หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 24   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Garena Cafe รับแจ้งปัญหา สอบถาม หรือ ให้คำแนะนำต่างๆได้ที่นี่ครับ  (อ่าน 68228 ครั้ง)
sowsak
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 06:16:57 PM »

ผมอยากจะย้ายโปรแกรมคิดเงินมาอีกเครื่องได้ไหมครับ ขั้นตอนจะยุ่งยากไหมครับ
Garena_Admin
บริษัทเกม

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 06:52:45 PM »

กรุณาตอบคำถามนี้ด้วยนะค่ะ ถามทางเฟสก้อไม่มีใครตอบเลย โปรแกรม  cafe thai  ตรงช่อง gca+ มันเป็นสีเทาง่ะค่ะเหมือนมันออฟไลน์วันนี้ทั้งวัน รอคำตอบอยู่นะค่ะ

ขอชื่อร้าน หรือ Cade ID เพื่อการตรวจสอบด้วยครับ
supattra123
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 07:13:28 PM »

กรุณาตอบคำถามนี้ด้วยนะค่ะ ถามทางเฟสก้อไม่มีใครตอบเลย โปรแกรม  cafe thai  ตรงช่อง gca+ มันเป็นสีเทาง่ะค่ะเหมือนมันออฟไลน์วันนี้ทั้งวัน รอคำตอบอยู่นะค่ะ

ขอชื่อร้าน หรือ Cade ID เพื่อการตรวจสอบด้วยครับ

Cade ID 1436717
alexoff
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2014, 09:30:14 AM »

สมาชิกเก่า GCA จะหมดเดือนมิถุนายน2014 ใช่ไหมครับ
ถ้าจะใช้ GCA ต่อ ต้องติดตั้ง CafeThai ถึงจะใช้ได้ใช่ไหมครับ

kengau
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2014, 10:04:44 AM »

สิ่งที่อยากให้ปรับปรุง
1.ตรงสถานะอยากให้แสดงชื่อคูปองหรือชื่อสมาชิกล๊อกอิน ขึ้นแต่ online งงครับไม่รู้ใครเล่นเครื่องไหน  (handycafe ทำได้)
2.เล่นเรื่อยๆบางทีลูกค้าเปลี่ยนใจอยากให้ตั้งเวลาก็ทำไม่ได้ ต้องคิดเงินก่อน  (handycafe ทำได้)
3.อยากให้แสดงรายการว่าลูกค้าเปิดหรือเล่นอะไรอยู่ โดยไม่ต้องจับภาพหน้าจอหรือรีโมทดู (handycafe ทำได้)

น่าจะมีการซิงค์ข้อมูลระหว่างสาขาได้ คือสามารถนำคูปองไปเล่นสาขาอื่นๆของร้านเราได้ (ยังไม่มีโปรแกรมไหนทำได้)
เอาแค่นี้ก่อนครับนึกไม่ออก โดยรวมผมว่าใช้ง่ายดีครับ
CAGIVA2012
*

หุบเขาที่สูงเทียมฟ้า แต่ก็ต่ำกว่าหญ้าที่อยู่บนนั้น

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2014, 11:37:14 AM »

programe ยังมีปัญหากับเกมส์ pb อยู่ครับเพราะถ้าเวลาหมดแต่เด็กยังไม่ออกเกมส์หน้าจอจะตัด  ทำให้เครื่องแม่ไม่สามารถควบคุมเครื่องลูกได้ จะสั่งปิดเครื่่องหรือรีเครื่องไม่ได้
อีกข้อหนึ่งครับที่อยากให้ปรับปรุงก็คือ อยากให้เครื่องลูกค้นหาไอพีเครื่องแม่อัติโนมัติ ปัญหาอย่างอื่นที่เจอก็มีหลายๆท่านคอมเม้นท์ไว้บ้างแล้ว
-โปรแกรมใช้งานง่ายครับไม่ยุ่งยาก ปรับปรุงพัฒนาไปเรื่อยๆครับผมคิดว่าอาจจะดีกว่าหลายๆโปรแกรมที่เคยใช้กันมาก็เป็นได้ สู้ๆครับ
songpopr
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 02:15:16 AM »

ตอนนี้ผมใช้ตัว 1.5.8 ถ้า upversion ให่ม่ ต้องทำอย่าไรบ้าง
supattra123
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 08:17:03 AM »

ตกลงจะไม่มีคนที่สามารถมาตอบคำถามได้เลยช่ายป่าวค่ะว่าปัญหาที่เกิดขึ้นคืออะไร ทั้งที่โทร.เข้าไปสอบถามก้อไม่มีคนรับ ตอนจะลงโปรแกรมให้แล้วเร็วหล่ะ อีตอนมีปัญหาเนี้ยทำไมไม่เห็นรีบแก้ปัญหาให้เลย 
narainthon
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 11:06:57 AM »

มีใครเคยได้ศึกษาเกี่ยวกับ "เกษตรพันธสัญญา"บ้างไหมครับ เกือบจะใช่แล้วครับ
kengau
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 02:06:25 PM »

เพิ่มอีก 1 ข้อ ไม่มีคำสั่ง terminate เพื่อปิดโปรแกรมหรือเกมส์ที่ค้าง ต้องสั่งรีเครื่องหรือเดินไป กด ctrl+alt+del เพื่อปิดให้เด็กๆที่ทำไม่เป็น (handycafe ทำได้)
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 24   ขึ้นบน
  พิมพ์