หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการผู้รู้เกี่ยวกับการจำหน่ายบัตรทรูมันนี่  (อ่าน 45154 ครั้ง)
sam456
เด็กใหม่หัดโพส
*

See 108

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 27, 2010, 10:10:51 AM »

ควรจูงใจให้เด็กเติมเงินแบบออนไลน์นะครับ เพราะสามารถใช้เติมมือถือได้ด้วย
รวมถึงอื่นๆอีกมากมายหลากหลาย ใหม่ๆ อาจจะไม่เคยชิน แต่นานไป จะติดใจครับ ลองดูอันนี้ก็ได้  Smiley

http://.blogspot.com/  Cool Cool Cool
 หรือไม่ก็เติมให้เด็กเลยครับบอกเด็กว่ามันไม่ยากหรอกเดี๋ยวพี่เติมให้

หรือจะยิงตรง เข้าโทรศัพท์ของเด็กๆในร้านได้เลย ก็ได้อีกเช่นกันครับ
ผม Happy กับวิธีนี้มาแล้วนานหลายปีแล้ว
สมัยก่อนผมนำมาแนะนำ โดนโจมตีใหญ่เลย ว่าเป็นพวกมาหลอกลวง  Grin Grin Grin
แต่กาลเวลาก็ได้พิสูจน์แล้วว่า มันเป็นเช่นไร

ยุคสมัยนี้ การมานั่งขูดบัตร เพื่อเติมเงินเข้ามือถือ เติมเงินเข้าในเกมส์
มันเป็นเรื่องโบราณไปแล้วครับ  Cheesy

tamtam
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 12:06:35 PM »

ที่ร้านก็ใช้เติมออนไลน์ค่ะ สะดวกดีนะคะ ไม่ค่อยมีปัญหาอะไร

สนใจสมัครเติมเงินผ่านมือถือไหมคะ สำหรับร้านเกม เป็นอีกแนวทางหนึ่งนะคะ เติมบัตรเกมออนไลน์ก็ได้ค่ะ  สนใจคลิกไปอ่านรายละเอียดตรงนี้เลยค่ะ  www.tamtam.happy2rich.com ค่ะ  หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่  082-6941947 E-mail   [email protected]  ค่ะ
dapersky
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 09:46:36 AM »

ลองเข้าไปอ่านข้อมูลดูครับเผื่อสนใจ  www....?user=dapersky

torochiro
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 05:53:44 PM »

ก็โน้นน้าวเด็กให้เติมบัตรด้วยโปรโมชั่นจากเว็บ Zest เพราะจะมีของเพิ่มให้ แต่ถ้าอยากเติมบัตรทรูมันนี่ ก็สมัคร ทรูมันนี่เอ็กซ์เพรส ของ TMX online ที่ค่าย i+ แนะนำมา จะได้กำลังเป็น% แต่ถ้าอยากได้เป็นบัตรเลยก็ต้องติดต่อร้านส่งใกล้บ้านหรือจุดบริการของทรู (แต่ไม่แนะนำแบบบัตร เพราะหายากและอาจเหลือได้ เพราะบัตรที่เราซื้อ กับบัตรที่เด็กซื้อ จะไม่ค่อยพอดีกัน และบัตรทรูมันนี่มีหมดอายุ) สู้เราซื้อออนไลท์ไม่ได้ครับ Cool
kenny
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 07:51:33 PM »

ร้านผมขายทั้ง บริษัท ZEST และ ifamilyflus หรือจะซื้อ ทรุมันนี่จากระบบ TMX ก็ได้ ลองไปศึกษาดูนะครับ
checkrsu
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 07:16:42 PM »

ถ้าเอาแบบใหม่ รายได้ดีแนะนำ เติมแบบออนไลน์เลยครับ

ของ True money express (TMX)  ถ้าขายบัตรเกมส์ได้กำไรถึง 12% (บัตรพันนึงขาย 880 กำไร 120 แน๊ะ)

ของเข้าไปอ่านรายละเอียดสมัครดู www.icafeplus.net ครับ  (แต่ขั้นตอนสมัครค่อนข้างยุ่งยากนิดนึงนะ)

copter_game
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 10:05:03 PM »

ลองตัวนี้ดูครับครบทุกอย่าง http://savepay.net/member/chanon  คลิดเข้าไปอ่านก่อนได้เลยครับ มีครบทุกบริการ (สารพัดประหยัดจ่าย)ที่ร้านผมใช้อยู่ มีบัตรทรูมันนี่ และบัตรเติมเกมส์ครบทุกค่าย   บัตรทรูฯ ได้ 3% บัตรเกมอื่นได้ 8% ครับ
และ เติมเงินได้ทุกระบบ ผมทำมาจะ 2 ปีแล้วครับ บริการดีมาก (ที่ร้านผมลองทำแล้วเกือบทุกอย่างครับ ทั้ง TMX , ifamily + )
บัตรทรูได้%น้อยสุด ถ้าเป็นบัตรอย่างอื่นได้ 8-12 % ครับ   เข้าไปอ่านได้เลยครับตามลิงค์ข้างบน เผื่อจะใช่สำหรับคุณ..... Cool
suchada
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 12:50:54 AM »

ซื้อที่ร้านส่งของทรูโดยตรงถ้า10 ใบ คิดราคา 49.5 แต่ถ้าซื้อเยอะมันก้อจะถูกกว่านี้
boonying
สมาชิกเว็บ
**

ร้านเกมส์น้องยุ้ยอินเตอรืเน็ต

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 03:41:52 PM »

ขอบคุณครับ

ถ้าไม่ลองก้าวจะรู้ได้อย่างไรว่าตัวเองวิ่งได้
parin
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 12:08:11 AM »

ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูลที่เป็นประโยชน์ จากเพื่อนๆ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์