หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรายังสู้คดีอยู่ค่ะ ยังไม่จบ ไม่ได้หายไปไหน  (อ่าน 8051 ครั้ง)
beautylover7744
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 11:47:36 PM »

ตอนนี้มีร้านขายเครื่องสำอางค์อยู่ในห้างฯ ก็หวาดๆเหมือนกัน ไงรบกวนคุณThan ไม่ทราบว่าติดต่อคุณทางไหนได้บ้าง เผื่อพวกนี้มันมาเราจะได้รับมือถูก เพราะก่อนหน้านี้ก็มีหมา191จะมาเก็บส่วยเหมือนกัน E-mail :[email protected]
dedeegaga
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 01:05:37 PM »

รบกวนคุณ than ติดต่อกลับ [email protected] ค่า โดนเหมือนกนอย่กได้คำแนะนำค่า
skullriver
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 09:27:07 AM »

เป็นกำลังใจให้นะครับ
koykoy
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 10:04:06 AM »

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ Roll Eyes
yuthadet
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 05:05:25 PM »

ผมเป้นเจ้าของกระทู่  http://ict.in.th/53302  ที่น้องสาวโดนจับแล้วตามไปที่โรงพักไม่ทันน้องโดนจับเข้าห้องขัง น้องเลยยอมจ่ายไปหลายหมื่น เวลานี้ กลัวว่าพวกมันเคยได้หลายหมื่น พวกมันจะกลับมาอีก จึงต้องหาวิธีปัองกันตัว และเตรียมตัวถ้าต้องชึ้นศาล

ถ้า เจ้าของกระทู่ เข้ามาพบ ขอข้อมูลด้วยครับ

[email protected]
KeHaNet
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 10:30:38 PM »

เป็นห่วงมานานล่ะครับ เห็นหายไปก็นึกในแง่ดีว่าคดีคงใกล้จบ

ที่ไหนได้หมามันจนตรอกเลยแปลงร่างเป็นเควี่ย(ควาย+เหิ้ย)ใช้วิธีสกปรกแทนซะงั้น

เป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ  Cool Cool
Than
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 12:55:38 PM »

ผมเป้นเจ้าของกระทู่  http://ict.in.th/53302  ที่น้องสาวโดนจับแล้วตามไปที่โรงพักไม่ทันน้องโดนจับเข้าห้องขัง น้องเลยยอมจ่ายไปหลายหมื่น เวลานี้ กลัวว่าพวกมันเคยได้หลายหมื่น พวกมันจะกลับมาอีก จึงต้องหาวิธีปัองกันตัว และเตรียมตัวถ้าต้องชึ้นศาล

ถ้า เจ้าของกระทู่ เข้ามาพบ ขอข้อมูลด้วยครับ

[email protected]

คุณต้องการข้อมูลแค่ป้องกันตัวอย่างเดียวเหรอคะ ไม่อยากได้เงินคืน
บ้างเหรอ ไม่แค้นเหรอที่น้องสาวโดนจับเข้าห้องขัง

เราอยากให้ทุกคนที่โดน  ร่วมมือกันกำจัดคนชั่วพวกนี้  ไม่อยากให้ทุกคนคิด
เอาแค่ตัวเองรอดอย่างเดียว    เราคนเดียวรับมือพวกมันไม่ไหวจริงๆ  ถ้ามีผู้เสีย
หายเยอะ มันจะมีน้ำหนักมากขั้น คุณไม่ต้องทำอะไรมากเลย แค่ให้ข้อมูล
ความจริงกับหน่วยงานนีงเท่านั้นเอง  ที่เรากำลังติดต่ออยู่เท่านั้น
ที่เหลือเราจัดการเอง..
Manozzdekder
*

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 11:17:09 AM »

ช่วยติดต่อเราด้วยคะ กำลังดำเนินคดีอยู่คะ
อยากทราบข้อมูลมากเลยคะ
เรายอมให้มันจับของไปคะ
รอไปสู้ในศาคคะ ยังไงช่วยติดต่อ เพื่อเราจะได้ทราบแนวทางหน่อยคะ
เราร้อนใจมากเลยคะตอนนี้
โทร 085 8522405 id:mofreebies
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์