หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเบาะแสเครื่องสำอางเกาหลีที่ฮิตๆโดนจับบ่อยๆ จะนำเข้าเองครับ  (อ่าน 12710 ครั้ง)
วมแย์ราจาอ
สมาชิกเว็บ

เท่มากๆ

« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 10:23:35 PM »

ขอเบาะแสเครื่องสำอางเกาหลีที่ฮิตๆโดนจับบ่อยๆ จะนำเข้าเองครับ
จะนำเข้าเองครับ  ยี่ห้อไหนรุ่นไหนที่โดนจับบ่อยๆครับ
ขอรุ่นที่ซื้อมาก็ขายเป็นเทน่้ำเทท่า เท่าไหร่ก็ไม่พอน่ะครับ มีมั้ย
ผมจะนำเข้าจากเกาหลีเองครับ อยากโดนจับครับ อยากถ่ายคลิปครับ
-
ขอชื่อยี่ห้อ รุ่น ขนาด แบบชัดเจนนะครับ เพราะผมโง่เรื่องเครื่องสำอางมากๆครับ
-
ขอให้แม่ค้าเครื่องสำอางช่วยให้ข้อมูลด้วยครับ
เพราะถ้าสั่งมามั่วๆรุ่น ผมจะขาดทุนกระจายครับ
ดังนั้นขอรุ่นที่ขายดีนิดนึงครับ
-

M
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 11:52:27 PM »

ช่วยอาจารย์หน่อย  เเล้วผมจะไปช่วยว่าความนะครับ
kamdee
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 01:50:22 AM »

เอา แม่ค้า สกินฟูด เข้ามาให้ข้อมูลอาจารย์หน่อย

อาจารย์ออกโรงลุยเองและ

จะได้จัดพวกมันหนักๆหน่อย

PrettyJudie
อาสาสมัคร
สมาชิกเว็บ

___www.ict.in.th___

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 07:40:45 AM »

Grin Grin Grin ต่อไปอาจารย์จะลงพื้นที่เองแล้ว  Grin

คลิกที่นี่ เพื่อขอรับ ข่าวด่วน! จากเว็บ ICT.in.th ทางอีเมล์ ฟรี!

อย่าถามว่าฉันจะได้อะไร แต่จงถามว่าฉันจะให้อะไรกับ ICT.in.th  /Don't ask what I will get, but ask what I will give ICT.in.th

Pretti_mania
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 09:57:59 AM »

1. Etude เยอะคับ
2. Skinfood เยอะมากกครับ
3. Rojukiss น้อยแต่ก็มี

จัดเต็มเลยครับอาจารย์ ถ้าหิ้วไม่ไหว ผมช่วยหิ้วได้ขอรับ วันที่ 3 กย นี้ ผมมีนัดฟ้องหมาแล้วขอรับ อิอิ  Cry
Pretti_mania
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 10:21:49 AM »

แนะนำให้ซื้อพวกนี้ครับ จะได้ไม่แพง และล่อง่ายๆ
1. Etude House
    1.1 Dear Daring Tint เบอร์ 1 , 2 , 3  ราคา 4000 won
    1.2 Dear Daring Gloss สีไหนก็ได้ ราคา 5000 won
    1.3 Etude Eyeliner แบบน้ำขวดสีดำ ราคา 4000 won

สำหรับ Etude เอาแค่นี้ก็พอครับ แค่นี้ก็พอเป็นเหยื่อล่อได้แล้ว ราคาถูก ขายทิ้งง่าย มีคนซื้อ ตลอดๆ

2. Skinfood
    2.1 White Grape fresh Base สีเขียว ราคา 8900 won
    2.2 White Grape fresh light pact เบอร์ 21 ก็พอครับ 10900 won
    2.3 พวกบำรุงผิวรุ่นใหม่ๆตัวไหนก็ได้ครับ เน้นเซรั่มหรือครีมพอ ราคาอยู่ในช่วง 6700-7900 won ก็พอครับ  Cheesy

เอามาวางกระจายๆพอล่อมันได้ โดยเฉพาะแถวคลองสาน หมาเข้าบ่อยมาก พอมันจับตัวไหนได้ มันเอามาขายทิ้งราคาถูกๆอยู่หน้าตลาดของสานเลยครับ หน้าด้านสุดๆ Angry
feelclass
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 12:52:39 PM »

อยากเห็นอาจารย์จัดหนักเป้นขวัญตา

วมแย์ราจาอ
สมาชิกเว็บ

เท่มากๆ

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 01:53:26 PM »

วันก่อนนั่งกินโต๊ะกับผู้พิพากษากัน2คน...(ที่จริงคือส้มตำปูแสม ลาบ น้ำตก)
นั่งคุยพูดถึงเรื่องนี้แล้วยังขำกลิ้ง...555

ท่านผู้พิพากษาก็กินส้มตำ นะครับ พี่น้อง

เบอร์โทรท่านนี้ก็แสนจะฮาา ลงท้าย 157
atom
สมาชิกเว็บ

ความสุขเกิดขึ้นได้ในใจ

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 02:21:14 PM »

แนะนำแบรนด์ดัง 3 ยี่ห้อนี้นะคะอาจารย์
mac
benefit
bobbi brown

3 ยี่ห้อนี้ค่ะ ที่เป็นเครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง คนแย่งกันซื้อ โดยเฉพาะของ mac ค่ะ

ของเกาหลี etude , skinfood , holika , baviphat , etc.

cherrita
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 09:25:12 PM »

Etude Skinfoodเลยค่ะ แต่ถ้าเอาช่วงนี้จะเป็น Etude ค่ะ มันเพิ่งเปลี่ยน ฉลาก
สั่งพวกลิปทินท์ ลิปกลอสมาขายอะค่ะ ราคาไม่แพงมาก
แล้วก็ Rojukiss ค่ะ แต่ตัวนี้ถ้านำเข้าจากเกาหลี มันจะพิมพ์หน้าฉลากไม่เหมือนกันนะคะ
บางตัวที่ขายในไทย เกาหลีก็ไม่มีค่ะ 
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์