หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านอินเตอร์เนตที่เปิดถูกต้องอยู่ไม่ได้หรอกครับ  (อ่าน 9409 ครั้ง)
kingkong
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 11:30:42 PM »

เปิดแบบถูกกฏหมาย รายได้ก็อยู่ได้นะครับ ไม่ถึงกลับอด แต่แค่เงินเก็บเหลือน้อยหรือไม่มีบ้าง

ก็สู้ๆครับ ก็เปิดมาแล้วนิจะทำไงได้

ไม่มีหมายค้นอย่ามาค้น ไม่มีหมายจับอย่ามาจับ
คุณมาถูก100%เราไม่เถียงยอมให้ตรวจ 100% เช่นกัน
boyfasai
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 11:49:36 PM »

ถ้าร้านใหนเปิดถูกต้องไม่เสียส่วย เปิด-ปิด เป็นเวลา ไม่รับเด็กเข้าก่อนบ่าย2โมง แล้วปิดร้าน 4 ทุ่มตรงทุกวัน
ถ้าอยู่ได้ ส่งเสียงหน่อยครับ
ตั้งกระทู้เเบบนี้เหมือนประชดอะไรเลยครับ  ทำเป็นว่าคนเปิดร้านถูกต้องทุกอย่างมันอาไม่ได้หาเเนวร่วมในการทำผิดหรอครับคนดีก็มีนะ  เเต่ถ้าทุกคนมีเงินมากเท่ากันหมด ก็คงทำถูกต้องลิขสิทธิ์ทุกอย่างอยู่เเล้วเเต่เมื่อทุกคนมีเงินไม้เท่ากันก็ต้องยอมผิดบ้าง  เช่นไม่มีเงินซื้อวินโดร์ ที่เเพง  เเต่มีโครงการ เครื่องละ 1999 บาททุกคนที่มีกำลังจะทำถูกต้องก็มีมากนะครับ ตั้งคำถามว่าใ คร ท ำถูกต้องขอเสียงหน่อย  เหมือนว่าน้อยใจสังคมว่าหาคนดียาก มีอีกเยอะครับเเต่ทำได้ตามกำลังทรัพย์ครับทุกคนก็อยาก  เ ปิดเเบบถูกต้องกันอยู่เเล้วครับ..... Grin Grin Grin
@woอยู่woกิ[email protected]
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 12:38:01 AM »

ร้านถูกกฎหมายถ้าฝ่ายปกครองเอาจริงก็อยู่ไม่ได้หรอกครับ
ถ้ามันมาจอดรถตรวจทุก 1 ชม. ร้านเจ้งแน่....
เพราะกฎหมายโอนอำนาจไห้ฝ่ายปกครองดูแล
ผมฟันธงเลย ถึงถูกกฎหมายก็อยู่ไม่ได้ถ้าเจอแบบนี้
และสุดท้ายต้องเสียส่วย 
แต่ร้านผมไม่เสีย เพราะมีป้ายไล่หมา
kazan_01
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 08:17:10 AM »

เดิมก็พอได้ครับ ตั้งแต่เปิดเทอมมานี้รายได้ตกไปมากเลยครับ วันได้ไม่เท่าไรเอง แต่เสาอาทิตย์ยังเหมือนเดิม

<<<<=== http://ict.in.th ===>>>>
sakdacom
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 03:46:37 PM »

ร้านผมมืดก็ปิดรับหลังบ่ายสองยังอยู่ได้ครับ
Cnet
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 04:36:53 PM »

อยู่ได้ครับร้านผมก็อยู่ได้ ผมเปิด 10.00 วันทำดา อายุไม่ถึง18เล่นได้15.30 เด็กอายุไม่ถึง15เล่นได้แค่ 20.00 ผมยังอยู่ได้เลย
ต้องสู้ครับ มันเลวมาเราต้องเอาความดีเข้าสู้ สู้ต่อไปปปปปป
ทำใจ กฎ ของจังหวัดออกมาอย่างนี้ สู้ต่อไป ทำดีแล้วอย่าให้มาเสีย สู้โว้ย
Cnet
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 04:40:49 PM »

จังหวัดผมชุดนักเรียน อายุไม่ถึง15ปีเล่นได้ถึง18.00 เท่านั้น 55555+ อยากจะบ้าตายแถมชุดอยู่บ้านเล่นได้ไม่เกิน20.00  Lips Sealed Lips Sealed
DUANGHARUTAI
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 05:37:53 PM »

ใช่ครับจะถูกหรือผิด..กฏก็คือกฏขึ้นอยู่เราจะใช้แบบใหน..(..ถูก..หรือ..ผิด..)..ขึ้นอยู่กับเราใช้มัน
ถ้าเราคิดว่าเราทำถูกต้องทุกอย่าง..เอกสารครบถ้วน
มืลิขสิทธิ์ถูกต้อง...อย่านิ่งนอนใจนะครับท่าน
ถ้าพวกมันมา..มันจะเอาให้ได้นะครับท่าน
อ่านกระทู้เยอะๆๆนะครับแล้วจะซึม..(..เศร้า..)..
มีทั้ง..ล่อ..แล้ว..ยัด ๆๆๆๆ...ข้อหาน่ะครับ
ช่วยกันคิดช่วยกันแก้..อย่าง.อ.แมว
แล้วจะทำให้พวกเราเข้มแข็งขึ้น
ระวังพวกหนอนบ่อน...ด้วย
bangrug

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 06:18:22 PM »

เปิด9.00 ปิดเที่ยงคืน  ยังไงก้สู้ต่อไปครับ    Tongue
bkknet
สมาชิกเว็บ

ผมไม่ใช้ผู้วิเศษมากจากไหน

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2009, 10:19:24 AM »

ผมก็เปิด-ปิด ปกติ ส่วย ยังวิ่งเข้ามาหาเลยระแวงนี้ร้านละ 500 หมด ท้องที่อิ่มกันทั่วหน้า
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์