หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กเปิดโคโยตี้อ่าาาาา  (อ่าน 4801 ครั้ง)
Sittichai_bank
สมาชิกเว็บ

« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 08:30:32 PM »

ถ้าเด็กประมาณ ม.1 - ม.3 มาเปิดโคโยตี้ใน Youtube ดู

เราผิดไหมครับเนี้ย

บางทีเขามากับพี่ชายอายุเยอะแล้วละ พี่ชายมันก็เปิดดูเด็กมันก็มุงกัน

แก้ไงดี หรือไม่ต้องแก้ ไม่ผิดอะไรหรือเปล่าครับ
technicain
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 09:52:34 PM »

ผมคิดว่าคงไม่หนักหนาอะไรหรอกครับ ถ้าเข้าเรดทูปน่ะค่อยว่ากันครับ วั๊บ ๆ แว๊ม ๆ ปล่อยไปเถอะ
maraza
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 11:43:04 PM »

Embarrassed Embarrassed Embarrassedไอ้ผิดไหม คงไม่ผิดครับ แต่ห้ามปรามเอาได้ครับ อาศัยคอยบอกเตือนเอานะว่าเหมาะสมหรือเปล่า
swttcom
สมาชิกเว็บ

เทคนิคอล คอมพิวเตอร์

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:40:02 AM »

ถ้ายูทูป ไม่เอาเข้า 18+ ก็ถือว่าดูได้ปกติ ครับ

Technical
Sittichai_bank
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 01:33:09 AM »

ขอบคุฯครับ เด็ก ๆ ตอนนี้กำลังฮิตกันเลยเข้ามาดูโค กัน

ผมเป็นห่วงกลัวจะผิดอะไร ไขข้อข้องใจได้เยอะ
NAA_GET_ZA
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 08:20:28 AM »

มีมาเสนอถ้าไม่สนอง ก็กระไรอยู่ เเต่มรึงจะเเก่เเดดเกินไปละมั้ง  นมยังเปรอะปากอยู่เลยเช็ดปากก่อนดีกว่า  ผมว่ามันยังไม่ถึงเวลานะ เด็กอายุเท่านี้
ยังไม่สามารถเเยกเเยะว่าอะไร ดีไม่ดี  มีเเต่จะก่อให้เกิดปัญหามากกว่า  ถ้าเป็นที่ร้านผมจะไปเตือนหรือ รีโมท ไปปิดเวปนั้นเสียเลย เเละจะบอกว่า
ขนยังไม่ขึ้นอย่าได้ทะลึ่งริอ่านเเก่เเดด  Angry
jamejazz
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:00:43 PM »

ร้านผม เด็กอนุบาล3น่ะครับ ถามเพื่อนข้างโต๊ะว่า "โคโยตี้พิมยังไงอะ"  Sad Sad
miwmilk77
สมาชิกเว็บ

MT Online

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:06:04 PM »

ผมคิดว่าคงไม่หนักหนาอะไรหรอกครับ ถ้าเข้าเรดทูปน่ะค่อยว่ากันครับ วั๊บ ๆ แว๊ม ๆ ปล่อยไปเถอะ
บอกลูกค้ามาดูกับเจ้าของร้านดีกว่า เพียบ   Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
lekside
สมาชิกเว็บ

จะดีจะเลวอยู่ที่คน ไม่ใช่อยู่ที่เกม

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 02:41:39 PM »

ที่ร้านก็มีครับแต่ไม่ได้ว่าอะไร แต่บางทีเด็กบางคนมันเปิดดูการคลอดลูกก็ต้องว่าไปโดยใช้วิธีตะโกนบอกดังๆให้ได้ยินทั้งร้านทีนี้ไม่ดูอีกเลย
eacysnipg
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 02:55:12 PM »

ผมว่าเตือนๆ หน่อยก็ดีครับ  เกรงว่า มันจะพัฒนาเป็นความหื่น....

เดี๋ยวสนามฟุตบอลจะไม่พอคนครับ Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

[size=10p
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์