หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความภาคภูมิใจที่เป็นส่วนหนึ่งของเว็ปนี้  (อ่าน 71652 ครั้ง)
supoj448
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 06:28:53 PM »

อยากได้ครับ [email protected] ขอบคุณมากๆเลยครับ

supoj448
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 07:52:52 PM »

ขอโทษนะครับ รบกวนช่วยส่งไฟล์ให้อีกครั้งได้มั๊ยครับ [email protected] พอดีลบไฟล์ผิดครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ Kiss Kiss Kiss Kiss

sukanyagad
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 10:12:19 AM »

อยากภูมิใจด้วยคนครับ เพิ่งสมัครใหม่ เดียวจะเข้ามาบ่อย ๆ ครับ

ถึงจะสมาชิกใหม แต่ก็หน้าแก่ นะครับ
saitakeng
*

อุปสรรคมีไว้สร้างปัญญา

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 10:55:47 AM »

รบกวนคุณพาน มหานครด้วยนะคะ  อยากได้โลโก้มากค่ะ (โหลดไม่ได้เหมือนกันค่ะ) [email protected]
ตอนนี้กำลังเปิดร้านใหม่  เข้ามาศึกษาความรู้ในนี้นานแล้วค่ะ  เพิ่งมีโอกาสได้ร้านเป็นรูปเป็นร่าง
ต้องขอบคุณ เวป ict จริงๆค่ะที่ทำให้มีวันนี้
พาน มหานคร
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

http://www.facebook.com/photo.php?pid=238772&l=b4d

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 11:00:19 AM »

รบกวนคุณพาน มหานครด้วยนะคะ  อยากได้โลโก้มากค่ะ (โหลดไม่ได้เหมือนกันค่ะ) [email protected]ฮ็อตเมล์.com
ตอนนี้กำลังเปิดร้านใหม่  เข้ามาศึกษาความรู้ในนี้นานแล้วค่ะ  เพิ่งมีโอกาสได้ร้านเป็นรูปเป็นร่าง
ต้องขอบคุณ เวป ict จริงๆค่ะที่ทำให้มีวันนี้

ส่งให้แล้วครับ

onenetcafe
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 01:24:25 PM »

อยากได้ครับ onenetcafeแอ็ดwindowslive.com

leck
*

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 06:32:27 PM »

สุดยอดมากคับ

เด่ว ผม ทาม บ้าง คับ
saitakeng
*

อุปสรรคมีไว้สร้างปัญญา

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 11:54:50 AM »

คุณพานค่ะ  ขอโทษนะคะที่ไม่ได้โทรไปเกรงว่าจะรบกวน   เรื่องLicense microsoft ที่เคยปรึกษา  เครียร์ได้แล้วค่ะ  รอKey code ตอบกลับมา โล่ง  ไปได้ระดับหนึ่งค่ะ   ตอนนี้ปริ้นสติกเกอร์ใบเล็กๆไปติดไว้หน้าร้านแล้ว   คาดว่าวันนี้ต้องไปทำแผ่นผ้าไวนิลอีกใบแล้วมั้งค่ะ  เพราะเมื่อเช้าเปิดร้านเสร็จ  งานเข้า ....อยู่ดีๆมีตำรวรชุดนอกเครื่องแบบไม่แสดงตน  แสร้งทำมาขอถ่ายเอกสาร  พอเรียกเข้าร้าน  มาขอตรวจใบอนุญาต  ถามว่ามีมั้ย  ก็เลยหยิบให้ดูหมดทั้งทะเบียนการค้า  ใบอนุญาตฉาย   ลิขสิทธิ์ (พูดโม้ไปก่อนแต่ยังไม่ได้มา ^___^)  คราวนี้มันเลยหันไปดูป้ายเวลาที่ติดเวลาเปิดร้าน 9-22 น  มันหันมาถามอีกว่าเปิดได้หรอเวลานี้   เราตอบกลับไปว่า  เราเปิดเคาเตอร์เซอร์วิชของMpayด้วย  คราวนี้มันเล่นต่อเรื่องเวลาเล่นของเด็กว่า ...15 ปีเล่นได้14.00-20.00 น.  เราเลยต่อให้มันว่า ไม่เกิน 18 ได้ถึง 4 ทุ่ม  และเรามีหนังสือราชการประกาศเวลาปิดเปิดเทอมให้มันดู   หน้ามันจืดไปเลย   คงคิดว่าจะมาเรียกกินง่ายๆมั้งค่ะ   ที่สำคัญก่อนกลับเราแหนบมันนิดหนึ่งว่า  เราเป็นข้าราชการเพราะฉะนั้น  เราจะไม่ยอมให้มิจฉาชีพมารีดไถแน่นอน  เราลงทุนทั้งที่เราไม่มาเสี่ยงให้คนรีดหรอก    หลังจากนั้นมันก็มาว่าเรื่องสติดเกอร์ติดกระจกร้าน   ว่าบัง...ไม่เห็นที่รานใช้สติกเกอร์ซีทรูเพื่อกันสงยามกลางวันเท่านั้น  สามารถมองเห็นได้ชัด  เราบอกมันว่าวัฒนธรรมมาตรวจแล้วให้ผ่าน  มันว่าของตำรวจไม่ได้  เราเลยสงสัยค่ะว่า  ตำรวจมันมีหน้าที่มาตรวจด้วยหรอค่ะ    และที่สำคัญมันขอให้เราถ่ายสำเนาใบอนุญาตส่งให้มัน 2 ฃุด  มันเป็นตำรวจที่ป้อมหมู่บ้านเรา  แต่เราไม่ให้มันหรอก  คุณพานคิดว่าเราทำถูกมั้ยค่ะ  อยากขอความเห็น  เราว่ามันคงหาทางอื่นกินเงินเราอีกแน่
พาน มหานคร
สมาชิกเว็บ

http://www.facebook.com/photo.php?pid=238772&l=b4d

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 12:17:55 PM »

ทุกอย่างเรียบร้อยก็ดีใจด้วยครับ ส่วนเรื่องตำรวจที่เล่ามา มันคงจะมาตีกิน ผมคิดว่ามันคงจะวนเวียนมาอีก ยังไงก็หาข้อมูลไว้เยอะๆๆจะได้ต่อกรกับพวกมันทั้งมิจฉาชีพและตำรวจในคราบโจร มันมีหลายอย่างที่ต้องปริ้นติดไว้ที่กระจก และเคาร์เตอร์ เวลาพวกมันมาก็ให้มันอ่าน
ที่สำคัญ ต้องแสดงความกล้าและรู้จริงให้มันเห็นเวลามันมา เราจะได้ไม่ต้องเป็นเหยื่อ พวกมัน 

wutichairat
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:57:32 PM »

ผมชอบไอเดียโต๊ะคอม ครับกล้าคิดดี..
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13   ขึ้นบน
  พิมพ์