หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ true money express ครับ  (อ่าน 61016 ครั้ง)
narapinit
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 09:55:07 AM »

อืม ๆ ต้องลองบ้างแล้ว

ลำพูนหนาวมาก แต่ลำพังหนาวกว่าวววววว
[email protected]
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 06:48:32 PM »

ไม่ต้องซื้อเครื่องปริ๊นแบบเซเว่นก็ได้ค่ะ ถ้าในส่วนของการเติมเงิน ก็กดเติมใส่เบอร์ได้เลยค่ะ ถ้าในส่วนของเกมส์ มันจะอยุ่ในหน้าแรกในส่วนของการเติมค่ะ ในส่วนี้จะมี อยุ่ 4 ช่องคือ 1 ทรูมูฟ คือ เติมเงินเข้ามือถือ 2 ทรูมันนี คือ เติมเงินใส่ในทัช ค่ะ  3 WE PCT เติมเงิน PCT 4 เติมเกมส์ออนไลน์ ในส่วนนี้จะเติมได้ทั้งหมด 38 เกมส์ ค่ะ คือจะเติมเข้าไอดีของลูกค้าเลยไม่ต้องปริ๊นค่ะ เพียงแค่ให้ลูกค้าจดแต่ไอดีเท่านั้นนค่ะ
ถ้าจะเอาส่วนที่ปริ๊นนั้นก็ทำได้ค่ะ  ไปในหน้าของซื้อ ค่ะ จะเป็นการซื้อ จะเป็นบัตรเงินสดทรูมันนีค่ะ เราก็ใช้เครื่องปริ๊นธรรมดานิแหละค่ะ กระดาษ A4 แล้วมาตัดเอาค่ะ
 Roll Eyes

ทำตัวให้เป็นคนดีเท่าที่จะดีได้ อย่าได้คิดระรานใคร จงทำงานอย่างสุจริต แล้วความสุขจะมาเองถึงแม้ไม่มีมาก แต่ก็ยังดีกว่าไม่มีความสุขเลย
Dankong
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 07:51:56 PM »

ระบบเติมเงินมือถือออนไลน์ จำหน่ายบัตรเงินสด ขายส่ง สำหรับร้านค้ามือถือ จำหน่ายมือถือ ร้านเกมส์ ร้านอินเตอร์เน็ต ครับ
ระบบใช้งานง่าย แถมยังเติมเงินมือถือแบบออนไลน์ให้ลูกค้าในร้านได้อีกต่างหาก ทดลองใช้ระบบฟรีครับอ่านรายละเอียดตามลิ้งค์นะครับ
http://www..../refercheck.php?r=372374
[email protected]
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 08:19:41 PM »

ระบบเติมเงินมือถือออนไลน์ จำหน่ายบัตรเงินสด ขายส่ง สำหรับร้านค้ามือถือ จำหน่ายมือถือ ร้านเกมส์ ร้านอินเตอร์เน็ต ครับ
ระบบใช้งานง่าย แถมยังเติมเงินมือถือแบบออนไลน์ให้ลูกค้าในร้านได้อีกต่างหาก ทดลองใช้ระบบฟรีครับอ่านรายละเอียดตามลิ้งค์นะครับ
http://www..../refercheck.php?r=372374
ขอรายละเอียดหลังไมค์ด้วยค่ะ เข้าไปอ่านแล้ว งง ค่ะ

ทำตัวให้เป็นคนดีเท่าที่จะดีได้ อย่าได้คิดระรานใคร จงทำงานอย่างสุจริต แล้วความสุขจะมาเองถึงแม้ไม่มีมาก แต่ก็ยังดีกว่าไม่มีความสุขเลย
Dankong
*

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 08:51:24 PM »

ขอรายละเอียดหลังไมค์ด้วยค่ะ เข้าไปอ่านแล้ว งง ค่ะ

ติดต่อ 080-7282373 ครับเบอร์ผมเอง
HEQY
สมาชิกเว็บ

แบกกล้องแอ่ว

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 07:33:40 PM »

น่าสนใจครับ

วิธีตรวจสอบว่าเป็นเจ้าหน้าที่จริงหรือไม่
ต้องมีหมายค้น(หมายค้นน่ะครับไม่ใช่ใบบันทึกประจำวัน)
ไม่มีหมายค้นไม่ให้ค้น
ssvcomputer2008
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:55:36 PM »

น่าสนใจค่ะ น่าลองดูมั่งนะ
sute
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 12:39:26 PM »

korntai
*

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 05:34:41 PM »

ขอฝากไว้ด้วยครับครับ  จากที่ทำมาตัวนี้เนียนสุดครับ  รับรอง รวยๆๆ ครับ

http://www..../refercheck.php?r=ktgameskorn

คุยได้ที่ [email protected]
sit0341
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 06:37:59 PM »

ถ้าเติมมือถืออย่างเดียว ขอแนะนำตู้เติมเงินครับ ได้1-2-call ได้3%dtacได้3.5%tureได้3.5% และเราได้เงินเติมต่อครั้งอีก2-3บาท ถ้าแถวนั้นไม่มีตู้ก็ตั้ง3บาท ถ้ามีคู่แข่งก็ตั้ง2บาทพอ ถ้ามีลูกค้ามากหรืออยู่ใก้ลโรงเรียนก็พอได้อยู่ครับ ราคาตู้ก็ประมาณ40000บาท แต่ตอนนี้มีหลายบริษัทให้ผ่อนครับ ลองหาข้อมูลในเน็ตดูอีกทีนะครับ ของผมเดือนหนึ่งประมาณ1500-2000ครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์