หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ true money express ครับ  (อ่าน 53027 ครั้ง)
jeng496
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 02:43:03 PM »

เนื่องจากผมมีความสนใจที่จะทำธุรกิจพวก true money express  ครับ

เลยอยากทราบว่า   เวลาเราขาย true money  นั้น    มันจะได้เป็นสลิปแบบที่ 7-11 รึเปล่า

หรือว่าเป็น code   แล้วเราต้องจดใส่กระดาษให้ลูกค้า

หรือว่าเป็น code   จากนั้นระบบจะส่ง code เข้าโทรศัพท์มือถือลูกค้าครับ

ีสงสัยตรงนี้ครับ     อยากทราบรายละเอียด    วานผู้มีประสบการณ์ช่วยตอบให้หน่อยครับ  Huh?
dubbleclick
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 03:21:21 PM »

ของ True money มีหลายแบบค่ะ มีแบบใบสลิปให้ลูกค้า และส่งเข้ามือถือค่ะ

แล้วแต่ว่าจะเลือกแบบไหนค่ะ
jeng496
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 03:53:16 PM »

ของ True money มีหลายแบบค่ะ มีแบบใบสลิปให้ลูกค้า และส่งเข้ามือถือค่ะ

แล้วแต่ว่าจะเลือกแบบไหนค่ะ
ขออนุญาตถามต่อน่ะครับ

แบบมีสลิป   และแบบส่งเข้ามือถือ     มันเป็นคนละ package ใช่ไหมครับ 

แบบไหนราคาเท่าไหร่ครับ     
dome_udon
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 04:12:39 PM »

ราคาเดียวกันค่ะ เพียงแต่ซีเรียลเติมเกมส์ ทางร้านจะปริ้นให้ลูกค้า หรือส่งเป็น SMS เข้ามือถือลูกค้าค่ะ
jeng496
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 04:54:57 PM »

ถามอีกนิดครับ    เราต้องซื้อตัวไหนหรอครับ  ระหว่าง   599  1990   หรือว่า 21390 บาท       จึงจะมีแบบสลิป

http://www.weloveshopping.com/2009/trueexpress/

แล้วเครื่องปริ้นท์สลิป   เราต้องซื้อเอง  หรือว่ามันรวมใน package แล้วครับ
dome_udon
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 06:27:58 PM »

อือ...
พอดีที่ร้าน สมัคร Icafe Plus  เจ้าหน้าที่ก็เลยให้สมัคร TMX (true money express) เพื่อเอาไว้ซื้อแพคเก็ต 
และสามารถซื้อซีเรียลเติมเกมส์ออนไลน์ต่าง ๆ ด้วยค่ะ  โดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายในการสมัครค่ะ 
เวลาขายซีเรียล ก็ปริ้นเครื่องปริ้นที่ร้านค่ะ ไม่ได้ปริ้นแบบสลิป เหมือน 7-11 ค่ะ

jeng496
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 11:32:15 PM »

อือ...
พอดีที่ร้าน สมัคร Icafe Plus  เจ้าหน้าที่ก็เลยให้สมัคร TMX (true money express) เพื่อเอาไว้ซื้อแพคเก็ต 
และสามารถซื้อซีเรียลเติมเกมส์ออนไลน์ต่าง ๆ ด้วยค่ะ  โดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายในการสมัครค่ะ 
เวลาขายซีเรียล ก็ปริ้นเครื่องปริ้นที่ร้านค่ะ ไม่ได้ปริ้นแบบสลิป เหมือน 7-11 ค่ะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
sitskynet
สมาชิกเว็บ
**

ถ้าคุณเปลี่ยนความคิด...ชีวิตคุณจะเปลี่ยน

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 19, 2010, 10:51:32 PM »

อันนี้ก็ได้นะครับ เติมเงินออนไลน์ได้ทุกระบบ และก็บัตรเติมเกมส์ออนไลน์หลายค่ายครับ ใช้ง่ายดี ไม่ต้องยุ่งยากอะไรมาก ครับ
http://www..../refercheck.php?r=sitskynet
ใช้ดีเลยเอามาบอกต่อครับ

dong2531
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 01:37:10 PM »

http://www..../refercheck.php?r=wanordong
    ใช้ดีจิงๆๆคับ โทรมาคุยได้ผมทำมา 1 ปีกว่าละคับ
Atthachai
สมาชิกเว็บ

ความฝันนั้นช่างสวยงาม

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 11:53:03 AM »

กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะใช้ของที่ไหนดี Huh?

หากจะต้องสูญเสียทุกอย่าง ความหวังขอให้เป็นสิ่งสุดท้าย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์