หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยซื้อเก้าอี้กับ Fixchair บ้าง วันนี้โทรไปรู้สึกแย่มากๆ  (อ่าน 17075 ครั้ง)
asujika
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 04:46:35 PM »

ขอถามหน่อย ถ้าไม่มีความสามารถซ่อมได้เสร็จทัน จะไปรับปากลูกค้าเขาทำไมครับ ว่าเสร็จภายในกี่วันกี่วันเพราะมันจะทำให้เสียความรู้สึกทั้ง2ฝ่ายนะครับจริงไหม  Grin
Pingnet
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 06:49:49 PM »

ผมก็เคย ซ่อมเก้าอี้กับทางร้านนี้นะครับ เรื่องความล่าช้า มีบ้างนะครับ แต่เรื่องการพูดคุยก็โอเคนะครับ โทรตามนิดนึงก็เร่งให้นะครับ
Channel[A]Thailand
สมาชิกเว็บ

ไม่ใช่ดีแค่หน้าตา จิตใจก็ดีด้วยนะคร๊าบ

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 03:27:24 AM »

ว่าจะติดต่อให้มาซ่อมพอดีเลย ดูสถานการก่อนดีกว่า
bobska
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 08:51:20 PM »

ไม่ต้องดุแล้วครับ
ทำเลยน่าจะดีนะครับ
โดนโพสแบบนี้
ต้องทำดีแน่ๆๆครับ
พัมนาบริการแน่นอนครับ
ผมคิดว่านะ Huh?
nerubians
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 01:03:26 PM »

โต๊ะเก้าอี้ใหม่ เซียร์ชั้น 2 ถูกกว่า ... นะครับ หรือเจ้าเดียวกันอ่ะ เจ้าของร้านเป็นทอมๆเหมือนกันเลย  Lips Sealed
bobska
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 06:21:30 PM »

โต๊ะเก้าอี้ใหม่ เซียร์ชั้น 2 ถูกกว่า ... นะครับ หรือเจ้าเดียวกันอ่ะ เจ้าของร้านเป็นทอมๆเหมือนกันเลย  Lips Sealed

ไม่รู้ครับ แต่ที่เล่าให้ฟังเพราะหาดูในเวปแล้วราคาก็ถูกกว่าบางที่(สำหรับที่ผมเจอน่ะครับ) สั่งง่าย เลือกได้
เย็บ 1 อาทิตย์ 800 กว่ากิโลมาถึงหน้าบ้านเลย 12ตัว 750 ค่าส่งเก้าอี้น่ะ
เพิ่มอีกสองตัว 150  ก้สะดวกดีน่ะครับ สองตัวหลังนี่ช้าไปจากนัดสองวัน ก็โทษมาขอโทษ Tongue
Tabianjiw
สมาชิกเว็บ

เสราะกราว อินดีเพ็นเด้นท์

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 06:26:14 PM »

ผมซื้อกะร้านนี้ครับ
http://www.....com/index.php?page=showcategory&category=11&key=product_catid
บริการดีครับ

:)ร้านผมก็ใช้บริการทั้งโต๊ะเก้าอี้ที่ร้านนี้ครับ  มีโทรมาสอบถามสินค้าด้วย ว่าสินค้ามีการเสียหายจากการขนส่งมั้ย
บริการหลังการขายดี อีกหนึ่งเสียงครับ
basickids
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 05:00:10 PM »

ร้าน Fixchair หราคับผมเจอกับตัวเลยหลังน้ำท้วมก่อนปีใหม่คับ  ผมได้สั่งโต๊ะไป 15 ตัว เขาก็บอกว่าอีก ประมาณ 10-14 วันเสร็จ
ผมก็ตัดสินใจว่าจะเอาดีไหมเพราะผมรีบเปิดร้านด้วยเพราะว่า ร้านใกล้ๆผมเขาเปิดแล้วผมก็กลัวจะเสียลูกค้าผมก็เลยตัดสินใจ
สั่งกับเขาเขาก็บอกว่ารอหน่อยนะคับตอนนี้เก้าอี้คนสั่งเยอะผมก็ได้โอนเงินไปให้เขา แล้วเขาก็ได้เปิดออเด้อให้ผม... เวลาผ่านไป
10 วันผมโทรไปเช็คเขาบอกว่ายังไม่เส็จ พอครบกำหนด เขาบอกว่าอย่างไงรู้ไหมคับ  ที่โรงงานยังไม่ได้ทำให้ ไม้เขาโดนน้ำท้วมหมดเลย
ไม่มีของ ต้องรออีกนานไม่มีกำหมด ผมเสียความรู้สึกมาก...ก่อนหน้านี้ก็ตกลงกันหมดแล้วได้โอนเงินแล้ว พอถึงเวลากำหนดบอกว่ายังไม่ได้ทำ..ผมเสียเวลา+เสียลูกค้า.. บอกเลย แย่ๆมากๆคับ
nudeclub73
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 07:06:54 PM »

โดนทั่วหน้า 33 ตัวเจ็บๆเลยใช้ได้ไม่นาน พัง เลิกแล้วครับ แต่ถ้าท่านใด อยากใช้บริการก็ตามสะดวกครับ
kamol0340
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 07:12:57 PM »

cnr ดีที่สุดนะ ผมเห็นมาจากร้านพรรคพวกรวมๆกัน
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์