หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 103   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ICT IP Bonus เปิดให้สมัครรับ IP Bonus เกมฮิต Infestation ไปลงร้านได้แล้ววันนี้  (อ่าน 102871 ครั้ง)
jirasak_it
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 09:40:32 AM »

รอผลการอนุมัติ เข้ามาดูทุกวันเลยครับ jirasak_it
ty-naja11
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 09:49:41 AM »

รอๆๆๆ
x060059
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 09:59:44 AM »

รออนุมัติอยู่ครับ 

ใจเย็นๆ นะครับ ระบบเพิ่งเปิดให้สมัคร

ฉนั้นทุกร้านสมัครเข้ามาพร้อมกันจำนวนมาก ทางทีมงานกำลังทยอยตรวจสอบให้อยู่ครับ

ของร้านขวัญดาว กรอกใบสมัครก่อนวันที่ 16 มกราคม 2558
ผมได้เข้าไปกรอกใบสมัครใหม่ ปรากฏว่าระบบแจ้งมี username นี้มีในระบบแล้ว
ผมต้องทำยังไงต่อไปครับ
edennu
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 10:16:05 AM »

แล้วตกลง มีกฎห้องฟาร์มป่าว หรือ เหมือนๆห้องปรกติ

ในความเห็นของผม ห้องฟาร์มมันคือสถานที่ปลอดภัย
พอดีที่ร้านยังไม่ผ่าน เลย ยังไม่รู้ ว่า มันฆ่ากันได้หรือป่าว -*-
หากฆ่ากันได้ สงสัย มีสงคราม + ดราม่าในห้องแน่ๆ ร้านใครมั่งก็ไม่รู้ ที่เด็กๆมา แล้วมาตีกันในนี้ คงปวดหัวกันสนุก แน่ๆเจ้าของร้าน555+

แล้วจะปวดหัวมากขึ้นหากเด็กๆเอาชื่อร้านเรามาด่ากัน 555+
พี่ศักดิ์
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 10:17:41 AM »

Cannot Start Application แก้ยังไงครับ  Tongue

เซฟรูปมาให้ดูหน่อยได้ไหมครับ

คลิกที่นี่ เพื่อขอรับ ข่าวด่วน! จากเว็บ ICT.in.th ทางอีเมล ฟรี!

อย่าถามว่าฉันจะได้อะไร แต่จงถามว่าฉันจะให้อะไรกับ ICT.in.th  /Don't ask what I will get, but ask what I will give ICT.in.th

sabyedee69
สมาชิกเว็บ

ไม่มีคนโง่ ไม่มีคนฉลาด มีแต่คนรู้กับคนไม่รู้...

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 10:22:47 AM »

Cannot Start Application แก้ยังไงครับ  Tongue

http://ict.in.th/66399.msg553999;topicseen#msg553999

ตามนี้ครับ
พี่ศักดิ์
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 10:25:08 AM »

Cannot Start Application แก้ยังไงครับ  Tongue

http://ict.in.th/66399.msg553999;topicseen#msg553999

ตามนี้ครับ

กำลังให้ทีมงานตรวจสอบอยู่ครับ

คลิกที่นี่ เพื่อขอรับ ข่าวด่วน! จากเว็บ ICT.in.th ทางอีเมล ฟรี!

อย่าถามว่าฉันจะได้อะไร แต่จงถามว่าฉันจะให้อะไรกับ ICT.in.th  /Don't ask what I will get, but ask what I will give ICT.in.th

kampongza
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 10:25:57 AM »

ของผมเซ็ทไอพีไปเส้นเกมแล้ว ไม่ได้โบนัสครับ
พี่ศักดิ์
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 10:28:00 AM »

ของร้านขวัญดาว กรอกใบสมัครก่อนวันที่ 16 มกราคม 2558
ผมได้เข้าไปกรอกใบสมัครใหม่ ปรากฏว่าระบบแจ้งมี username นี้มีในระบบแล้ว
ผมต้องทำยังไงต่อไปครับ

- ไม่ต้องสมัครใหม่ครับ

- ให้เข้า ID เดิมที่เคยสมัคร แล้วแก้ไขข้อมูล อัพโหลดเอกสารให้ถูกต้อง

พี่ศักดิ์
คณะทำงาน
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 10:33:28 AM »

แล้วตกลง มีกฎห้องฟาร์มป่าว หรือ เหมือนๆห้องปรกติ

ในความเห็นของผม ห้องฟาร์มมันคือสถานที่ปลอดภัย
พอดีที่ร้านยังไม่ผ่าน เลย ยังไม่รู้ ว่า มันฆ่ากันได้หรือป่าว -*-
หากฆ่ากันได้ สงสัย มีสงคราม + ดราม่าในห้องแน่ๆ ร้านใครมั่งก็ไม่รู้ ที่เด็กๆมา แล้วมาตีกันในนี้ คงปวดหัวกันสนุก แน่ๆเจ้าของร้าน555+

แล้วจะปวดหัวมากขึ้นหากเด็กๆเอาชื่อร้านเรามาด่ากัน 555+

มีห้อง InternetCafe Thailand ที่เข้าได้เฉพาะร้านที่มีระบบ ICT IP Bonus ครับ

มีสิทธิพิเศษมากกว่าห้องปรกติครับ

สิทธิพิเศษ IP Bonus เกม Infestation

1. ได้ Bonus เปิดใช้งานโซนเซิร์ฟเวอร์ InternetCafe Thailand ที่เข้าใช้งานได้เฉพาะร้านที่ใช้ IP Bonus เท่านั้น
2. ได้ Bonus ค่าประสบการณ์ XP ในเกมเพิ่มขึ้นถึง 50%
3. ได้ Bonus เงินในเกมหน่วย Dollar ในเกมเพิ่มขึ้นถึง 50%
4. ได้ Bonus ไอเทมดรอปในเกมเพิ่มขึ้นถึง 50% (มีผลในเซิร์ฟเวอร์ใน Channel ร้านเน็ต Internet Café Thailand)
5. ได้ Bonus สัญลักษณ์พิเศษประดับหน้าชื่อตัวละครขณะเล่นเกมในร้านที่ใช้ IP Bonus

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 103   ขึ้นบน
  พิมพ์