หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีก 1 ทางเลือกรายได้เสริมของคน ตจว.  (อ่าน 57772 ครั้ง)
Tok_Samui
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 09:56:49 PM »

1 ลิตร  = 1000มิลลิลิตร
แล้ว ขวด 750มิลลิลิตร นี่ เติมเต็ม 750 เลยไหมครับ
แล้ว มันจะได้ 3 ขวด ต่อ 1ลิตร ยังไงหรอครับ

แล้ววันละ 40ลิตร ขายหมดเลยไหมครับ แล้วท่าขายหมด
40ลิตร*30วัน=1200ลิตร เป็นเงิน 48000ต่อเดือนเลยนะครับ
งงมากสรุปมันได้กำไรยังไง ครับ

ถ้าผมเข้าใจผิดก็ขอโทษด้วยครับ

1 ลิตรเท่ากับ 1000 มล. ครับ ของผมเฉลี่ยให้ได้ 2 ลิตรให้ได้ 3 ขวดครับ จะได้ขวดประมาณ 700 มล กำไรจะอยู่ที่ ขวดที่ 3 ครับ
pisal_sv
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2015, 08:10:35 AM »

สวัสดีครับ ผมจากร้านอินเตอร์เน็ต บ้านครูหนู เขตคลองสามวา เปิดทำร้านเน็ตมาเป็นเวลา 7 ปี(ตอนนนี้ ทำบ้างหยุดบ้าง) อยากบอกเพื่อนๆ ว่า ตอนนี้ผมมาทำอาชีพเสริม แบบขายตรง เซรั่ม เป็นสินค้านำเข้าจากเมริกา(สินค้า นวัตกรรมใหม่ สร้างผิวใหม่ไม่ต้องศัลยกรรม)  ขายดีมากครับ รายได้ 6 ช่องทาง ไม่ต้องฉีด เพียงแค่ทา เผื่อเป็นทางเลือกอีกช่องทาง หนึ่งทำควบคู่กันไป ลงทุนรอบเดียว จบ ไม่ต้องตุนสินค้า มีระบบจัดส่งให้  ทำเองที่บ้านได้เพราะเป็นระบบออนไลน์ ยอดขาย 180 ประเทศทั่วโลก สนใจติดต่อร้านเกมและอินเตอร์เน็ต บ้านครูหนูเกมและอินเตอร์เน็ตได้เลยนะครับ 080-9684317 ครูหนู เผื่อเป็นอีกทางเลือกครับ..ขอบคุณครับ สินค้าผ่านการรับรองแล้ว มี อ.ย. ถูกต้อง ใช้แล้วเห็นผลครับ
seiha
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2015, 09:29:38 AM »

Wink Wink Wink Wink Wink Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes ::)มันน่าสนใจมาก ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

คาสิโนออนไลน์ ในรูปแบบใหม่ล่าสุดจาก ปอยเปต คาสิโน รีสอร์ท ได้ที่นี่
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์