หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณ " ทุกความดี "  (อ่าน 70827 ครั้ง)
immnet
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 06:59:02 PM »

ขอบคุณสำหรับบทความดีๆค่ะ  Smiley
ZixMa
*

FunkyGames

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 07:34:02 PM »

ขอบคุณในทุกๆสิ่ง ทุกๆอย่างนะครับ ICT คือครอบครัว ครับ
aphinyawat
สมาชิกเว็บ

ยากเพราะคิด สัมฤทธิ์เพราะทำ

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 04:24:26 AM »

อ่านแล้วรู้สึกดีขึ้นมาเลย

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ การให้ต่อไปไม่รู้จบ และไม่หวังผลตอบแทน
คนเราไม่ได้รู้ไปทุกเรื่อง มีอะไรให้แบ่งปันกัน น้ำพึ่งเรือ เสือพึ่งป่า สังคมไทยจะเจริญยิ่งขึ้น
ถามเพราะไม่รู้  จึงมีครูให้ช่วยสอน  จะด่าจะว่าไม่อาทร  หวังสักวันให้เก่งก่อน  จะไม่ง้องอนอาจารย์เลย
peacechan
*

« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 10:59:42 AM »

ขอขอบคุณอาจารย์แมว เว็ป   ict   ที่สร้างบ้านหลังนี้ให้เป็นที่คลายความทุกข์และแชร์ความสุข  เพื่อประโยนช์สูงสุดของส่วนรวม  ขอขอบคุณที่ให้ทุกความรู้และประสบการณ์ต่างๆที่มาแบ่งกัน   ซึ้งน้ำอย่างนี้ช่างหายากเหลือเกินในสังคมปัจจุบันที่ต่างคนต่างอยู่และแก่งแย่งชิงดีชิงเด่นกัน   ขอขอบคุณด้วยใจจริง
pungpond44
สมาชิกเว็บ
**

PONDPUK.NET

« ตอบ #104 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 08:02:55 PM »

ขอบคุณครับ   Kiss
nana_
*

« ตอบ #105 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 10:24:33 PM »

ขอขอบคุณ ICT  ที่ทำให้ มีแต่ สิ่ง ดีดี
balance
*

« ตอบ #106 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 08:58:58 AM »

ขอขอบคุณ ICT  ที่ทำให้ผมได้ความรู้ ขอบคุณท่านผู้ทรงเกียรติทุกท่านที่ให้ ข้อกฏหมาย คำขอบคุณอาจจะไม่ได้มากมาย แต่มันมา"จากใจ" ครับ

pjcenter
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #107 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 01:46:15 PM »

ขอบคุณเว็บ ict.in.th ขอบคุณ อ.แมว ที่ให้ความรู้ ความรัก ความสามัคคี ความเห็นอกเห็นใจซึ่งกันและกัน..ถ้าไม่มีเว็บนี้ผมคงเป็นเต่าล้านปีที่อยู่ในกระดอง ตอนนี้ยืดอกเดินหน้าอย่างเต็มกำลังแล้วครับ "ขอบคุณครับ"  Kiss
matoom
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #108 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 09:40:12 PM »

ขอบคุณด้วยหัวใจ ... เราเป็นอีกหนึ่งเสียงที่รู้สึกว่า ที่นี่คือบ้านอีกหลังนึงของเรา ทุก ๆ คนที่นี่ คือ ญาติ คือพี่น้อง เป็นที่ ๆ เราร่วมรับรู้ ความทุกข์ ความสุข และแบ่งปันความรัก ความช่วยเหลือให้แก่กัน โดยไม่มีเงื่อนไขใด ๆ

ขอบพระคุณท่านอาจารย์แมวหลวง และอาจารย์แมว (วมแย์ราจาอ ) ผู้อาวุโสแห่งบ้านหลังนี้ที่มอบความรัก คำแนะนำต่าง ๆ ที่มีประโยชน์ เปรียบเสมือนครูของพวกเราจริง ๆ

ขอบคุณทีมงานทุก ๆ คน ของบ้านหลังนี้ ที่ทำงานกันอย่างหนัก ต้องประสบปัญหาต่าง ๆ มากมายทั้งเรื่องดูแลระบบ อีกทั้งผู้ไม่หวังดีที่เข้ามาปั่นป่วนบ้านของเรา ขอบคุณจริง ๆ ตลอดจนข่าวสาร ความรู้ที่เป็นประโยชน์ที่นำมาแบ่งปัน

ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคน สำหรับสิ่งดี ๆ ที่นำมาแบ่งปัน ตลอดจนกำลังใจ และช่วยเหลือ ที่มอบให้แก่กันด้วยความปรารถนาดี และความจริงใจ อย่างแท้จริง

เราเอง ตั้งใจเต็มที่ จะตอบแทนบ้านหลังนี้ ด้วยความรู้ ความสามารถที่มี สานเจตนารมย์ของทุก ๆ คน ให้บ้านหลังนี้ยังคงเป็นบ้านที่มีแต่ความรัก ความอบอุ่น มีความห่วงใย ช่วยเหลือกัน ไม่ทอดทิ้งกัน ...

ขอขอบคุณอีกครั้ง...ด้วยหัวใจ

จะทำดีด้วยหัวใจ ...

artcom
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #109 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 09:53:13 PM »

ตัวกระผมเองก็ขอ ขอบคุณ อ.แมวหลวง ที่ให้ บ้าน ICT เป็นที่พักพิง

ขอบคุณ  อ.แมวหลวง และเพื่อนพ้อง พี่น้องๆๆ ทุกคน ที่ให้ความรู้

จากสิ่งที่ไม่รู้    ขอบคุณ ทุกสิ่งที่บ้าน ICT มีให้    ขอบคุณ จากใจจริง

ถึงผมจะไม่เก่งแต่ก็เข้ามาศึกษา เพิ่มเติมความรู้ โปรดชี้แนะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15   ขึ้นบน
  พิมพ์