หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป้องกันโกง+เพิ่มรายได้ = ใช้ MPAL โปรแกรมคุมร้านเน็ต (ฟรี)  (อ่าน 35632 ครั้ง)
MPAL
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 04:18:33 PM »

MPAL โปรแกรมคิดเงินร้านอินเตอร์เน็ต (ฟรี)

จุดเด่น!!!

มีอะไรใหม่บ้างใน MPAL version 2014?

1. เครื่องคิดเงิน(Cashier) สามารถใช้กับ Win7 ได้แล้ว

2. เพิ่มมุมมองใหม่ (User Interface)

3. เพิ่มฟังก์ชั่น เล่นก่อนจ่าย-จ่ายก่อนเล่น

4. เพิ่มฟังก์ชั่น ปริ้นท์คูปอง เยอะๆ

และฟังก์ชั่นอื่นๆอีกมากมาย

ลงทะเบียนใช้งาน : www.mpal .co.th/register.php

***** รายละเอียดบริษัท *****
บริษัท เอ็มพอล จำกัด
เลขที่ 3 ซอยปรีดีพนมยงค์ 22 ถนน สุขุมวิท 71 แขวงพรรโขนงเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110

เยี่ยมชมเว็บไซด์ ได้ที่ : www.mpal .co.th
สมัครใช้งานโปรแกรม ได้ที่ : www.mpal .co.th/register.php
E-Mail : sales@  Facebook : https://www.facebook.com/mpal.th
เบอร์โทรศัพท์ :02-391-6236 , 092-282-5587 (มือถือ)  Fax : 02-391-6236
speedcafeonline
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 08:36:00 PM »

อยากเปลี่ยนใช้ mpal จัง
รอ cafe thai หมดอายุก่อนนะครับ
MPAL
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 11:48:44 AM »

อยากเปลี่ยนใช้ mpal จัง
รอ cafe thai หมดอายุก่อนนะครับ

ได้เลยครับ 
jackhaha
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 10:07:23 AM »

เข้ามาดันให้ครับ ยืนยันว่าฟรี ไม่มีโฆษณามากวนใจ

ใช้จริงมา 9 เดือนแล้ว ให้คำแนะนำพร้อมทั้งพัฒนาให้

ยังไงขอชื่นชมน่ะครับ  Wink
lekside
สมาชิกเว็บ

จะดีจะเลวอยู่ที่คน ไม่ใช่อยู่ที่เกม

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 07:06:41 PM »

ฟรีตลอดไหมครับ เคยเจอเจ้านึงแรกๆก็บอกฟรี พอใช้ไปเริ่มเก็บเงิน หลังจากนั้นเปลี่ยนมือผู้ดูแล เปลี่ยนผู้พัฒนาแล้วแก้เวอร์ชั่นใหม่ สุดท้ายก็เสียเงินอยู่ดี
MPAL
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2014, 02:17:39 PM »

เข้ามาดันให้ครับ ยืนยันว่าฟรี ไม่มีโฆษณามากวนใจ

ใช้จริงมา 9 เดือนแล้ว ให้คำแนะนำพร้อมทั้งพัฒนาให้

ยังไงขอชื่นชมน่ะครับ  Wink

ขอบคุณครับ แฟนฟันธุ์แท้ 
MPAL
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2014, 02:35:53 PM »

ฟรีตลอดไหมครับ เคยเจอเจ้านึงแรกๆก็บอกฟรี พอใช้ไปเริ่มเก็บเงิน หลังจากนั้นเปลี่ยนมือผู้ดูแล เปลี่ยนผู้พัฒนาแล้วแก้เวอร์ชั่นใหม่ สุดท้ายก็เสียเงินอยู่ดี

ฟรี! ตลอด ล้าน% ครับ

รายได้ของ MPAL มาจากระบบ M-Plus (Point Card System) ซึ่งก็ไม่ได้บังคับว่าทางร้านจะต้องใช้ แต่ถ้าทางร้านใช้ก็จะทำให้มีรายได้เสริมเพิ่มขึ้นมาอีก

ถ้าสนใจสมัครใช้งานได้ที่  http://www./register.php
สมัครเสร็จให้เข้าตรวจสอบในอีเมล์ (อาจจะอยู่ในสแปม) และกดยืนยัน
ทางเราจะจัดส่ง user id ให้ภายใน 3 วันทำการครับ
pcom
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 11:12:34 AM »

ใช้ผมก็โคนเซ็งไปเลย
MPAL
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 09:50:22 PM »

ใช้ผมก็โคนเซ็งไปเลย

เสียใจด้วยครับ

ถ้าคุณใช้ MPAL จะไม่มีคำว่า  "เซ็ง" 
jackhaha
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 09:50:04 AM »

ผมกำลังจะเปิดอีกสาขา ละครับ จากเดิมทีลงโปรแกรมไป 3 สาขา กำลังจะเปิดเพิ่มเพื่อทำการ โรมมิ่งสาขา รายละเอียดแจ้งไปใน EMAIL แล้วน่ะครับ

Cheesy Cheesy
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์