หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 113   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: The Winner สอบถาม หรือ แนะนำติ-ชม ได้ที่นี่เลยครับ  (อ่าน 391052 ครั้ง)
Winner Online
บริษัทเกม
สมาชิกเว็บ

« เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 08:26:15 PM »

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ร้านเน็ตทุกท่าน

- ผมเป็นตัวแทนจากบริษัท Winner Online  นะครับ ขอมาเป็นตัวแทนในการดำเนินการทุกเรื่องในนามของ The Winner ทั้งการสมัครสมาชิก IP Bouns , ปัญหาในการลงเกมส์ต่าง ๆ หรือ ถ้าไม่ได้รับความสะดวกในการบริการด้านใด ๆ ก็ตามสามารถบอกมาทางผมได้เลยครับ ผมยินดีช่วยทุกปัญหาครับ

* สำหรับสมาชิกท่านใดที่ต้องการ Poster แผ่น DVD เกมส์ อุปกรณ์ตกแต่งร้านนะครับ ให้ส่งรายละเอียดที่อยู่ร้านมาที่เมล์ [email protected] ได้เลยครับ ผมจะรีบจัดส่งไปให้
• ระบบสมาชิกร้านเน็ต หรือ IP Bouns  (+) สิทธิ์ประโยชน์
> ผู้เล่นที่เล่นเกมของ  Winner Online ในร้านของสมาชิกจะมีสิทธิได้รับไอเท็มหรือเงินในเกม ตามเงื่อนไขของแต่ละเกมของบริษัท
>  สมาชิกจะได้รับสิทธิในการร่วมทดสอบระบบเกมออนไลน์ใหม่ๆ  ของบริษัทฯ
> สมาชิกจะได้รับสื่อส่งเสริมการขายต่างๆ  เพื่อนำไปใช้ตกแต่งร้านของตน เช่น โปสเตอร์ เป็นตัน
> สมาชิกจะได้รับ CD  หรือ  DVD สำหรับติดตั้งเกมทั้งหมดของ Winner Online

(+) เอกสารประกอบการยืนยันการสมัครเป็นสมาชิกในระบบ IP Bouns ประกอบด้วย

1. สำเนาทะเบียนบ้าน (เซ็นกำกับสำเนาถูกต้อง)
2. สำเนาบัตรประจำตัวประชาชน (เซ็นกำกับสำเนาถูกต้อง)
3. สำเนาทะเบียนการค้า หรือ ภพ. 20
4. แผนที่ตั้งตำแหน่งร้านที่ชัดเจน (ถ้ามี)
5. รูปถ่ายหน้าร้าน (ถ้ามี)
6. แบบฟอร์มการขออนุญาตใช้สิทธิ์ให้บริการเกมออนไลน์ (Download Click Here!!)
7. เข้าไปสมัครสมาชิกได้ที่ https://ipbonus.winner.co.th/

(+) ช่องทางในการส่งเอกสารร้านเน็ต

> ส่งไปรษณีย์มาให้ที่บริษัท
> ส่งมาทาง FAX ที่เบอร์ : 02-381-5234
> ส่งมาทาง E-Mail : [email protected] , [email protected] , [email protected]

• เกมส์ของบริษัท Winner Online (วินเนอร์ออนไลน์)

บริษัท วินเนอร์ ออนไลน์ จำกัด
Winner Online Co., Ltd.
446/67-71 floor 2-5 Park Avenue II. Sukhumvit 71 Rd.
Phrakanong Wattana. Bangkok. Thailand 10110
บริษัท วินเนอร์ ออนไลน์ จำกัด
ที่อยู่ 446/67-71 ชั้นที่ 2,3,4,5 อาคารปาร์คอเวนิว 2 ถนนสุขุมวิท 71
แขวงพระโขนงเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110
TONPHAINAKUB
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 10:31:25 PM »

อยากได้แผ่น DVD เกมส์ Winner Online  ครับ เพราะผมพึ่งเปิดเห็น

และไม่ทราบว่าต้องติดต่อเอายังไง หรือจะให้ยังไงครับ ถึงจะได้แผ่นเกมส์ พร้อม Poster และ Banner ครับ

ยังไงช่วยติดต่อกลับมาที่อีเมล์นี้นะครับ

"[email protected],[email protected]"
ขอบคุณครับ
morenet
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
เด็กใหม่หัดโพส

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 11:08:58 PM »

สมัครสมาชิกร้านเน็ตไป ต้องส่งเอกสารทางไหนได้ครับ ทาง Email มีมั้ยครับ
บริษัทเกม
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 11:44:27 PM »

ตอบคุณ : TONPHAINAKUB

อยากได้แผ่น DVD เกมส์ Winner Online  ครับ เพราะผมพึ่งเปิดเห็น

และไม่ทราบว่าต้องติดต่อเอายังไง หรือจะให้ยังไงครับ ถึงจะได้แผ่นเกมส์ พร้อม Poster และ Banner ครับ

ยังไงช่วยติดต่อกลับมาที่อีเมล์นี้นะครับ

"[email protected],[email protected]"
ขอบคุณครับ

• ส่งรายละเอียดข้อมูลที่อยู่ร้านมาที่ [email protected] ได้เลยครับ เดี๋ยวผมจะทำการจัดส่งไปให้ครับ
บริษัทเกม
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 11:48:31 PM »

ตอบคุณ : morenet

สมัครสมาชิกร้านเน็ตไป ต้องส่งเอกสารทางไหนได้ครับ ทาง Email มีมั้ยครับ

• สามารถส่งทาง E-mail , FAX , ไปรษณีย์ ได้ครับ ส่วนรายละเอียดข้อมูลดูได้ที่ลิ้งค์นี้เลยครับ http://ccpi.winner.co.th/netcafe/cafe.asp
run0001
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 11:57:10 PM »

ช่วยส่งด้วยนะค่ะ ยังไงก็ช่วยแอดมาคุยกัน ด้วยนะค่ะ

[email protected]
TONPHAINAKUB
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 12:19:57 AM »

ตรงนี้ไม่ได้เสียค่าใช้จ่ายใด ๆ ใช่ไหมครับ
ฮารุจัง
สมาชิกเว็บ

รักเว็บ ICT ซะแล้วสิ

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 01:14:42 AM »

จากกระทู้นี้

http://ict.in.th/index.php/topic,453.msg2109/topicseen.html#msg2109

เกม RF Online เป็นของบริษัทวินเนอร์จริงป่าวค่ะ และจะได้เล่นกันเมื่อไหร่ ขอบคุณค่ะ

หนูเข้าเว็บ ICT ทุกวันค่ะ ชอบ ชอบ

armdnet

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 09:41:17 AM »

อยากได้มากมายทำไงอะครับ
art_krab26®
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 09:47:36 AM »

อยากได้โปรโมชั่นแบบโดนๆ อ่ะครับ  เอาแบบว่าให้ค่ายอื่น อึ้งไปเลย   คนจะได้เล่นเย่อะขึ้น   Grin   

ลายเซ็นต์ไม่สวย  อิอิ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 113   ขึ้นบน
  พิมพ์