หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่แถวหน้าม.พะเยาบ้างครับ  (อ่าน 2069 ครั้ง)
จาตุรนต์
สมาชิกเว็บ
**

« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:05:27 PM »

อยากทราบว่ามีห้องหรือตึกให้เช่าบ้างรึป่าวครับ  Cool  Cool  Cool
จาตุรนต์
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:45:27 PM »

คือเบบว่าอยากจะเปิดร้านคอนอิกสาขาเลยมาหาข้อมูลอะครับ
nixnox
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 11:10:37 AM »

ผมหามาเป็นปีแล้วครับ....มีแต่ว่ามันแพงถึงแพงมากที่สำคัญเพื่อนผมไปติดต่อคนวางระบบ(เพื่อนอยู่กรุงเทพแต่บ้านอยู่พะเยา)
ก็ติดต่อไปหลายเจ้าอยู่เลยรู้ว่าเจ้าใหญ่(แดง-ดำ)กำลังมาลง
จาตุรนต์
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 12:02:58 PM »

555เดือนหน้าว่าจะไปดูตึกหาที่ใด้ว่าจะลงชัก 20-40 เครืองคงพออยู่ใด้ Grin

น้องที่ไปเรียนเขาบอกว่าไม่ค่อยมีร้านเน็ต :(หรือว่าพี่ๆมีที่ไหนทำเลดีๆมัง
ช้วยชี้แนะค้าน้อยด้วยนะครับ
nixnox
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 11:41:31 AM »

มีเยอะครับ(ในซอกในหลืบเพียบ) ปิดไปก็เยอะ(สู้ค่าเช่าไม่ไหว) เปิดใหม่ก็มีเรื่อยๆ ล่าสุดเพื่อนแฟนก็ไปเปิด
ช่วงหน้าม.มันจะกว้างมากมีแค่โซน 7-11 ที่คน(สัญจร) จะเยอะห่าง7-11 มากเด็กมันก็ไม่อยากเดินแล้ว
ผมลองคำนวณดูแล้วต้องประมาณ 30 เครื่องอัพครับถึงจะคุ้มกับการลงทุนแต่ก็ขึ้นอยู่กับผลกำไรที่ท่านพอใจ
ในใจผมอยากลง 50 แต่ตึกที่ให้วางเกิน 20 เครื่องมันก็ไม่มีแล้วอ่ะคับถ้ามีก็อยู่ไกล+ลึกในซอกในซอยอีก
จาตุรนต์
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 04:04:31 PM »

;)คงต้องมองหาที่อื่นมั้งละ >:(แต่ยังไงก็ต้องไปดูที่พะเยาก่อน 8:)555
Panda_InternetCafe
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 08:09:49 PM »

ทำเลดีมากเลยนะ ผมผ่านบ่อย ถ้าจะไปเชียงรายอ่ะ แต่ดูเหมือนว่าหากค่าเช่าแพงเวอร์ไป ผมว่าลง กทม.ดีกว่า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์