หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @ เติมเงินมือถือออนไลน์และเติมเงินเกมส์ออนไลน์ ทำบริษัทไหนดีครับ!  (อ่าน 111173 ครั้ง)
Thawatchai
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 08:59:02 PM »

Siam Topup สมัครเเล้วทำไงต่อครับพี่ โอนเงินให้ใคร...ถึงจะขายบัตรเติมเงินได้

( อยากได้คู่มือครับ ) รบกวนด้วยครับ  Kiss

Thawatchai
*

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 07:49:59 AM »

ขอบคุณมากครับ Kiss
fany2001
*

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 08:59:25 AM »

siamtopup ทำมา 1 ปี 5 เดือนแล้วค่ะ มีปัญหานิดหน่อยๆเป็นครั้งคราว แต่ที่หนักหน่อยเห็นจะเรื่องเติมเงินให้ลูกค้าแล้วไม่เข้า ทางร้านก็โทรไปถามcallcenter เครือข่ายเอง ปรากฎก็ไม่มียอดเงินเข้าจริงๆแจ้งทางsiamtopup2-3ครั้ง ทางนั้นก็ยืนยันว่าเข้า  และสุดท้ายได้คำตอบที่ว่า
ขออภัยค่ะเนื่องจากเป็นปัญหาที่ระบบของทางเครือข่าย 12 call จึงทำให้ลูกค้าไม่ได้รับเงินในการเติม รายการนี้ได้รับการคืนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ
คือมีหลายๆครั้งที่เรายอมเชื่อsiamtopupว่าเงินเข้าจริงๆ ถ้าเราไม่โทรเช็คทางเครือข่ายเองก็จะไม่รู้ว่ามีข้อผิดพลาดแบบนี้เกิดขึ้นได้
หลังจากนั้นก็ปันใจไปใช้ richtopup ควบคู่กันไป แต่มาเจอปัญหาเข้าอีกเช่นกันเติมเงินผิดเครือข่ายแต่โดนหักยอดเงินอันนี้แจ้งครั้งเดียว จนท.ก็แก้ไขให้ และอีกเรื่องคือเติมเงินไปแล้วระบบแจ้งว่าขัดข้องเติมไม่สำเร็จมันerrorอะไรสักอย่างสักพักก็เติมเข้าไปใหม่ ปรากฎว่ายอดเงินเข้าทั้ง 2 ครั้ง แจ้งทางrichtopupแล้วไม่ได้คำตอบอะไรใดๆ(เพราะมันก็เป็นความผิดของเราทั้ง2ฝ่าย) ก็เลยยกเลิกสมาชิกไปเลย ตอนนี้ก็ใช้ siamtopup อย่างเดียว
กำลังมองหาอย่างอื่น ที่รับชำระค่าสาธารณูปโภคต่างๆได้ด้วย
ลืมบอกไปคะว่า ตอนนี้ siamtopup ก็ปรับระบบใหม่ให้ดีขึ้นมีการยืนยันตนว่าเป็นผู้ใช้จริงเพื่อป้องกันไม่ให้เกิดการเติมเงินจากผู้ใช้นอกระบบ
ก็เป็นการป้องกันที่ดีขึ้น อยากให้siamtopupดีขึ้นเรื่อยๆเราจะได้ไม่ต้องไปซบอกที่อื่น

bb1418
*

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 11:41:15 AM »

ผมใช่ของเวปrichtpoup.com

ผู้แนะนำ dkdance99

ผมใช้อยู่ได้%ดีครับลองไปศึกษาดูครับ
ktgames
*

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 01:42:50 PM »

ฝากแนะนำไว้ด้วยน่ะครับ  

ผมหาดูหลายๆบริษัทผมว่า การทำธุระกิจนี้เราต้องประหยัดค่าใช้จ่ายให้มากที่สุด อย่าลืมว่าเราไปโอนเงินเข้าบัญชี กับทางธนาคารเรายังต้องเสียค่าธรรมเนียมอีก แล้วแต่ ธนาคารส่วนตัวผม ผมไปที่กรุงไทยผมโดน 30 บาท คิดถ้า 30 บาทนี่เราต้องเติมเงินให้กับลูกค้ากี่บาทเราถึงจะได้ 30 คืน เพราะฉะนั้นเราควรจะลดต้นทุน ผมเลยจะแนะนำ ของบริษัทนี้ครับ ค่าสมัครแรกเข้า เพียง 50 บาท ถูกกว่าเจ้าอื่น ค่าบริการรายเดือนเพียง 5 บาทต่อเดือน ก็ถูกกว่าเจ้าอื่น security ดีมากครับ ยังไงก็ลองศึกษาดูก่อนก็ได้ครับ  :'  สนใจ ลองมาคุยกันดูครับ

[email protected]ฮ็อตเมล์.com   ออนไลน์ทั้งวันครับ กลางคืน ก็ประมาณ 4 ทุ่ม 5 ทุ่มครับ
alohaangel
*

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 11:36:26 PM »

Huh? ข้อมูลเยอะมากๆๆๆๆ   Cry

อ่านจนตาลาย  Lips Sealed แต่ได้ความรู้แฮะ

ชุมชนนี้อบอุ่นดีคร้า  Smiley
rainzz
สมาชิกเว็บ

ครูพิเศษสอนเทคโนโลยีสารสนเทศ

« ตอบ #66 เมื่อ: มกราคม 18, 2011, 10:50:43 AM »

เห็นไหมบอกแล้วมีแต่ SiamTopup ฮิๆ
smilenet01
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #67 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 10:43:35 AM »

กำลังติดตามอยู่ครับ 

สนับสนุน ทุกร้านร่วมใจปรับราคา เป็น 15 บาท
ouu66199
*

« ตอบ #68 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 09:17:13 PM »

สำหรับร้านเกมร้านอินเตอร์เน็ต  ที่ต้องการรายได้เพิ่ม
บริการเติมเงินมือถือออนไลน์ และบัตรเกมต่างๆ ได้ส่วนลด จะเติมให้ตัวเอง หรือรับเติมให้คนอื่นๆ ก็คุ้ม
อาทิเช่น เติมเงิน True move ลด 5.5 %  ได้รับส่วนลดมากกว่ารายอื่นๆ
เติมเงิน 1-2-Call ลด 3.5 %
เติมเงิน Happy Dtac ลด 3.2 %
บัตรเติมเงิน True money ลด 3.5 %  ได้รับส่วนลดมากกว่ารายอื่นๆ
บัตร @cash ลด 9 %
และ อื่นๆ อีกมากมาย
ค่าสมัครเริ่มต้น 100 บาท  ถูกกว่ารายอื่นๆ
ค่าบริการรายเดือน 30 บาท ถูกกว่ารายอื่นๆ

ฟรีโปรแกรมเติมเงินออนไลน์ ไม่ต้องเสียเวลาเข้าหน้าเว็บ และการเข้าสู่ระบบ อีกต่อไป + ระบบพิมพ์ใบเสร็จ ink jet ก็พิมพ์ได้
ตัวนี้ผมทำไว้ใช้เองในร้านค้า ของผมครับ และแบ่งปันให้เพื่อนสมาชิกด้วย

โปรแกรมนี้ เฉพาะผู้ที่ สมัคร โดยใช้ชื่อผู้แนะนำ ouu66199

สมัครและอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

http://www..../register.php?up=ouu66199

ติดต่อสอบถาม ขอนำแนะนำได้ที่ [email protected] โทร 085-5222799
mapleman13
*

« ตอบ #69 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 04:35:10 AM »

ของผมใช้ของ Ampay ครับ ที่ผมตัดสินใจใช้เพราะว่า มีเติมเงินมือถือ บัตรเกมส์ และสาธารณูประโภคครบครับ ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าโทรศัพท์ และมือถือรายเดือนครบเลยครับ ทุกบริษัท ทำเว็บเดียวคุ้มเลยครับ ลองดูนะครับ ผมทำมาพักนึงละครับ ยังไม่เคยมีปัญหาเติมเงินไม่ได้ หรือ ระบบล่มเลยครับ และที่สำคัญคือ เราสามารถพิมพ์ใบเสร็จให้ลูกค้าได้ด้วย (ใบเสร็จเราสามารถกำหนดค่าบริการเองได้ด้วยครับ)

ส่วนถ้าเด็ก ๆ ที่มาเล่นเกมส์ไม่มีโทรศัพท์แล้วอยากซื้อบัตรเติมเงินนั้น ไม่มีปัญหาครับ เพราะระบบสามารถปรินท์รหัสบัตรออกมาในรูปแบบของใบเสร็จรับเงินจากเครื่องปรินท์เตอร์ของเราได้เลยครับ

ผมรู้สึกว่าเว็บนี้ดูจะครบวงจรที่สุดแล้ว ค่าสมาชิครายเดือนเพียงแค่ 20 บาท ต่อเดือนเท่านั้นเองครับ

ถ้าต้องการโอนเงินเข้าบัญชีที่ถูกที่สุดก็ สมัครบริการโอนเงินออนไลน์ของธนาคารไทยพาณิชย์ครับ ค่าโอน 10,000 ละ 5 บาท เท่านั้นครับ (ถูกที่สุดละครับ)

หากท่านใดสนใจสามารถสอบถามได้นะครับ ที่ [email protected] หรือ 0864070396

สมัครได้ตามลิงค์นี้ได้เลยครับ  http://www.ampay.in.th/accounts/register/?referrer=mapleman13

ขอบคุณมากครับ ที่เสียสละเวลาอ่าน
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17   ขึ้นบน
  พิมพ์