกล
เมื่อเราอยู่บนดิน  แล้วก้มหน้าลงมา  เราจึงรู้ว่า...เรามีค่าเพียงดิน
eakachaza
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 08:14:28 AM »

ตอนนี้เงินเอมราคาเท่าไหร่ครับ??   สมัยที่เงินเอม0.5(2-3ปีที่แล้ว) ผมหาเอ็มได้วันละ1,000Mขึ้น เดือนนึงขายเอ็มได้ไม่ต่ำกว่า2-3หมื่นบาทเพราะลูกค้าจองทุกวัน    พอหลังๆมาการรวมเซิฟทำเงินMราคาลงอย่างมาก  ผมนี่เลิกเลยครับ ไม่คุ้มค่าไฟค่าเฝ้า    ID110+ดีแสนไม่ต่ำกว่า10ตัว นินคลาส3-5 ไม่ต่ำกว่า30ตัว อาชีพอื่นๆอีกเพียบ ตอนนี้ไม่ได้เข้ามันเลยครับ  ขายIDไปตัวเดียวคือตัวที่เล่นเป็นหลักครับ บี่เซียน2ดี6แสน ตัดใจขายไปในราคาหมื่นบาท เพราะยิ่งนานวันยิ่งราคาลงเรื่อยๆ   จากคนที่ความดี6แสนอันดับต้นๆของเซิฟ เจอบัคความดีเข้าไป น้ำตาจะไหลเลยครับ     

ปล.ถ้าราคาเอ็มขึ้นเมื่อไหร่จะกลับไปทำมาหากินในเกมส์นี่อีกครั้งครับ *-*
ีuthaibig
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 03:02:03 PM »

น่าสนต้องลองครับ

อุทัย นคร
หน้า: 1 2 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์