หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ ตู้เติมเงินเติมเกมส์ ด้วยครับค่ายไหนดี  (อ่าน 45180 ครั้ง)
TriPleX
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 06:10:00 PM »

ผมอยากได้ตู้ตั้งหน้าร้าน เอาแบบเติมเงินเติมเกมส์ จ่ายบัตรได้ มีค่ายไหนดีๆแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
sittsakon
สมาชิกเว็บ
**

kickkapoo

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 08:47:21 PM »

ผมใช้เติมผ่านเว็บเอา สะดวกประหยัดไม่ต้องลงทุนมาก จ่ายรายเดือน เดือนล่ะ 50 บ. xxxtopup.com/ มีเพื่อนสมาชิกนเว็บนี้แนะนำมาครับ
ส่วนข้อเสียจะเติมไม่ได้ตอนที่ร้านเราปิด ส่วนตู้ข้อดีคือเติมได้ตลอด 24 ชั่วโมง ถ้าร้านเราเปิด 24 ชั่วโมงผมแนะนำผ่านเว็บดีกว่าครับ ( ไม่มีเจตนาโฆษณานะครับแค่แนะนำ )

อิสระบนยอดหญ้า ดีกว่าขี้ข้าในห้องเเอร์
alphal2omeo
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 10:59:04 AM »

ผมใช้เติมผ่านเว็บเอา สะดวกประหยัดไม่ต้องลงทุนมาก จ่ายรายเดือน เดือนล่ะ 50 บ. xxxtopup.com/ มีเพื่อนสมาชิกนเว็บนี้แนะนำมาครับ
ส่วนข้อเสียจะเติมไม่ได้ตอนที่ร้านเราปิด ส่วนตู้ข้อดีคือเติมได้ตลอด 24 ชั่วโมง ถ้าร้านเราเปิด 24 ชั่วโมงผมแนะนำผ่านเว็บดีกว่าครับ ( ไม่มีเจตนาโฆษณานะครับแค่แนะนำ )
+1 ครับ ที่่ร้านผมก้อใช่ผ่านเว็บ ของ Siamtopup ค่าสมัคร 350 กำไรเดือนละ 3000+ เพราะส่วนใหญ่เติม ACash กำไร 7%

mazaki
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 11:25:48 AM »

ใช้ RTB อยู่ กำไร 10% - 11% เติมเงินโทรศัพท์ได้ มีขายทุกเกมส์ ฟรีค่าสมัคร เติมยอดเงินที่ 7-11 ได้ไม่เสียค่าบริการด้วยถ้าเติมยอด 3000 ขึ้นไป สะดวกดดี 
kangmufc
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2012, 12:50:28 PM »

ถ้าท่านใช้ตู้ ท่านต้องลงทุนประมาณ 3 หมื่น สำหรับค่าตู้นะครับ แล้วต้องเติมเงินเข้าระบบอีก ส่วนผมใช้ขายหน้าเวป ลงทุนแค่เติมเงินเข้าระบบ ของผมใช้ zest ก็เหมือนๆๆกับ RTB เติมเงินที่ เซ่เว่นได้ 3 พัน ไม่เสียค่าบริการ ลองฟฟเอาไปศึกษาดูครับ เกมส์ร้อยละ 10 มือถือ ร้อยละ 3 มั้งครับ ไม่แน่ใจ มือถือ แต่ไม่มีรายเดือน

ยินดีให้คำปรึกษาทุกอย่างครับ เคเอเอ็นจีเอ็มยูเอฟซี แอด ฮอทเมลดอทคอม ครับ
thapanot555
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:21:33 AM »

ผมว่าของ Zest ดีสุดครับ ไม่ต้องลงทุนไรมากครับ ลงทุน3000 ก็ได้กำไรประมาน300กว่าบาทครับ
eakcom
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 01:50:03 AM »

zest กับ rtb เหมือนกันเท่ากัน

แตกต่างที่ zest เติมเท่าไรก็ได้

rtb เติมขั้นต่ำ 3000

อื่นๆ รอเพื่อนๆ แนะนำ
yaikaeyai
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 08:58:45 AM »

- เติมเงินมือถือออนไลน์
- เติมเงินเกมส์ออ
สมัครแรกเข้า ครั้งเดียว 300  ต่อไปเสียราย 50 บาท
(http://www..../refercheck.php?r=yaikaeyai
www....
soJnsJ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 06:26:08 PM »

ผม เติม ผ่าน เว็บคับ  สะดวกดี มีทุกบริการ เด็กก็บอกสะดวกเพราะเติมเข้าไอดีเกมส์เลย
soJnsJ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 06:30:10 PM »

ผม เติม ผ่าน เว็บคับ  สะดวกดี มีทุกบริการ เด็กก็บอกสะดวกเพราะเติมเข้าไอดีเกมส์เลย
ลืมบอกไปอีกอย่าง ไม่มีค่าสมัคร โอนเงินเข้าบัญชีเลย
ระบบ login ก็ดีหน่อย 2 ชั้น มีรหัสลับส่งมามือถือเรา หากคนอื่นแอบเอาไป login
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์