หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สัมภาษณ์ผู้ใช้ TMX  (อ่าน 26393 ครั้ง)
Atthachai
สมาชิกเว็บ

ความฝันนั้นช่างสวยงาม

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 01:07:53 AM »

กะลังตัดสินใจอยู่ว่าจะสมัครดีไหมหนอ

หากจะต้องสูญเสียทุกอย่าง ความหวังขอให้เป็นสิ่งสุดท้าย
yodzx14
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 08:12:01 PM »

สมัครไปแล้วแต่ไม่รู้จะใช้บริการดีมั้ย พวกจ่าย บิลค่าไฟเนี่ย ขนาดทดลองใช้ซื้อบัตรเติมเกมส์ยังงงๆอยู่เลย ซับซ้อนซ่อนเงื่อนโครตๆ
PINGPING
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 09:41:22 PM »

ขอไปตอนเปิดร้าน 23 ต.ค.2552
ถึงตอนนี้ยังใช้ไม่ได้เลยค่ะ
ติดต่อไปทุกช่องทางของทรูแล้ว
ที้งโทร และ อีเมล์ แจ้งว่าจะติดตามเรื่องให้
แล้วก้อเงียบหายไปตลอด
จนทุกวันนี้ค่ะ
gijee108
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 01:09:49 PM »

ร้านผมใช้อยู่นะtmx ป้ายไฟกะได้ไวนะ เอามาให้ตั้ง2รอบแน่ะ ไม่รู้เอามาทําไม จ่ายบิลน้อยมาก ผมไม่มีที่สแกรนบารโค้ต มันจ่ายช้ามากกว่าจะพิมรหัสลูกค้า แล้วแต่ละบิลใช้รหัสไม่เหมือนกัน งงดีคับ กําไรกะน้อยเลยมะอยากซื้อที่สแกรนบาร์โค้ต กว่าจะได้คืนคงนานคับ เหมือนทํางานให้เค้างั้นละ
oziris30
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 05:38:25 PM »

สมัครแล้ว ได้เครื่องแล้ว ได้ข้อความตอบรับแล้ว แต่ยังใช้ไม่ได้ ล๊อกอินเป็นร้อยรอบละ

บอกให้ใส่รหัสผ่านร้านค้า แต่ก็ไม่ได้บอกรหัสมา เฮ้อ!! ทำใจละว่าคงจะเสียเงินฟรี

จากความใช้ไม่เป็นของตัวผมเอง ใครที่ทำได้แล้ว ช่วยสอนผมหน่อยน๊า า า า

เสียดายแมวอะ วันที่ตัดสินใจซื้อ ก็เลือกระหว่างแมว 2 ตัว กับแมว 1 เครื่อง 1

ดันตัดสินใจเลือกเครื่อง น้องเทอตี้ ของผมเลยต้องอยู่ตัวเดียวเลย

Kr_net
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 09:38:18 AM »

เราก้อใช้ tmx 2เดือนก้อได้ป้ายไฟแล้วลูกค้าก้อชอบเพราะมันตัดตรงจ่ายเสร็จ 5 นาทีลูกค้าก้อใช้งานได้ต่อเนื่องไม่เห็นมีปัญหาเลย  Roll Eyes
torochiro
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 04:39:23 PM »

สมัครแล้ว ได้เครื่องแล้ว ได้ข้อความตอบรับแล้ว แต่ยังใช้ไม่ได้ ล๊อกอินเป็นร้อยรอบละ

บอกให้ใส่รหัสผ่านร้านค้า แต่ก็ไม่ได้บอกรหัสมา เฮ้อ!! ทำใจละว่าคงจะเสียเงินฟรี

จากความใช้ไม่เป็นของตัวผมเอง ใครที่ทำได้แล้ว ช่วยสอนผมหน่อยน๊า า า า

เสียดายแมวอะ วันที่ตัดสินใจซื้อ ก็เลือกระหว่างแมว 2 ตัว กับแมว 1 เครื่อง 1

ดันตัดสินใจเลือกเครื่อง น้องเทอตี้ ของผมเลยต้องอยู่ตัวเดียวเลย

Username ที่ใช้ในการล็อคอินนะครับจะขึ้นต้นด้วย 90000xxxxx  ประมาณนี้ ผมได้จากให้เขาส่งเมลให้ครับ พาส 4 หลัก ไปเปลี่ยนเอาทีหลังได้ครับ  ส่วนรายละเอียดตอนนั้นก็(สอบถามรายระเอียดเพิ่มเติมที่ 089-7855847 คุณสมโภช ) ผมไม่แน่ใจนะครับว่ายังใช้ได้ไหม คนนี้ยังทำงานอยู่หรือเปล่า แต่ตอนนั้นผม ก็ติดต่อพี่คนนี้โดยให้เขาส่งเมลมาให้ทั้งหมด แล้วไปมั่วเอาอีกทีจนทำได้ จ่ายมา 2 ปีได้แล้วมั่ง คิดว่า เซนเซอร์ พนักงานดูแลได้ดีกว่านะ แล้วเรื่องสนับสนุนการขายก็ด้้วย รวมถึงระบบ มีหลายเรื่องนะอ่านจากข้อความแรกๆมาก็ได้ แต่ มันก็มีข้อดีบางบริการที่ ค่าย เซนเซอร์ จ่ายไม่ได้ด้วย ก็ยังคงทำอยู่ครับ เฉลี่ยๆกันไป
oziris30
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 02:48:17 PM »

ยังไม่ได้ลองทำ แต่ก็ขอบคุณมากๆครับที่มาช่วยตอบ ผมก็ลองโทรไปที่ call center แล้วเหมือนกัน

เค้าบอกว่าจะส่งเมลล์มาให้ แต่ก็ยังไม่ส่งเลย ก็กะว่าเรื่อยๆ ไม่รีบไม่ร้อนละ

น้องเทอตี้ก็ได้แมวบ้าน มาอยู่เป็นเพื่อนละ

ขอบคุณมากครับ
oziris30
*

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 10:02:04 PM »

ตอนนี้ใช้ได้แล้ว แต่ไอเครื่องทัช ไม่รู้จะเอามาทำอะไร ในเมื่อให้ล๊อกอินผ่านเวป

จ่ายค่าไฟของการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคไม่ได้ โทรไปถาม ก็ได้คำตอบมาว่า ระบบของการไฟฟ้าเสีย นานแล้ว

อยากบอกว่าเสียความรู้สึกมาก โฆษณาซะเยอะ แต่ทำกันแบบนี้

ตอนนี้มีบัญชีไว้เฉยๆ รอปรับปรุงเรื่องการไฟฟ้าก่อน เงินพันสี่ก็คงต้องตั้งไว้เฉยๆ

ดีนะ ที่ไม่รับของลูกค้ามาเก็บไว้ ไม่งั้นเสียคนแน่ๆ
nuinakaaa
*

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 06:51:36 PM »

ที่ร้านก็ใช้อยู่นะคะ ยังไม่เห็นมีปัญาอะไร เราสมัครใช้บริการ TMX ฟรี แบบไม่ต้องซื้อชุดอุปกรณ์อะคะ เพราะกลัวว่าจะไม่คุ้ม
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์