หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @ เติมเงินมือถือออนไลน์และเติมเงินเกมส์ออนไลน์ ทำบริษัทไหนดีครับ!  (อ่าน 110096 ครั้ง)
Kittipoj
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #90 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 04:50:16 PM »

สวัสดีครับ ผมชื่อกิตติพจน์เป็นตัวแทนทรูจังหวัดสมุทรสาครนะครับ และได้รับแต่งตั้งเป็นผู้ดูแลตู้รับชำระเงินออนไลน์ของทรูครับ

โซนที่ได้รับการแต่งตั้งจะเป็น : กรุงเทพฯ, นครปฐม, นนทบุรี, สมุทรปราการ, สมุทรสาคร, สมุทรสงคราม, ราชบุรี, กาญจนบุรี, เพชรบุรี, ประจวบฯ

ความสามารถของตู้ : ชำระบิลทรูทุกประเภท ซื้อบัตรเติมเงินทรูมันนี่ ชำระค่าน้ำค่าไฟสาธารณูปโภคต่างๆ(ยกเว้นประปาภูมิภาคครับ ที่ยังชำระไม่ได้ ยังมีปัญหาเรื่องระบบSV เพราะต้องreal time) ชำระค่าบัตรเครดิต สินเชื่อ ประกัน ภาษีรถยนต์ และ เติมเกมส์ออนไลน์ ในอนาคตจะมีบริการจ่ายตั๋วทัวร์และที่พักครับ ตัวตู้ราคา3แสนครับซึ่งทรูเป็นผู้ลงทุนทั้งหมดครับ เป็นตู้ลักษณะคล้ายตู้ATMครับ ในกรณีที่เกิดปัญหาการใช้งาน มีกล้องIP ไมค์ ลำโพง ใช้ในการสนทนากับcall centerได้ รับชำระได้ทั้งเหรียญ, แบงค์ และบัตรเครดิตครับ แต่บัตรเครดิตจะชำระได้ในเครือทรูและบางบริการเท่านั้นครับ

เงื่อนไขการสมัครและติดตั้ง

1. เงินประกัน 10,000 บาท มัดจำ 2,000บาทในวันที่สมัครและยื่นเอกสาร ส่วนที่เหลือ 8,000 บาทเก็บหน้างานพร้อมเงินหมุนเวียน
2. เงินทุนหมุนเวียนแรกเริ่ม 30,000 บาท (ในครั้งแรก หลังจากนั้นแล้วแต่คู่ค้าจะบริหารหากมีลูกค้าใช้มากสามารถเพิ่มได้หรือใช้น้อยสามารถลดได้ หรือหากไปธนาคารบ่อยหรือมีพวก i-banking ก็จะใช้เงินหมุนได้สะดวกขึ้น แนะนำว่าไม่ควรต่ำกว่า 10,000 บาทครับ)
3. มีบัญชีธ.กรุงไทย 1 บัญชี ใช้ในการเติมเงินหมุนเวียนในตู้และรับผลประโยชน์ครับ
4. อินเตอร์เน็ต ความเร็วขั้นต่ำ 512 Kbps ซึ่งต้องรบกวนดึงสายแรนมาเตรียมไว้ตรงจุดที่จะติดตั้งนะครับ
5. ปลั๊กไฟ ใช้ไฟ 220 V. กินไฟ 330 วัตต์ เดือนนึงค่าไฟฟ้าน่าจะอยู่ประมาณ 400 บาทครับ
6. ค่าติดตั้งไม่เสียครับ หากในการติดตั้งจำเป็นจะต้องกรีดกระจกก็ไม่เสียค่าดำเนินการครับ แต่ถ้าไม่ได้เตรียมในส่วนของข้อ4และ5ไว้หากให้ช่างดำเนินการต้องคุยเรื่องค่าใช้จ่ายกับช่างโดยตรงครับ โดยช่างที่เข้าไปทำการติดตั้งจะเป็นช่าง OutSource ที่ทรูว่าจ้างมาครับ
7. ตู้ไม่มีหลังคาครับ ในการติดตั้งจะต้องติดตั้งภายใต้หลังคาครับ(พื้นที่ที่ไม่ถูกฝนสาดครับ)
8. สำคัญมากครับ จะต้องมีการลงพื้นที่เพื่อสำรวจว่าสถานที่ในการติดตั้งจะทำให้คู่ค้ามีรายได้ถึง 10,000 บาทต่อเดือนหรือใกล้เคียงหรือไม่ เพราะคำนวณถึงต้นทุนของคู่ค้าและของทรูครับ หากได้ไม่ใกล้เคียงภายในเวลาที่กำหนด ทางทรูของสงวนสิทธิในการบอกเลิกสัญญาและนำตู้คืนครับ ซึ่งจะคืนเงินประกันให้ครับส่วนเงินหมุนเวียนก็เป็นของลูกค้าลูกแล้วครับ

หากสนใจหรือต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม เช่นรูปถ่ายหรือใบโบรชัวร์ รบกวนติดต่อที่หมายเลข085-5525465 หรือ ทางe-mail : [email protected]

หากมีข้อเสนอแนะหรือติชม ช่วยแจ้งด้วยนะครับ
โอกาสหน้าหากทรูมีสิ่งใหม่ๆจะนำมาเสนออีกนะครับ (ประมาณกลางเดือน5ถึงต้นเดือน6จะมีอะไรใหม่ๆเกิดขึ้นอีกครับ)
ขอบคุณครับ
PS. ผมโพสรูปไม่เป็นครับmailมาแล้วผมจะส่งรูปให้ดูครับ
CaLibZ
*

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:59:52 PM »

คนรุ่นใหม่หรือผู้ที่เปิดร้านอินเตอร์เน็ต ที่ต้องการความสะดวก รวดเร็ว ในเติมเงินมือถือ เติมเกมส์ออนไลน์ หรือจ่ายค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าบริการต่างๆ
โดยไม่ต้องเวลาออกจากบ้านให้เสียเวลาท่องโลกออนไลน์ พร้อมกับเป็นรายได้เสริมไปด้วย
ดีกว่าอยู่หน้าคอมเฉยๆ ค่ะ

www.....com เป็นมากกว่าการจ่าย คือ บริการเติมเงิน เติมเกมส์จ่ายค่าน้ำค่าไฟ และบริการต่างๆ ออนไลน์
เมื่อคุณเติมเงินหรือใช้บริการต่างๆ จะได้รับส่วนลด และสะสมแต้มเป็นค่า commission เพื่อแลกเป็นเงินได้

สมัครได้ที่ http://www.....com/?invite=kaojao

ดูรายละเอียดเกี่ยวกับรายได้ http://24pt.grithai.com/main.php?id=kaojao

ตอนแรกพี่ชายของดิฉันใช้คอมเป็นชีวิตประจำวัน และได้สมัครก่อนดิฉัน

พอดีดิฉันเปิดร้านอินเตอร์เน็ตอยู่ที่ จ. หนองคาย และกำลังหาบริการเติมเงินออนไลน์อยู่พอดี และเค้าได้แนะนำดิฉัน ถึงบริการของ ... ซึ่งมีผลกำไรหลายทางไม่ใช่แค่การเติมเงินอย่างเดียว จึงสนใจสมัคร ตอนนี้ดิฉันมีเงินหมุนเวียนในระบบเพื่อเติมเงินให้ลูกค้าได้โดยไม่ต้องควักเงินตัวเองเลยค่ะ

รายได้จาก ... เกิดขึ้น 4 ทาง

1. รายได้จากการเปิดเคาท์เตอร์เซอร์วิส จากการชำระค่าบริการ หรือการเติมเงิน ซึ่งจะมีส่วนลดที่คิดเป็นเปอร์เซ็นในแต่ละส่วน และสะสมแต้มเพื่อแลกเป็นเงินเข้าในระบบนำกลับมาเติมเงินโทรศัพท์ หรือสะสมไว้ใช้ได้

2.รายได้จากการแนะนำสมาชิก แค่แนะนำเพียง 3 คนเท่านั้น เพราะทุกคนจะมีผู้ติดตามเพียง 3 คน แต่ถ้ามีผู้มาขอสมัครภายใต้การแนะนำของเรา เราก็จะได้ค่าแนะนำนั้นเพิ่มขึ้นด้วย หรือถ้าผู้ติดตามแนะนำต่อไปอีก เราก็จะได้ค่าแนะนำในส่วนนั้นด้วยเช่นกัน

3. รายได้จาก commission ค่าบริการรายเดือนของผู้ติดตามของเราในทุกๆขั้นทั้งหมด 8 ขั้น

4. รายได้จากค่า commission ในการเติมเงิน หรือชำระบริการต่างๆ ทั้งจากเรา และผู้ที่เราแนะนำ

เข้าไปดูรายละเอียด http://www.....com/reg/kaojao

สมัครได้ที่ http://www.....com/?invite=kaojao

และถ้าท่านสนใจสามารถสอบถามโดยตรงกับดิฉันได้ทาง msn ค่ะ [email protected]
ekit50000
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 07:48:35 PM »

ใช่ครับเลือก ... มีรายได้มากกว่าการเติมเงินครับ
เข้าไปดูรายละเอียด http://www.....com/reg/ekkvipclub

สมัครได้ที่ http://www.....com/?invite=ekkvipclub

ดูแผนรายได้จากลิงค์แรกครับ
marquiz
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 08:02:51 PM »

มีอันไหนครอบคลุมทุกบริการ แต่ไม่ใช่ระบบลูกโซ่ไหมครับ
ktgames
*

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 02:15:15 PM »

ยืนยัน siamtopup เหมือนเดิมครับ ผมใช้มาหลายเดือนแล้วครับ ระบบพัฒนาดีขึ้นเรื่อยๆครับ พวกเติมเกมส์ก็ ยัง 9% เหมือนเดิม

ลองสมัครแล้วใช้ดูครับ ที่ http://www..../refercheck.php?r=ktgameskorn  

หรืออยากสอบถามอะไร @ มาที่ [email protected]ฮ็อตเมล์.com  (ชื่อ กรครับ)
usofmatt
*

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 01:16:14 AM »

เท่าทีทำมาที่นี่ดีสุดคับ http://www..../register.php?up=usofmatt

ลองเข้าไปอ่านรายละเอียดนะคับ
999ipay
*

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:57:13 AM »

สำหรับชาวเหนือ ต้องที่นี่ 999ipay เติมเงินมีส่วนลดดังนี้ True 5.4% 1-2-call 3.4% Dtac 3.2%
และยังรับชำระค่าบริการต่างๆอีกกว่า 60รายการ ไม่ต้องกลัวโดนหลอก ทำได้แล้วได้จริงมีการันตี โดยเจ้าของโชว์รูมรถยนต์
www.999carcenter.com/999ipay.html สอบถามสายตรง เฮียชัย Dtac 080-584-7999 ,AIS 085-223-7999
jojoblack
*

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 01:41:16 PM »

... ยังสงสัยว่าถ้าสมมุติเราหาคนมาเป็นสมาชิกได้ถึงระดับนึง(เอาเป็นว่ายังไม่ถึง100คน)และถ้าคนสุดท้ายเขาไม่หาคนมาสมัครต่อคือเหมือนหยุดไปเลยและเราในฐานะเป็นคนแรกที่ทำจะยังได้เงินทุกเดือนอยู่ไหม

หรืออีกกรณีนึงคือที่ต้องเสีย100ทุกเดือนนี้ถ้ามีบางคนไม่จ่ายรึคนๆนี้เขาหายไปเฉยๆระบบจะทำยังไง???

ผู้ที่ให้คำตอบได้ลองมาบอกทีคับหรือว่าผมยังเข้าใจอะไรผิดๆปล่าว
999ipay
*

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 10:14:15 AM »

... ยังสงสัยว่าถ้าสมมุติเราหาคนมาเป็นสมาชิกได้ถึงระดับนึง(เอาเป็นว่ายังไม่ถึง100คน)และถ้าคนสุดท้ายเขาไม่หาคนมาสมัครต่อคือเหมือนหยุดไปเลยและเราในฐานะเป็นคนแรกที่ทำจะยังได้เงินทุกเดือนอยู่ไหม

หรืออีกกรณีนึงคือที่ต้องเสีย100ทุกเดือนนี้ถ้ามีบางคนไม่จ่ายรึคนๆนี้เขาหายไปเฉยๆระบบจะทำยังไง???

ผู้ที่ให้คำตอบได้ลองมาบอกทีคับหรือว่าผมยังเข้าใจอะไรผิดๆปล่าว

ลองเข้าไปดูรายละเอียดในแผนการตลาดแบบช้าๆชัดๆอีกครั้งที่ http://www.999carcenter.com/999ipay.html นะครับ
แต่ถ้าจะให้ผมอธิบายง่ายๆเลยก็คือ

1.เอาเป็นว่าหาสมาชิกได้50คนแล้วทั้ง50คนไม่มีทางเลยที่จะหาคนมาต่อได้แล้วนะครับ แล้วเราจะได้อะไร ก็จะได้ค่ารายเดือน เดือนละ 50*10=500 และเก็บไว้จ่ายรายเดือนของเรา100 คือจะได้ 400บาททุกเดือนครับ (แต่ผมเชื่อว่าถ้าได้รายเดือนแล้ว จะหาคนมาต่อรึไม่ต่อก็ไม่ช่ปัญหาละครับ ปัญหาคือคุณจะช่วยให้คนที่คุณแนะนำมามีรายได้ได้มากเท่าไหร่แค่นั้นเอง)

2.1ผมก็ขอบอกว่าถ้าคุณมีรายได้ เดือนละ400ทุกเ้ดือนอย่างที่ว่านี้คุณจะจ่ายรายเดือนต่อรึไม่ครับ ถ้าไม่ต่อผมขอซื้อ CODE ของคุณเองเลยละกัน(ในราคาทุน 350 นะ อิ อิ จะขายโทรมา 080-584-7999 สายตรงเฮียชัยเลยนะครับ)
2.2ถ้ามีคนบางคนที่สมัครมาแล้วและมีลูกทีมแล้วแต่ไม่จ่ายรายเดือน บริษัทจะเสนอขายCODEนั้นให้แก่ผู้แนะนำเป็นคนแรก ถ้าไม่มีใครต่อเขาก็จะลบออกจากระบบไปเลยครับ (สงสัยเหมือนผมตอนแรกเลย ผมโทรไปถามมาอ่ะบริษัทบอกมาแบบนี้นะ) อ่อซึ่่งถ้าทำให้ลูกทีมไม่มีรายได้ก็คงจะยากหน่อยนะครับเพราะระบบกำหนดต่อเราได้แค่3คน ถ้าเกิดแนะนำใครมาได้อีกมันก็ต้องต่อลงลูกทีมซึ่งเขาจะต้องมีรายได้อย่างแน่นอนเลยครับแต่ตอนแรกๆอาจจะน้อยนิดนึง

3.ที่ต้องเสีย100 นึงทุกเดือน บริษัทจ่ายคืนสมาชิก 80 บาท คือคนละ10 บาทขึ้นไป8ชั้น 20บาทบริษัทเก็บไว้บริหารงาน ซึ่งถ้ามองตรงนี้มีแค่100คนที่จ่ายรายเดือน บริษัทก็ได้ฟรีๆเดือนละ 2,000 ละครับ แล้วถ้า 10,000 คนละ บริษัทนี้คิดดูง่ายๆ คุณว่ามันจะเจ๊งมั้ยครับ
999ipay
*

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 10:22:44 AM »

มีอันไหนครอบคลุมทุกบริการ แต่ไม่ใช่ระบบลูกโซ่ไหมครับ
ผมว่าถ้าหาดูดีๆก็มีนะครับ ไม่มีค่าสมัคร ไม่มีค่ารายเดือนด้วย เคยหาเจอเมื่อประมาณเดือนที่แล้ว (ก่อนจะสมัคร24payturn)ผมดูรายละเอียดมาหลายเวปเลยครับ ของ siamtopup ก็ดี ค่ารายเดือนก็ไม่แพง ผลตอบแทนสำหรับคนขายก็เยอะ แต่ผมกลับมองในส่วนของการขยายเครือข่ายมากกว่า แบบว่าคนรู้จักเยอะอ่ะ เลยเลือกตัวนี้ (ใจจริงๆแค่อยากหาที่เติมเงินได้ส่วนลด%แค่นั้นเองดันมีให้เลือกซะเยอะเลย)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17   ขึ้นบน
  พิมพ์