หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หางานร้านInternetครับ เขต ชลบุรี (ถ้ามีที่พักก็ดีครับ)>_<  (อ่าน 1429 ครั้ง)
TheSunZa
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 04:52:53 PM »

ชื่อ     จเร วรรธนรียชาติ
สัญชาติ   ไทย
เพศ    ชาย
สถานะ   โสด
ส่วนสูง   170 cm.
น้ำหนัก    75 kg.
ศาสนา   พุทธ
ที่อยู่ปัจจุบัน ตำบลหน้าพระธาตุ อำเภอพนัสนิคม จังหวัด   ชลบุรี
โทรศัพท์มือถือ:    09-1179-1949 หรือ 085-8265105 ครับ
เกิดวันที่ 22/9/2528
จบ ปวช.-ปวส. ครับ โรงเรียนช่างฝีมือทหาร
ประสบการณ์ทำงาน ทำงานร้านเกมส์ ช่วงเรียน ปวส.ครับ 2 ปี ครึ่ง ทำงานไปด้วยเรียนไปด้วยครับ
จบออกมาแล้วก็เคยทำงานร้านเกมส์แบบเตมเวลาด้วยครับ
ละเอียดของงาน
1. ดูแล-รับผิดชอบทรัพย์สินในร้านเกมส์
2. ดูแล-บำรุงรักษา  เครื่องคอมพิวเตอร์ ทำความสะอาดภายในร้าน และสามารถแก้ปัญหาเกมส์และคอมพิวเตอร์เบื้องต้นได้
3. ดูแลความเรียบร้อยของลูกค้าที่เข้ามาใช้บริการ

ซื่อสัตย์ รับผิดชอบงานของตัวเองครับ
  ไม่กินเหล้า แต่ดูบุหรี่บ้าง ช่วงเข้ากะกลางคืนครับ ง่วง >_<
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์