หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Xshot เข้าไม่ได้  (อ่าน 3121 ครั้ง)
Nawin
สมาชิกเว็บ

« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 07:42:42 PM »

หลังจากที่ update patch ไปวันนี้เข้าไม่ได้เลย ติด MAT.exe application error ลองลบแล้วลงใหม่ก็ไม่ได้โหลดตัวล่าสุดเลย  กด repair mat ก็ไม่ได้อยู่ดี ท่านใดพอจะรู้วิธีแก้ไขบ้างไหมครับ ขอความช่วยเหลือทีครับ
Nawin
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 09:40:33 PM »

ได้แล้วครับ ทำตาม web xshot ครัับ
Winner Online
บริษัทเกม
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 11:31:45 AM »

จร้า ขอโทษน้า ที่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา Support อ้ะจ้ะ เพราะว่ามีการเปลี่ยนมือกันนิดหน่อยจ้ะ แต่ตอนนี้กลับมาแล้วจร้า จะทำให้ดีฝ่าเดิมเลยนะ ^_^

Asakura
jiss5261
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 03:58:36 PM »

ของผมก็เป็นคับ กดเริ่มเกมแล้ว แต่ไปไม่ถึงที่ไส่พาสเวิด แล้วก็หายไปเลย ไครรู้ช่วยบอกหน่อยคับ Lips Sealed
themane
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 08:37:22 PM »

ของผมก็เป็นคับ กดเริ่มเกมแล้ว แต่ไปไม่ถึงที่ไส่พาสเวิด แล้วก็หายไปเลย ไครรู้ช่วยบอกหน่อยคับ Lips Sealed
เป็นเหมือนกันเลย...แก้ไงครับ ลบเกม แล้วลงใหม่สองรอบแล้วก็ยังไม่หาย.. เครื่อง No HDD ,windows XP , IE8

อตฺตนา โจทยตฺตานํ   :   จงเตือนตนด้วยตนเอง
Winner Online
บริษัทเกม
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 10:50:40 AM »

เป็นเหมือนกันเลย...แก้ไงครับ ลบเกม แล้วลงใหม่สองรอบแล้วก็ยังไม่หาย.. เครื่อง No HDD ,windows XP , IE8
   ลองลบแล้วลงเกมส์ใหม่เลยครับผม^^ Smiley
mraooddy
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 08:37:15 PM »

เป็นเหมือนกันคะ กดเริ่มเกมแล้ว แต่เข้าไม่ถึงที่ไส่พาสเวิด แล้วก็หายไปเลย  แบบมีhdd  ทั้งลบเกมส์ ลงใหม่  ทำตามทีีมีคนโพส ก็ไม่ไ้ด้เลยคะ  เป็นทุกเครื่องเลยคะ Lips Sealed
boonying
สมาชิกเว็บ
**

ร้านเกมส์น้องยุ้ยอินเตอรืเน็ต

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 02:24:51 AM »

ไปก็อปปี้เครื่องที่เล่นได้ เอามาทั้งโฟเดอร์ครับ เล่นได้ครับ ถ้าไม่ได้มาหาผมเอาแฟลตไดร์มาเสียบ (สุพรรณบุรีครับ)555

ถ้าไม่ลองก้าวจะรู้ได้อย่างไรว่าตัวเองวิ่งได้
mraooddy
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 10:41:09 AM »

เมื่อก่อนเวลาโหลดแพท ไม่ผ่านก็จะใช้ก๊อปเกมส์มา แล้วเล่นได้  แต่อยู่ดีๆๆมีการอัพแพทเกมส์มาใหม่ อัพแพทผ่านเข้าเริ่มเล่นเกมส์ได้ แต่พอจะใส่ถึงพาส ก็เด้งกลับมาหน้าเดสท๊อป  ตอนนี้ไม่มีเครื่องไหนเล่นได้เลยคะ
 Lips Sealed
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์