หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งาน ร้านเน็ต รายละเอียด: พนักงานคุมร้าน คอม*เน็ต*+เกมส์ ไม่จำกัดวุฒิ ไม่จำเป็นต  (อ่าน 1750 ครั้ง)
bnetget
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 04:57:58 PM »

:)งาน ร้านเน็ต กรุงเทพ*พระราม3
รายละเอียด: พนักงานคุมร้าน คอม*เน็ต*+เกมส์
ไม่จำกัดวุฒิ ไม่จำเป็นต้องมีคงามรู้  มีที่พัก งานสบายๆ
เหมาะกับคนที่ชอบยุหน้าจอนานๆรักการพูดคุย ที่นี่เราอยู่แบบ ซื่อตรงไม่โกงหรือหาเรื่องหักนะครับ^^
-มีที่พัก(ให้ฟรี-ที่ร้าน)
-ค่าไฟ-น้ำ(ไม่ต้องจ่าย)
-โบนัส ขยัน
-โบนัสงานซ่อม(ไม่ต้องมีความรุ้นะครับ)
-เงินเดือน 4500+ (กิน+ใช้อย่าเดียวเน้นๆ)
-หยุดเดือนละ 1-2 ครั้ง กำหนดทีหลัง
ด่วน *จำนวนที่รับสมัคร : 1 อัตรา
**คุณสมบัติ
1.ซื่อสัตย์
2.กะตือรือล้น+รักงานบริการ
3.ขยัน (เก็บกวาดร้าน บ้าง)
4.เพศ ชาย อายุ 20-27 ปี
5.เงินประกัน 1000 บาท เป็นการประกันทางร้านไม่มีการยึดนะคับรับรอง
ลักษณะงาน
เก็บกวาดร้านทำความสะอาด ทักทายลูกค้าเก่งๆ
สนใจส่งรายเอียดเบื้องต้น
1.รูปถ่าย แบบง่ายๆ เช่นจากมือถือ..
2.รายเอียดส่วนตัว วัน/เดือน/ปี เกิด ที่พักปัจจุบัน ลักษณะนิสัย ความถนัดทางคอม เคยผ่านไหนมาบ้าง
....ลงมาเยอะๆนะคับ สำคัญ
ส่งมาที่
Email : [email protected]
IDLine: te0017
T:0891044010
bnetget
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 09:54:54 PM »

รับคนอยู่นะครับ  ต้องการคนที่มาด้วยใจรักงานนี้ อยู่นานร้านไม่ใหญ่ไม่หรู งานสบายๆ เจ้าของร้าน ตรงๆชอบคนง่ายๆ ซื่อสัตย์ คับ^^
johny2536
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 12:37:29 PM »

รับต่างจังหวัดมั้ยครับ พอดีผมอยุ่โคราช
ถ้าให้ไปผมไปได้ครับ

ชื่อ จอนนี่ อายุ23 หนัก99 สูง175 ซ่อมรื้อประกอบคอม ลงวินโด้xpได้นิดหน่อยครับ
*ผมส่งไปทางmail นะครับประวัติ*

**ลองติดต่อผมได้ครับ facebook : www.facebook.com/johny2536
เบอร์โทร 095-1234587 **

ขอบคุณครับ
bnetget
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 02:31:27 PM »

รับคนอยู่นะครับ  ต้องการคนที่มาด้วยใจรักงานนี้ อยู่นานร้านไม่ใหญ่ไม่หรู งานสบายๆ เจ้าของร้าน ตรงๆชอบคนง่ายๆ ซื่อสัตย์ คับ^^ Kiss
eizhitarnx
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 11:22:12 PM »

ตอนนี้อยุ่ปทุมธานี ครับ ชื่อนาย อาชา  ทิศขจรสิริ  อายุ24 ปี    หนัก  150  สูง 183    นิสัยเป็นคนเฮฮา เข้ากับคนง่าย ถนัดเรื่องการลงวินโด้ เรื่องลงเกมส์ อัพเดทเกมส์  แก้ปัญหาได้เบื้องต้น  เคยเป็นชั่งซ่อมที่เซียร์ ตอนปี 2558 ครับ  วันเกิดของกระผม 27/พค./36 นะครับ

ถึงผมจะตัวอ้วน แต่ผมก็เดินได้ทำความสะอาดได้คล่องแคล่วครับ ไม่ต้องห่วง ไม่ใช้อ้วนขี้เกลียดครับ

นี่ facebook  ผมครับ  https://www.facebook.com/eizhit4rnkub   ผมโทรศัพทืมีปัญหานิดหน่อย ^^ Smiley
bnetget
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2017, 08:14:48 PM »

ว่างอีก1 ตำแหน่ง ต้องการคน รักงงานบริการสามารถยุหน้าคอมนานๆได้ ไม่ต้องเก่ง ขอแค่ใจรักการเรียนรุ้พอคับ
bnetget
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 07, 2017, 08:10:59 PM »

ว่างอีก1 ตำแหน่ง ต้องการคน รักงงานบริการสามารถยุหน้าคอมนานๆได้ ไม่ต้องเก่ง ขอแค่ใจรักการเรียนรุ้พอคับ
bnetget
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 12:34:45 PM »

รับคนอยู่นะคราบ  มีที่พัก น้ำไฟให้ มาแต่ตัว+หัวใจ  ขอคนซื่อสัตย์รักการเรียนรู้ กินง่ายอยู่ง่าย อยู่นานๆ เจ้าของ ซื่อตรงคับ
bnetget
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 09:19:34 AM »

bnetget
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 09:28:06 PM »

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์