หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากฝากขนมขายตามร้านเน็ตครับ  (อ่าน 680 ครั้ง)
MOMODONUT
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: เมษายน 20, 2016, 01:45:01 PM »

ต้องเล่าก่อนว่าแต่ก่อนผมเป็นพวกสิงอยู่ร้านเน็ตประจำเล่นเกมทั้งวันวันหยุดนี้ทั้งวันทั้งคืน จนรู้จักกับพี่เจ้าของร้านเกม พี่เค้าใจดีมากบริการก็ดีเป็นกันเองกับลูกค้ามาก วันหนึ่งผมเกิดตกงานขึ้นมา หางานอยูพักใหญ่ๆ ก็ไม่มีงานสักที ทั้งเหนื่อยทั้งท้อ สุขภาพไม่ดี อายุเยอะเลยไม่มีใครอยากรับเข้าทำงาน เลยคุยกับพี่เจ้าของว่าทำไงดี ผมเอาขนมมาฝากขายร้านพี่ได้ไหม พี่เค้าตอบตกลงโดยไม่คิดอะไรผมเลย ใจดีมากๆ ตอนนี้ผมทำมาได้2-3เดือนแล้ว ขายดีมากๆ โดนัทราคาถูก รสชาติอร่อยเหมือนกับในห้าง เพื่อใครสนใจ กำลังหาขนมไปขายที่ร้านผมยินดีเอาขนมไปส่งให้ จะเป็นฝากขายหรือซื้อขาดแล้วแต่เจ้าของร้านจะ สดวก (ขอเป็นย่านฝั่งธนหรือพระนครที่ไม่ไกลมากติดกับฝั่งธนนะครับผมทำคนเดียวครับ)
ขนมผมเติมใหม่ทุกวัน อายุขนมอยู่ได้ 2 วัน ยิ่งอยู่ในห้องแอร์ สบายครับ  เบอร์โทรนะครับ 0938829960 โม่ ขอบคุณครับ
MOMODONUT
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2016, 02:06:51 PM »

emotictycขอคุณครับ ผมจะสู้ต่อไป Cry
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์