หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 8 พ.ค. 255 นี้ สำหรับชาวร้านเน็ตโคราช  (อ่าน 2925 ครั้ง)
bancom_2011
สมาชิกเว็บ

« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 10:31:21 PM »

วันที่ 8 พ.ค. 255 นี้ สำหรับชาวร้านเน็ตโคราช

ไม่ทราบว่าได้รับหนังสือให้ไปประชุมพร้อมกันไหมครับ ผมอยู่พิมายครับให้ไปวันที่ 8 นี้

ร้านบ้านคอม เริ่มทำจากความรู้แบบงูๆ ปลาๆ เลยครับ
feelclass
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:19:54 AM »

วันที่ 8 พ.ค. 255 นี้ สำหรับชาวร้านเน็ตโคราช

ไม่ทราบว่าได้รับหนังสือให้ไปประชุมพร้อมกันไหมครับ ผมอยู่พิมายครับให้ไปวันที่ 8 นี้

ประชุมที่ไหนยังไงบ้างครับ ขอดูหนังสือด้วยครับ ผมอยู่โคราชไม่เห็นได้ไรเลย ขอรายละเอียดหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณมากครับ  Smiley

bancom_2011
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 07:29:34 AM »

เรื่อง  การประชุมสร้างความรู้ความเข้าใจแนวปฏิบัติตามพระราชบัญญัติภาพยนตร์และวีดิทัศน์ พ.ศ. 2511 จังหวัดนครราชสีมา

ณ. หอประชุมสหกรณ์ออมทรัพย์ครูนครราชสีมา อ.เมือง จ. นม.

ได้รับหนังสือเมื่อวานนี้ครับ เดี๋ยวไปถึงที่ทำงานจะสแกนหนังสือให้ครับ พอดีตอนนี้เครื่องปริ้นที่ร้า่นเสียน่ะครับ

ร้านบ้านคอม เริ่มทำจากความรู้แบบงูๆ ปลาๆ เลยครับ
feelclass
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 08:30:15 AM »

เรื่อง  การประชุมสร้างความรู้ความเข้าใจแนวปฏิบัติตามพระราชบัญญัติภาพยนตร์และวีดิทัศน์ พ.ศ. 2511 จังหวัดนครราชสีมา

ณ. หอประชุมสหกรณ์ออมทรัพย์ครูนครราชสีมา อ.เมือง จ. นม.

ได้รับหนังสือเมื่อวานนี้ครับ เดี๋ยวไปถึงที่ทำงานจะสแกนหนังสือให้ครับ พอดีตอนนี้เครื่องปริ้นที่ร้า่นเสียน่ะครับ

ขอบพระคุณมากๆ เลยครับ เดียวจะไปร่วมงานด้วย  Smiley

somchart900
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 11:44:27 AM »

เมื่อวานนี้มี แต่วันนี้ วธ บอกยกเลิกแล้ว ผู้หลักผู้ใหญ่ติดธุระ เปลี่ยนใจ กะทันหัน .....

bancom_2011
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 09:07:02 PM »

เมื่อวานนี้มี แต่วันนี้ วธ บอกยกเลิกแล้ว ผู้หลักผู้ใหญ่ติดธุระ เปลี่ยนใจ กะทันหัน .....

ยกเลิกแล้วเหรอครับ เห่อๆ เค้าไม่เห็นแจ้งมาเลยครับ

supoch021
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 12:43:19 AM »

ได้รับแล้วครับ กลัวแต่ว่าไปประชุมอยู่ให้คนแก่ดูร้าน MS จะมาเยี่ยมแก่จะรู้เรื่องอะไรไม่เนี่ย
bancom_2011
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 07:10:33 AM »

ผมก็เห็นเพื่อนบอกว่า วธ เค้าโทรไปบอกยกเลิกแล้ว แต่ทำไมไม่เห็นโทรมาบอกผมเลย หรือยกเลิกเป็นเขตๆ หว่า เอาไงดีเนี่ย

feelclass
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 11:05:32 PM »

ผมก็เห็นเพื่อนบอกว่า วธ เค้าโทรไปบอกยกเลิกแล้ว แต่ทำไมไม่เห็นโทรมาบอกผมเลย หรือยกเลิกเป็นเขตๆ หว่า เอาไงดีเนี่ย

ประชุมในเมือง หรือ ที่พิมายอ่ะท่าน ผมงง ถ้ายกเลิกน่าจะยกเลิกกันหมด ท่านลองโทรไปถามดูสิครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์