หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านเกมส์เริ่มตาย สนใจร้านมือถือครับ  (อ่าน 2143 ครั้ง)
nexgen
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2015, 04:34:48 PM »

ส่วนคอมเก่าเกินจะขายให้ได้ราคา  ตอนนี้ให้แฟนทำสอน ประถมอยู่ครับ   สนใจอยากทำหน้าร้านเป็นร้านมือถือ  พี่ ๆ คนไหนทำอยู่บ้างครับ อยู่ต่างจังหวัด สั่งสินค้า ราคาส่ง จากที่ไหนครับ  เราพอมีพื้นฐานลงโปรแกรม แอนดอร์ยเป็น  เรยคิดว่าไม่ยากครับ  อยากรู้สถานที่หรือพวกเว็บขายส่ง อุปกรณ์เกี่ยวกับมือถือ     ครับ   ชีวิตไม่สิ้นต้องดิ้นกันต่อไป
netkapong
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2015, 11:59:55 AM »

มาตามหาข้อมูลด้วยคนครับ
pisal_sv
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2015, 07:26:26 AM »

สวัสดีครับ ผมจากร้านอินเตอร์เน็ต บ้านครูหนู เขตคลองสามวา เปิดทำร้านเน็ตมาเป็นเวลา 7 ปี(ตอนนนี้ ทำบ้างหยุดบ้าง) อยากบอกเพื่อนๆ ว่า ตอนนี้ผมมาทำอาชีพเสริม แบบขายตรง เซรั่ม เป็นสินค้านำเข้าจากเมริกา(สินค้า นวัตกรรมใหม่ สร้างผิวใหม่ไม่ต้องศัลยกรรม)  ขายดีมากครับ รายได้ 6 ช่องทาง ไม่ต้องฉีด เพียงแค่ทา เผื่อเป็นทางเลือกอีกช่องทาง หนึ่งทำควบคู่กันไป ลงทุนรอบเดียว จบ ไม่ต้องตุนสินค้า มีระบบจัดส่งให้  ทำเองที่บ้านได้เพราะเป็นระบบออนไลน์ ยอดขาย 180 ประเทศทั่วโลก สนใจติดต่อร้านเกมและอินเตอร์เน็ต บ้านครูหนูได้เลยนะครับ 080-9684317 ครูหนู เผื่อเป็นอีกทางเลือกครับ..ขอบคุณครับ 
seiha
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 09:16:38 AM »

Wink Wink Wink-ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน   น่าสนใจมากครับ

คาสิโนออนไลน์ ในรูปแบบใหม่ล่าสุดจาก ปอยเปต คาสิโน รีสอร์ท ได้ที่นี่
seiha
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2015, 09:12:29 AM »

Cry Cry Cry Cry Wink Wink Wink Wink-ขอบคุณสำหรับขอมูล
Moo2009
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2015, 01:52:56 PM »

เสือป่าเลยครับมีทุกอย่าง  ในเว็บมีไม่ครบ  นั่งรถไฟมาลง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์