หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายได้เสริมหน้าร้าน Internet  (อ่าน 69251 ครั้ง)
khundee
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 01:56:53 AM »

พูดถึงเรื่องอาชีพเสริมผมก็ทำหลายอย่าง แต่เรื่องเติมเงินมือถือนี้ผมคิดว่าผมนี้แหละตัวจริงเพราะถึงวันนี้ก็ปีกว่าแล้วยอดเงินโอนเข้าก็ประมาณ 3,620,000 แล้วมั้งครับเพราะต้องโอนเข้าเว็บทุกวันที่เห็นยอดเยอะไม่ได้โม้นะครับ เพราะช่วยให้คนแถวบ้านเขาเอาไปทำเป็นอาชีพเสริมด้วยเลยต้องรับผิดชอบทั้งเรื่องเงินสำรองและการโอนเงินให้ครับ ถ้าใครยังลังเลใจผมกล้ารับประกันครับไม่ผิดหวังแน่ๆยิ่งร้านเน็ตอย่างเราๆก็ได้กำไรเยอะสำหรับใครไม่ชอบยุ่งยากเรื่องขายบัตรเงินเกมส์เว็บนี้เว็บเดียวhttp://www..../refercheck.php?r=Khundee ก็ทำให้เราง่ายขึ้น จริงๆแล้วช่วงแรกๆทางเว็บไม่ได้มีการขายบัตรเติมเกมส์หรอกครับแต่พอผมทำเรื่องเสนอทางเว็บเขาไม่ถึงเดือนทุกอย่างตามที่เราต้องการก็เกิดขึ้นครับ  ออยังมีอีกเรื่องนะครับสำหรับเพื่อนๆที่เปิดร้านเน็ตมีร้านไหนบ้างที่ยังไม่เปิดรับชำระค่าสาธารโณปโภคต่างๆบ้าง ถ้ายังผมขอแนะนำนะครับผมทำมาแล้วได้ผมดีเดียวนี้บิล1เราก็ได้ค่าคอมไม่ต่ำกว่า5บาทแล้ว และถ้าเราไม่อยากสำรองเงินในระบบก็แค่ลงทุนซื้อโปรแกรมออกบิลราคาอยู่ที่4,xxxบาทเท่านั้นก็สามารถออกบิลให้ลูกค้าได้แล้วจ่ายให้ที่หลังกำไรเต็มๆครับ หากเพื่อนๆคนไหนสนใจสอบถามได้ครับหรือเมลล์มาก็ได้ที่[email protected] ครับ อาชีพอย่างเราๆจะอยู่ได้ถ้าหากทุกคนมีน้ำใจแบ่งปันความรู้เรื่องอาชีพเสริมกันครับ
คุณยาย
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 10:33:49 AM »

ยายทำแล้วล่ะ แต่มายืนยันว่า สะดวก ไม่ต้องมีกักตุนบัตรเติมเงิน, เกม

อย่าเสียดายในสิ่งที่เสียไป แต่จงตื่นเต้นและยินดีกับสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้น
PrettyJudie
อาสาสมัคร
สมาชิกเว็บ

___www.ict.in.th___

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 05:03:38 PM »

กระดาษ photo ขายแผ่นเท่าไหร่ค่ะ
A4 ผมขายแผ่นละ 10 บาทครับ 260 แกรม ส่วน 4*6 ขายแผ่นละ 4 บาทคับ 260 แกรมเหมือนกัน

คลิกที่นี่ เพื่อขอรับ ข่าวด่วน! จากเว็บ ICT.in.th ทางอีเมล์ ฟรี!

อย่าถามว่าฉันจะได้อะไร แต่จงถามว่าฉันจะให้อะไรกับ ICT.in.th  /Don't ask what I will get, but ask what I will give ICT.in.th

sam456
เด็กใหม่หัดโพส
*

See 108

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 12:12:33 AM »

แวะมาเก็บไอเดียดีๆครับ   Cool
mraooddy
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 07:50:48 PM »

ทำน้ำแข็งไสขายจิหน้าร้อนแล้วใครๆก็อยากกินอะไรที่ เย็นๆๆและ ใกล้เด็กปิดเทอมด้วย ที่ร้านขายอยู่กำไรดีขายตอนหน้าร้อน
SPCOM9
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 10:33:36 PM »

แต่ละไอเดีย สุดยอดทั้งนั้น แต่ทุนผมน้อย ขอกู้สัก 1-2 แสน จะได้ไหม ไครก็ได้ช่วยที เดียวถูกหวยจะใช้คืน ให้ดอกเบี้ยร้อยละ 30 เลยยยยย

tenju
เด็กใหม่หัดโพส
*

อยากสมัครสมาชิกร้านเน็ต...ใครรู้ช่วยแนะนำทีค่ะ

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 11:49:09 AM »

รับปั้มยศเกมส์ sf สิค่ะ รายได้ก็เหมือนคนมาเช่าเครื่องเราเล่น รับได้ทั้งในร้านและในเกมส์เลยค่ะ ทดลองให้ยิงฟรีก่อน1 เกมส์ฟรีทันที เพราะเขาหลอกกันเยอะแต่เราไม่หลอกค่ะ ของจริงเพราะเราเป็นร้านเน็ตทำเอง ลองทำเป็นรายได้เสริมดูก็ดีค่ะ
ค่าบริการ
 ปั้มไก่+ปั้มยศ ไก่ 4 ตัวชั่วโมงล่ะ 50 บาท  เติม*2 + SP30%+ icafe EXPที่ได้ประมาณ40000-50000/ชม.
2 ชั่วโมง 90 บาทแถมฟรี  นาที  3 ชั่ว โมง 120 บาท   4 ชั่วโมง 150 บาท แถมฟรี 1 ชม. ไม่รวมชั่วโมงเน็ต ยิ่งซื้อมากยิ่งถูกมาก...
084-9578409 บ่อเงิน-บ่อทองเน็ต โดย ไก่น้องภีม1-2-3-4
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์