หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายได้เสริม...รายได้สูญ  (อ่าน 61639 ครั้ง)
noom_tech
สมาชิกเว็บ

คนป่วยต้องการหมอ....คนบริสุทธิ์ต้องการทนาย

« เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 01:23:06 PM »

งาน Parttime,หางานผ่านเน็ต,ธุรกิจแชร์ลูกโซ่,ขายตรง,Up Line,Down Line......  ค้นหาความหมายของคำเหล่านี้ได้
...อย่าปล่อยให้ความโลภ+ความรู้ไม่เท่าทัน ชักจูงท่านให้โดนหลอก

<a href="http://www.youtube.com/v/ekHOU8Xhvmk" target="_blank">http://www.youtube.com/v/ekHOU8Xhvmk</a>

คมชัดลึก  17-09-55   ตอน:   รายได้เสริม...รายได้สูญ ?
ผู้ร่วมรายการ :  จิรชัย มูลทองโร่ย เลขาธิการคณะกรรมการคุ้มครองผู้บริโภค
                   จิระ พันธ์คีรี ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะด้านการเงินนอกระบบ สำนักงานปลัดกระทรวงการคลัง
                   ปิติก้อง คณาจันทร์ พนักงานสอบสวนคดีพิเศษชำนาญการ กรมสอบสวนคดีพิเศษ

Love ICT
Zanjuryfox
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 05:12:05 PM »

Tongue มีคนชวนผมทำหลายตัวเลย แต่ผมทำแค่ อย่างเดียวของ A(ตัวย่อ) ไม่ได้ทำเป็นอาชีพ สมัครใว้เพื่อซื้อใช้เอง  Grin
jae2529
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 06:44:08 PM »

เมื่อวานสดๆเลย มีผู้ชายโทรมาบอกว่า ผมไปสมัครหางานในเวปอะไรก็ไม่รู้ แต่ผมว่าผมไม่เคยสมัครนะ ผมก็เลยปฏิเสธไป แต่ดีที่เขาก็ไม่ซักไซร้มากมาย
แต่เอาเบอร์โทรผมไปได้ไงก็ไม่รู้ Huh?
noom_tech
สมาชิกเว็บ

คนป่วยต้องการหมอ....คนบริสุทธิ์ต้องการทนาย

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 06:58:38 PM »

เดี๋ยวนี้ผมก็เป็นสมาชิกบริษัท A ครับ ผมเคยโดนชักชวน และเคยไปฟังเค้าบรรยาย แต่หลังจากนั้นผมก็ไม่ทำอะไรต่อ เบอร์โทรผมก็เปลี่ยนทิ้ง ขี้เกียจรับสาย Up Line ....สมัครเอาใว้ซื้อของเฉยๆ อย่างยาสีฟันยี่ห้อ Glis..... ซื้อบ่อย อิอิ
....ตั้งแต่นั้นมา อย่าหวังว่าจะมีบริษัทใหนได้ค่าลงทะเบียนแรกเข้าจากผมอีก เข็ดแร่ะ

Love ICT
banphai
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 07:03:47 PM »

ไม่ได้กินผมหรอกพวกนี้
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
เพราะผมไม่มีเงินสมัคร  Cheesy

นาเชือก
yobandit
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 08:13:27 PM »

มีทั้งส่งเมล์ส่งเฟสมาหาผมแต่ไม่ได้แอ้มผมหรอก ฮ่าๆ
lagasy
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 09:17:20 PM »

บริษัท A เป็น บริษัทถูกกฎหมายครับ สีขาว ไม่ได้หลอกลวงอะไร รายได้เกิดจากการขายสินค้า
แต่ Bh.. นี่ ลูกโซ่ครับ เป็นสีเทา มีสินค้าบังหน้า แพงเกินคุณภาพไปมาก
Zanjuryfox
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 02:37:07 PM »

คาร์แคร์ แถวบ้านชอบให้สั่งน้ำยาล้างรถ กับเช็ดสีรถ ของ บ.A ให้ ให้สมัครก็ไม่ยอมสมัคร เลยขายราคาเต็มซะ แต่เค้าก็ไม่ได้ซีเรียสไรซื้อไปล้างรถ4-5คันก็ได้คืนแล้ว

Grin Grin
allzen
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 02:44:05 PM »

ไม่รู้อะไรจริงไม่จริงเลยครับ ทุกวันนี้ เป็นความรู้ที่ดีครับ
numfonzab
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2012, 07:15:03 PM »

เคยโดนหลอก เข้าไปทำกะแฟนดาราช่อง 7 นี่แหละ อย่างเซ็งอ่ะ
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์