หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CafeThai Billing ฐานข้อมูลหลุด  (อ่าน 3177 ครั้ง)
ComboNet
สมาชิกเว็บ

กัมมุนา วัตตติโลโก สัตว์โลกทั้งหลายต้องเป็นไปตามกร

« เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 09:53:21 AM »

มีใครเคยเจอปัญหา ฐานข้อมูลหลุดบ้างไหมครับ กับโปรแกรม CafeThai Billing คืออาการจะเป็นประมาณว่าอยู่ ๆ เราไม่สามารถล็อคอินด้วย Username ของเราได้เลย เมื่อวานยังใช้งานได้ตามปกติ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าจะแก้ปัญหายังไงดี
nickyl2008
เด็กใหม่หัดโพส
*

ทุกสิ่งย่อมเปลี่ยนแปลง ตามกาลเวลา ยังไงก็ได้แล้วแต

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 01:37:59 PM »

มีใครเคยเจอปัญหา ฐานข้อมูลหลุดบ้างไหมครับ กับโปรแกรม CafeThai Billing คืออาการจะเป็นประมาณว่าอยู่ ๆ เราไม่สามารถล็อคอินด้วย Username ของเราได้เลย เมื่อวานยังใช้งานได้ตามปกติ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าจะแก้ปัญหายังไงดี
พนง.อ้่างว่าเป็นที่เน็ต แปลกเนาะ เป็นแต่ร้านที่ GCA หรือออโต้อัพเดตหมดอายุ เรื่องkeyหลุด ติดต่อ Callcenterไว้เลยจ้า โทรตอนนี้ เขาจะติดต่อกลับประมาณ3ชม.ได้ ถ้าติดต่อไวแปลว่าคิดน้อย แต่ดูแล้วนาจะยาว

อะไรยังไง
ComboNet
สมาชิกเว็บ

กัมมุนา วัตตติโลโก สัตว์โลกทั้งหลายต้องเป็นไปตามกร

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 02:07:25 PM »

ไม่แน่ใจนะครับว่าเป็นที่อะไร แต่หลังจาก 1 เม.ย. มา ร้านผมเป็น 2 ครั้ง แล้วครับ ก่อนหน้านี้ไม่เคยเป็นเลย
naitiw
สมาชิกเว็บ
**

Doctor Strange

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 02:44:26 PM »

เจอตอนไฟตกเมื่อต้นเดือน  โทรให้ช่างรีโมทมาแก้ให้ ลูกค้าก็นั่งรอไปก่อน บางคนก็กลับ

ทำ 30 นาทีเสร็จเปิดร้านต่อ  ทั้งเจ้าของร้านและลูกค้าก็ happy   
soj_cc
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 03:24:28 PM »

ของผมคูปองที่พิมพ์ไว้ ใช้ไม่ได้ ต้องพิมพ์ใหม่ Angry
tomnco12
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2016, 08:08:03 PM »

ตั้ง compatibily ให้เป็น win xp
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์