หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 14   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนุกสุดมันส์กับงาน ICT มีตติ้ง "รวมพล คนร้านเน็ต" ประวัติศาสตร์หน้าใหม่ของวงการร้านเน็ต  (อ่าน 69051 ครั้ง)
tonsai2004
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 10:42:42 AM »

สำหรับการเข้าร่วมในกิจกรรมครั้งนี้ นอกจากของรางวัลที่ขนกลับบ้านจนเหมื่อยแขนแล้ว ยังได้รับมิตรภาพจาก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
ที่ร่วมอาชีพเดียวกันอีกมากมาย ทักทาย เฮฮา เหมือนสนิทกันมาก่อน ทั้งๆที่ไม่เคยเห็นหน้ากันเลย ต้องขอขอบคุณผู้ดำเนินการ
จัดงาน และผู้สนับสนุนทุกท่าน ที่ทำให้เกิดความรู้สึกดีๆอย่างดีครับ....
pungs999
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 11:09:58 AM »

งานสนุกจริงๆค่ะ เพื่อนๆพี่ๆ ร้านเน็ต และทีมงานที่จัดงาน เป็นกันเองดี
เสียดายต้องรีบกลับก่อน กลัวขึ้นรถไม่ทัน นึกว่างานเลิกหนึ่งทุ่ม
(ถ้าได้รางวัลล่ะเสียดายแย่เลยย  )
โอกาศหน้าจัดแถวโซนทางภาคเหนือบ้างนะคร้าาาาา

ขอให้กิจก
SUNUNT
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 11:24:55 AM »

Kiss :-*จะบอกว่า งานนี้ มีลำเอียงงงงงงงงงง กลุ่ม2 ไม่ได้ของรางวัลซักคนเลยยยย ทุกโต๊ะ เขาจับรางวัลกัน ได้กันทุกกลุ่มทุกโต๊ะ ฮืออออออออออ ขนาด ช่างมาเองงง
โต๊ะ2ได้อยู่นะคับ ได้พาวเวอร์มาตัวนึงไง คนแรกเลย
ถูกต้องครับ กลุ่ม 2 ได้พาวเวอร์ตัวนึง กลุ่ม 3 ซิครับ ไม่ได้อะไรเลยจริง ๆ พอกำลังจะได้ คุณอุ๊ ดันเข้าห้องน้ำซะ เลยต้องสละสิทธิ์ไป
แต่ก็ไม่เป็นไร เราไปเพื่อพบปะสังสรรค์กันในกลุ่มพี่น้องเว็ป ICT ของพวกเรา แค่นี้ก็ O.K. แล้วใช่มั๊ย งานสนุกมากครับ ขอบคุณทีม
งาน ค่ายเกมส์ และบริษัทที่ร่วมจัดงานครั้งนี้ ถึงผมจะไม่ได้รางวัลอะไรเลยก็ไม่เสียใจครับ...จริง ๆ

d]กลุ่ม2 ไม่ได้อะไรเลยคะ จับฉลากไม่ได้สักคนเลยคะ  ตอนที่แบ่งกลุ่มกัน ได้อยู่กลุ่มที่2คะ
CarToonNet2
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 11:36:27 AM »

Kiss :-*จะบอกว่า งานนี้ มีลำเอียงงงงงงงงงง กลุ่ม2 ไม่ได้ของรางวัลซักคนเลยยยย ทุกโต๊ะ เขาจับรางวัลกัน ได้กันทุกกลุ่มทุกโต๊ะ ฮืออออออออออ ขนาด ช่างมาเองงง
โต๊ะ2ได้อยู่นะคับ ได้พาวเวอร์มาตัวนึงไง คนแรกเลย
ถูกต้องครับ กลุ่ม 2 ได้พาวเวอร์ตัวนึง กลุ่ม 3 ซิครับ ไม่ได้อะไรเลยจริง ๆ พอกำลังจะได้ คุณอุ๊ ดันเข้าห้องน้ำซะ เลยต้องสละสิทธิ์ไป
แต่ก็ไม่เป็นไร เราไปเพื่อพบปะสังสรรค์กันในกลุ่มพี่น้องเว็ป ICT ของพวกเรา แค่นี้ก็ O.K. แล้วใช่มั๊ย งานสนุกมากครับ ขอบคุณทีม
งาน ค่ายเกมส์ และบริษัทที่ร่วมจัดงานครั้งนี้ ถึงผมจะไม่ได้รางวัลอะไรเลยก็ไม่เสียใจครับ...จริง ๆ

d]กลุ่ม2 ไม่ได้อะไรเลยคะ จับฉลากไม่ได้สักคนเลยคะ  ตอนที่แบ่งกลุ่มกัน ได้อยู่กลุ่มที่2คะ
ก็ตอนที่แบ่งกลุ่มเราอยู่กลุ่ม 2 เราเป็นคนที่ได้ได้พาวเวอร์เองแหล่ะ
cabal
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 11:39:12 AM »

d]กลุ่ม2 ไม่ได้อะไรเลยคะ จับฉลากไม่ได้สักคนเลยคะ  ตอนที่แบ่งกลุ่มกัน ได้อยู่กลุ่มที่2คะ
ไม่เป็นไรครับอย่าไปคิดมาก ผมกลุ่ม 3 ได้ตำแหน่งบ๊วยเลย .....อิ อิ อายจุงเบย
และหวังว่าทุกท่านที่มาร่วมงาน คงเดินทางกลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพทุกคนนะครับ

Embarrassed

LOVE ICT.
kiku
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 12:27:40 PM »

ขอขอบคุณทีมงาน ict และ พี่ๆสปอนเซอร์ทุกท่านมากค่ะที่นำพาพวกเราได้มาเจอกัน งานสนุกมากค่ะ ของรางวัลก็เยอะได้กันแบบง่ายๆ โอกาสหน้าจัดอีกไว้เจอกันอีกครั้งนะค่ะ ทีมงานน่ารักกันทุกท่านเลยเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านนะค่ะ
ozoneasia
*

OzoneAsia Gang Connect

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 12:54:01 PM »

ยังไม่ได้กลับบ้านเลยเด๋วต้องshopก่อนของเต็มถุงเลยเกือบเมาred2ขวด Grin ;Dเด๋วอัพรูปเพิ่มให้ดูอิอิ

ozoneasia
ทีม
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 01:03:00 PM »

จะบอกว่าตอนแรกผมนั่งอยู่กลุ่ม 2 ได้คุยกับคุณแก้ว แป๊ปนึง

แต่เนื่องจากต้องประสานงานเดินไป เดินมา เลยโดนเด้งออกจากกลุ่มเลย อิอิ

เอ้า! รูปนี้กลุ่ม 2 ส่งเข้าประกวด โฉมหน้าของกลุ่ม ที่ 2  จาก กรุงเทพ ปทุมธานี อ่างทอง และ ร้อยเอ็ด

ทีม
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 01:11:51 PM »

เดี๋ยวคนไม่ได้ไปงานจะ งง สำหรับคนที่บอกว่าไม่ได้ของรางวัล เขาหมายถึงของรางวัลชิ้นใหญ่

ที่มีมูลค่า 500 บาทขึ้นไป จนถึง 5 พันกว่าบาท ต่อชิ้น

ซึ่งของรางวัลชิ้นใหญ่มีทั้งหมดประมาณ 60 ชิ้น ครับ ยังไม่รวม Red อีก 3 ขวด

ส่วนของรางวัลเล็ก + ของแจก ได้กันทุกคนอยู่แล้วนะครับ

จะบอกว่าถึงงานมีตติ้งจบแล้ว แต่กิจกรรมแจกของยังไม่จบนะครับ

เดี๋ยวผมจะหาของมาแจกเพิ่มอีก

ติดตามให้ดี ใครมีถ่ายรูป ถ่ายคลิปไว้ ช่วยส่งมาที่ [email protected] ด้วยนะครับ

มีสิทธิ์ได้รางวัลด้วยนะคร๊าบบบ

ทีม
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 01:24:53 PM »

งานสนุกจริงๆค่ะ เพื่อนๆพี่ๆ ร้านเน็ต และทีมงานที่จัดงาน เป็นกันเองดี
เสียดายต้องรีบกลับก่อน กลัวขึ้นรถไม่ทัน นึกว่างานเลิกหนึ่งทุ่ม
(ถ้าได้รางวัลล่ะเสียดายแย่เลยย  )
โอกาศหน้าจัดแถวโซนทางภาคเหนือบ้างนะคร้าาาาา

กำหนดการเดิมคือ 1 ทุ่มครับ แต่พวกเราสนุกกันเพลิน ของแจกยังไม่หมด เลยต่อเวลากันไปจนถึง 2 ทุ่ม

ถ้าเพื่อนคุณผึ้งไม่ดุผม ตอนโทรไปแจ้งข่าวนะ รับรองได้รางวัลเยอะกว่านี้อีก อิอิ

ขอบคุณนะครับที่อยู่ถึงลำปาง แต่ตั้งใจมาร่วมงานกัน แสดงให้เห็นว่าระยะทางไม่เป็นอุปสรรคสำหรับพวกเราชาว ICT
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 14   ขึ้นบน
  พิมพ์