หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนุกสุดมันส์กับงาน ICT มีตติ้ง "รวมพล คนร้านเน็ต" ประวัติศาสตร์หน้าใหม่ของวงการร้านเน็ต  (อ่าน 62889 ครั้ง)
VandeBalt
สมาชิกเว็บ

.!illi.!ill!.

« ตอบ #70 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 09:46:52 PM »

กล้องผมหมดแล้ว ต้องรีบกลับก่อน กลัวตกรถ อยากเห็นภาพของท่านอื่นบ้างนะครับ  Kiss

ลุงหนวก
louis_online
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #71 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 09:53:04 PM »

วันนี้ที่เจอกันใช่คุณศักดิ์รึเปล่าคะ ถ้าจำชื่อผิดขออภัยด้วยค่ะ

ใช่แล้วคร๊าบบบ  Embarrassed

ถ้าเมื่อกี้เห็นใส่เสื้อ ICT นะ จัดชุดนี้ให้เลย อิอิ

พอดีมีรางวัลนี้เหลืออยู่ กำลังคิดว่าจะแจกใครดี

เสื้อ ICT ซักไม่ทันค่ะ >_< เมื่อวานเลิกงานกว่าจะถึงบ้านก็ 4 ทุ่มแล้ว ถ้ารู้ว่าคุณศักดิ์จะแจกชุดนี้นะ จะใส่เน่าๆไปอีกวันเลย อิอิ  

ผมว่าคุณศักดิ์ก็รู้แล้วว่าคุณแก้วเป็นสมาชิก ICT และก็ได้รู้จักกันมาก่อนและ น่าจะแจกเลยน่ะครับ แจกเลยไม่ต้องเสียดาย

แจกเลยๆ แจกเลยๆ แจกเลยๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ  

คุณบีวันนี้คุณศักดิ์ยังถามแก้วอยู่เลยว่ากลุ่มเราไม่ได้อะไรเลยหรอครับ แก้วว่าโต๊ะนั้นจะต้องมีพลังอะไรบางอย่างที่พิสูจน์ไม่ได้แน่เลยค่ะ ไม่ได้ลัคกี้ดร์อกลับบ้านกันเลยค่ะ แต่ความสุข ความสนุกสนาน มิตรภาพแก้วได้กลับมาเต็มๆค่ะ
<คุณบีแก้วได้รับข้อความแล้วนะคะ แต่Userแก้วตอบไม่ได้ค่ะ>  
louis_online
*

« ตอบ #72 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 09:55:43 PM »

เสื้อ ICT ซักไม่ทันค่ะ >_< เมื่อวานเลิกงานกว่าจะถึงบ้านก็ 4 ทุ่มแล้ว ถ้ารู้ว่าคุณศักดิ์จะแจกชุดนี้นะ จะใส่เน่าๆไปอีกวันเลย อิอิ 

ถึงบ้านเร็วนะครับ ผมกว่าจะถึงบ้านประมาณ 5 ทุ่ม 

ผมพูดจริงนะครับ ต่อไปมีงานที่ไหน แล้วผมเห็นคนใส่เสื้อ ICT ผมจะแอบถ่ายแล้วเอามาโพสแจกรางวัลกันเลย บ่องตง

ผมว่าคุณศักดิ์ก็รู้แล้วว่าคุณแก้วเป็นสมาชิก ICT และก็ได้รู้จักกันมาก่อนและ น่าจะแจกเลยน่ะครับ แจกเลยไม่ต้องเสียดาย

แจกแน่นอนครับ กำลังคิดกิจกรรมแจกอยู่ครับคุณบี ไม่มีคำว่าเสียดาย เพราะผมมีหน้าที่หาของรางวัลมาแจกให้สมาชิก ICT ครับ

ดูจากของรางวัลในงานมีตติ้งสิ แจกโหดไหมล่ะคร๊าบบ

โอ้ยยยยยย ผมสั่งเสื้ออีกตัวมาใส่สลับกันทุกวันเลยดีมั๊ยของรางวัลยังงี้  Grin

กล้าใส่ ก็กล้าแจกครับ อิอิ

Roll Eyes Roll Eyes ::)เยี่ยมเลยค่ะ
ManWaD
*

« ตอบ #73 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 10:18:55 PM »

อัยย่ะ เดี๊ยวอีตาเจ้าของใบอนุญาตมาเมื่อไหร่ จะให้เซ็นกำกับไว้สัก 10 ใบ  เสียดายจัง  Angry
mannic
*

« ตอบ #74 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 10:35:54 PM »

Smiley  ชะอุ้ยยยยยยย   ทำใไมในรูปเราตัวใหญ่จัง  เพิ่งรู้นะเนี่ย อิอิ   Tongue
VandeBalt
สมาชิกเว็บ

.!illi.!ill!.

« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 10:56:25 PM »

ใครเป็นใครกันมั่งน๊อ Huh? ผม อ็อด นครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 นะคร้าบบบ

ลุงหนวก
hukinen
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 11:37:34 PM »

ถึงบ้านเร็วนะครับ ผมกว่าจะถึงบ้านประมาณ 5 ทุ่ม  

ผมพูดจริงนะครับ ต่อไปมีงานที่ไหน แล้วผมเห็นคนใส่เสื้อ ICT ผมจะแอบถ่ายแล้วเอามาโพสแจกรางวัลกันเลย บ่องตง

แจกแน่นอนครับ กำลังคิดกิจกรรมแจกอยู่ครับคุณบี ไม่มีคำว่าเสียดาย เพราะผมมีหน้าที่หาของรางวัลมาแจกให้สมาชิก ICT ครับ

ดูจากของรางวัลในงานมีตติ้งสิ แจกโหดไหมล่ะคร๊าบบ

โอ้ยยยยยย ผมสั่งเสื้ออีกตัวมาใส่สลับกันทุกวันเลยดีมั๊ยของรางวัลยังงี้  Grin

กล้าใส่ ก็กล้าแจกครับ อิอิ
ครับคุณศักดิ์ หรือคุณตาล 555+ ล้อเล่นน่ะ ผมก็ยั่วเผื่อจะแจกมากกว่าที่เห็น อิอิอิ  Cheesy
mannic
*

« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 01:33:34 AM »

555  เพราะรางวัล ขวดแดงๆ ทำให้ผม ไม่ได้นอนทั้งคืน   Tongue

สรุปว่าผมกลับถึงบ้านที่จันทบุรี 17.00 วันที่ 28 มี ค  คับ  งานหน้ามีอีกไม่พลาด

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนนะคับ Kiss Kiss Kiss Kiss
music1255
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 06:29:14 AM »

สุดยอดไปเลยครับผม  Cheesy
tongbai31
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 06:30:02 AM »

งานสนุกมากครับ มีทั้งวิชาการ (เกมวิเคราะห์ Powersupply ) มีดนตรี มีตลก นึกว่าอยู่ในคาเฟ่ โดยเฉพาะพี่ที่มาจากหนองแขม จำชื่อไม่ได้ แย่งซีนได้ตลอด ที่โต๊ะก็ไม่ได้รางวัล อะไรเลย แต่ได้พบ พี่ๆน้องๆหลายคน โดยเฉพาะน้องท็อป ที่อยู่สระแก้วเหมือนกัน ก็มานั่งโต๊ะเดียวกันโดยมิได้ทราบกันมาก่อน ที่โต๊ะ ก็จะ มีพี่ป๋องCabalจากระยอง พี่อุทัยจากระยองเหมือนกัน คุณอุ๊ น่าจะ กทม. สิทธฺ์ จากพัทยา, กร จากสมุทรปราการ,บอล จากยโสธร,ท็อป จากสระแก้ว,ผม จากสระแก้ว,อีกคนมากับคุณอุ๊ จำชื่อไม่ได้ ตอนรวมโต๊ะกันเป็น กลุ่ม 3 ที่จำได้มี น้องเชอรี่ น้องตุ๊กตา น้องน้ำผึ้ง คุณวี เจ้หน่อย คุณแจ็ค คุณป้อม ที่เหลือ จำไม่ได้ งานสนุก ของแจกมาก ถึงจะไม่ได้รางวัลอะไร แต่ที่ได้รับมามากคือเพื่อน และมิตรภาพที่มีให้กันครับ

บอล กทม ครับ ไม่ใช่ยโสธร
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14   ขึ้นบน
  พิมพ์