หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: DIY ทีเด็ด..!! ตู้น้ำอัดลม เคยสงสัยกันไหมครับ ว่าทำไมมันกินไฟกว่าเดิม  (อ่าน 8635 ครั้ง)
Vanilla
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

ดื้อ สวย ดุ

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 08:21:07 AM »

แล้วเราใช้ที่ดูดฝุ่นได้รึเปล่าคะ Huh?

ได้ค่ะ ใช้เครื่องดูดฝุ่นเลยค่ะ ที่ร้านก็ใช้อยู่ค่ะ 

คลิกที่นี่ เพื่อขอรับ ข่าวด่วน! จากเว็บ ICT.in.th ทางอีเมล ฟรี!

อย่าถามว่าฉันจะได้อะไร แต่จงถามว่าฉันจะให้อะไรกับ ICT.in.th  /Don't ask what I will get, but ask what I will give ICT.in.th

PrettyJudie
อาสาสมัคร
สมาชิกเว็บ

___www.ict.in.th___

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2012, 09:32:50 AM »

แล้วเราใช้ที่ดูดฝุ่นได้รึเปล่าคะ Huh?

ได้ค่ะ ใช้เครื่องดูดฝุ่นเลยค่ะ ที่ร้านก็ใช้อยู่ค่ะ 

Shocked  วันนี้เจ้แดงลงมาตอบกระทู้

คลิกที่นี่ เพื่อขอรับ ข่าวด่วน! จากเว็บ ICT.in.th ทางอีเมล์ ฟรี!

อย่าถามว่าฉันจะได้อะไร แต่จงถามว่าฉันจะให้อะไรกับ ICT.in.th  /Don't ask what I will get, but ask what I will give ICT.in.th

eacysnipg
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 07:07:55 AM »

ค่าไฟเพิ่มเดือนละ 500 เพราะตู้แบบนี้ล่ะ

ลาขาด ให้ฟรียังไม่เอาเลย...

[size=10p
Wat
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 09:23:04 AM »

ถ้ากระจกจะกินไฟครับ มันสูญเสียความเย็น ต้องเป็นตู้ทึบอย่างตู้เย็นหรือตู้ไอศครีม

มีสติอยู่ที่ไหน ก็มีความเพียรอยู่ที่นั่น
eonrik
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 12:37:48 PM »

ไม่เรียกเจ้าหน่าที่เขามาดูละครับ  Roll Eyes
yupin
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 02:49:45 PM »

ก็เหมือนแอร์ละครับท่าน  ต้องล้างทำความสะอาดทั้ง คอยร์ร้อนและเย็น  Smiley Smiley Smiley
Zanjuryfox
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 01:18:04 PM »

ไม่เรียกเจ้าหน่าที่เขามาดูละครับ  Roll Eyes

เจ้าหน้าที่เค้า จะมาประจำตอนมากับรถ บางครั้ง 2อาทิตย์มาครั้งหนึ่ง อาจจะไม่ทันการ คิคิ  Smiley Smiley
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์