หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป้องกันโกง+เพิ่มรายได้ = ใช้ MPAL โปรแกรมคุมร้านเน็ต (ฟรี)  (อ่าน 35894 ครั้ง)
nachi
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2014, 12:13:59 PM »

มีใครเปนเหมือนผมบ้างคับ  ก่อนติดตั้งโปรแกรมmpalที่เคี่องลูก เล่นเกมส์ออฟไลน์ได้ปกติ เช่น cs trike,modern warfare,gta แต่หลังจากลงโปรแกรมเก็บเงินก็เล่นเกมส์เหล่านี้ไม่ได้เลย เวลาจะกดเข้าเกมส์มันก็จะค้าง เข้าเกมส์ไม่ได้เลย แต่พอเอาโปรแกรมออกก็เล่นได้ปกติ งงมากเลย ท่านใดพอทราบวิธีเซ็ตแก้ไขยังไงบ้างคับ แนะนำที
mmbo
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 05:35:55 PM »

เคยลองติดตั้งดูครั้งครับ เห็นตามที่คนนั้น คนนี่แนะนำว่าดีงั้นงี่้ เลยสนใจติดตั้ง
แต่พอติดตั้งเสร็จ โดนที่ผมก็เอ๊ะใจตั้งแต่ต้อง add ip เครื่องลูกและ พอติดตั้งเสร็จผมเลยทำการรีเครื่อง1รอบ

ปรากฏว่ามันผูกกับเครื่องลูกไว้ทั้งหมดทุกเครื่อง แค่รีเครื่องคิดตังซึ่งโปรแกรมอื่นๆไม่มีปัญหาโปรแกรมนี้ทำเครื่องลูกที่ลูกค้าเล่นอยู่เต็ม
ดับตามไปด้วย แค่นั้นแหละครับผมถอดออกทันที Undecided Tongue Cry
jackhaha
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 01:20:41 PM »

มีใครเปนเหมือนผมบ้างคับ  ก่อนติดตั้งโปรแกรมmpalที่เคี่องลูก เล่นเกมส์ออฟไลน์ได้ปกติ เช่น cs trike,modern warfare,gta แต่หลังจากลงโปรแกรมเก็บเงินก็เล่นเกมส์เหล่านี้ไม่ได้เลย เวลาจะกดเข้าเกมส์มันก็จะค้าง เข้าเกมส์ไม่ได้เลย แต่พอเอาโปรแกรมออกก็เล่นได้ปกติ งงมากเลย ท่านใดพอทราบวิธีเซ็ตแก้ไขยังไงบ้างคับ แนะนำที
ร้านผมไม่เด้งน่ะครับ ยังเล่นได้ตามปกติ

เคยลองติดตั้งดูครั้งครับ เห็นตามที่คนนั้น คนนี่แนะนำว่าดีงั้นงี่้ เลยสนใจติดตั้ง
แต่พอติดตั้งเสร็จ โดนที่ผมก็เอ๊ะใจตั้งแต่ต้อง add ip เครื่องลูกและ พอติดตั้งเสร็จผมเลยทำการรีเครื่อง1รอบ

ปรากฏว่ามันผูกกับเครื่องลูกไว้ทั้งหมดทุกเครื่อง แค่รีเครื่องคิดตังซึ่งโปรแกรมอื่นๆไม่มีปัญหาโปรแกรมนี้ทำเครื่องลูกที่ลูกค้าเล่นอยู่เต็ม
ดับตามไปด้วย แค่นั้นแหละครับผมถอดออกทันที Undecided Tongue Cry
ร้านผมปิดเครื่อง Cashier เครื่องลูกก็ยังเล่นได้ตามปกติ ใช้มา เกือบปี ละน่ะครับ ถ้ามีปัญหาโทรไปถามช่าง เค้าดีกว่าน่ะครับ
bird01
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 03:08:39 AM »

ยังไม่เคยลองใช่้
snowman76
*

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2014, 05:54:07 PM »

ที่เครื่อง cashier หลังจากที่ลงโปรแกรมMPALเสร็จ พอจะเข้าตัวโปรแกรม ต้องใส่USERNAMEและPASSWORDอะไรครับ ผมไม่รู้ว่าต้องใส่ไร เลยเข้าโปรแกรมไม่ได้ ซึ่งมีผลพวงทำให้ผมลงMPALที่เครื่องClientไม่ได้ครับ
MPAL
*

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 01:29:11 PM »

ที่เครื่อง cashier หลังจากที่ลงโปรแกรมMPALเสร็จ พอจะเข้าตัวโปรแกรม ต้องใส่USERNAMEและPASSWORDอะไรครับ ผมไม่รู้ว่าต้องใส่ไร เลยเข้าโปรแกรมไม่ได้ ซึ่งมีผลพวงทำให้ผมลงMPALที่เครื่องClientไม่ได้ครับ
ทางเจ้าของร้านต้องทำการสมัครใช้งานก่อนค่ะ เพื่อรับ ACCOUNT และ PASSWORD
ได้ที่เว็ปไซด์ ของทาง MPAL

หากมีข้อสงสัยการใช้งานสามารถโทรสอบถาม
ได้ที่เบอร์
092-282-5587 หรือ 092-286-8254
comdom
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 04:07:15 PM »

ณ.เวลานี้จะไปหาโปรแกรมได้ที่ไหนครับหาโหลดไม่ได้เลย Huh? Huh?
seiha
*

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2015, 03:37:57 PM »

Wink Wink Wink Wink Wink  

คาสิโนออนไลน์ ในรูปแบบใหม่ล่าสุดจาก ปอยเปต คาสิโน รีสอร์ท ได้ที่นี่
seiha
*

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2015, 10:59:05 AM »

Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes ::)ขอบคุณสำหรัการแบ่งปัน
vsradio
*

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2016, 06:46:34 PM »

-v-ขอขอบพระคุณมากๆๆคับ
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์