หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานร้านเกมส์ บางกะปิ หอการค้า มีที่พักแอร์อาหารครบ !!!!!  (อ่าน 4242 ครั้ง)
tonmos
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 11:16:25 AM »

รับสมัครพนักงานดูแลร้าน Internet&Game

อ่านให้ละเอียดก่อนนะครับ
ใครคิดว่าทางร้าน เลือกเยอะ ข้ามเลยครับ ต้องการคนที่ตั้งใจตาม1-11 ข้อครับ

สถานที่ทำงาน : บางกะปิ หอการค้า
เวลางาน: 12 ช.ม

คุณสมบัติ
1. เพศ ชาย หญิง อายุ 18-25 ปี
2. ไม่สูบบุหรี่ไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติดทุกชนิด ไม่มีประวัติอาชญากรทุกประเภท
3. มีความรู้เรื่องเกม และ คอมพิวเตอร์เบื้องต้น
4. อารมณ์ดี มนุษยสัมพันธ์ดี พูดคุยกับลูกค้าได้ทุกวัย
5. ซื่อสัตย์ ไม่โกหก รักความสะอาด มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่
6. ลูกค้ามาก่อน เทคแคร์อันดับหนึ่ง เล่นเกมส์มาหลัง
7.ไม่เล่นเกมส์โวยวาย ไม่คุยไมค์ไม่ใช้หูฟังคุย หรือชอบเล่นเกมส์เสียงดังคนเดียว
8.ไม่อ้วน ไม่มีรอยสัก ผมไม่ยาวเกินไป รักสะอาด
9. ไม่ติดเกมส์ เล่นตอนว่างๆ ร้านคนเข้าออกเยอะ
10.อยู่ต่างจังหวัดต้องการทำงาน ในกรุงเทพยินดีพิจาณาพิเศษ
11.ไม่ได้ศึกษาต่อแล้ว หรือต้องการทำงานระยะยาว

ปล....ทางร้านจะดำเนินคดีกับ คนที่แอบมาทำแล้วขโมยสิ่งของ ขโมยเงิน ทุจริตๆลๆ ในร้านแล้วก็ลาออกนะครับ

ตำแหน่งหน้าที่ : ดูแลเงินเช็คยอดส่งยอด, ดูแลร้านทำความสะอาด กวาด-ถู ร้าน กระจก ห้องน้ำ ร้านเกมส์ และอุปกรณ์คอมพิวเตอร์
,เก็บขยะ เก็บโต๊ะเก้าอี้เวลาลูกค้าลุกไปแล้ว ,ดูแลความเรียบร้อย )
 Roll Eyes

ดูแลร้าน 50 เครื่อง หรือ 100 เครื่อง แล้วแต่ความสามารถ เงินเดือนตามจำนวนงานที่รับผิดชอบ  Grin
ห้องพักห้องแอร์ นอนสบาย ที่นอน หมอนผ้าห่มจะซื้อให้ส่วนตัว ครับ เวลาทำงานทำ เลือกได้  8 โมงเช้า-2ทุ่ม หรือ 2 ทุ่มถึง 8 โมงเช้า

อาจจะดูจ้างถูก แต่มีที่พักห้องแอร์ มีอาหารให้ 3-4 มื้อ    Roll Eyes
 ค่าใช่จ่ายแทบไม่มี  มีแค่ค่าของส่วนตัวกับเติมเงินมือถือแค่นั้นเอง  Kiss

ผ่านโปรมีวันหยุดมีวันหยุดให้เดือนละ 2 วัน ไม่หยุด ให้วันละ 200-300 ครับแล้วแต่เงินเดือน เงินเดือน  ทดลองงาน 1 เดือน           6000 บาท เงินเดือนปรับขึ้น 1000-2000 บาท ตามความสามารถ
มีโบนัส ให้ทุกปีเท่าเงินเดื่อน เงินขึ้นตลอดถ้าขยันครับ

กรุณานำเอกสารต่อไปนี้เมื่อมาติดต่อ

1. สำเนาบัตรประชาชน
2. สำเนาทะเบียนบ้าน
3. หลักฐานการจบการศึกษา (ถ้ามี)
4. รูปถ่าย 1 นิ้ว 2 รูป
5. เอกสารบุคคลค้ำประกันพร้อมเซ็นรับรอง นามสกุลเดียวกันเท่านั้น

บุคคลที่สนใจทำงาน  ทิ้งเบอร์ติดต่อ หรือเฟส และข้อมูลเบื้องต้นเดี๋ยวจะติดต่อกลับคับ
**ขอคนที่ต้องการทำงานจริงๆอยู่กันยาวๆ ไม่ใช่มาทำแก้ขัดไปก่อนนะคับ**

เปิดรับสมัครวันนี้จนถึงวันที่ 10 มี.ค  หลังจากนี้ปิดรับนะครับ  รับจำนวน 2 คน

แอดไลน์ ID  tonmos69  คุยกันทางนี้ก่อนครับ
ส่งรูปจริงๆตอนนี้ ลิ่งท์เฟสปุก ประวิติ มาในไลนก่อนนะครับ ผ่านจะโทรกลับไปหาทันที

Roll Eyes  ผ่าน 11 ข้อแล้วโทรมาครับ อ่านดีๆก่อนครับ  Roll Eyes
tonmos
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 02:59:38 PM »

ยังรับสมัคร อยู่นะครับ  อ่านครบผ้านหมด ติดต่อมาเลยครับ 
beerREO
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 12:33:39 PM »

สนใจคับยังรับยุใช้มัยคับ
อายุ19 เอกสารพร้อมคับ
มีประสบการณ์ด้านคอมพิวเตอร์มาเยอะเลยล่ะครับ
tonmos
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 12:41:38 PM »

รับสมัครพนักงานดูแลร้าน Internet&Game

อ่านให้ละเอียดก่อนนะครับ
ใครคิดว่าทางร้าน เลือกเยอะ ข้ามเลยครับ ต้องการคนที่ตั้งใจตาม1-11 ข้อครับ

สถานที่ทำงาน : บางกะปิ หอการค้า
เวลางาน: 12 ช.ม

คุณสมบัติ
1. เพศ ชาย หญิง อายุ 18-25 ปี
2. ไม่สูบบุหรี่ไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติดทุกชนิด ไม่มีประวัติอาชญากรทุกประเภท
3. มีความรู้เรื่องเกม และ คอมพิวเตอร์เบื้องต้น
4. อารมณ์ดี มนุษยสัมพันธ์ดี พูดคุยกับลูกค้าได้ทุกวัย
5. ซื่อสัตย์ ไม่โกหก รักความสะอาด มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่
6. ลูกค้ามาก่อน เทคแคร์อันดับหนึ่ง เล่นเกมส์มาหลัง
7.ไม่เล่นเกมส์โวยวาย ไม่คุยไมค์ไม่ใช้หูฟังคุย หรือชอบเล่นเกมส์เสียงดังคนเดียว
8.ไม่อ้วน ไม่มีรอยสัก ผมไม่ยาวเกินไป รักสะอาด
9. ไม่ติดเกมส์ เล่นตอนว่างๆ ร้านคนเข้าออกเยอะ
10.อยู่ต่างจังหวัดต้องการทำงาน ในกรุงเทพยินดีพิจาณาพิเศษ
11.ไม่ได้ศึกษาต่อแล้ว หรือต้องการทำงานระยะยาว

ปล....ทางร้านจะดำเนินคดีกับ คนที่แอบมาทำแล้วขโมยสิ่งของ ขโมยเงิน ทุจริตๆลๆ ในร้านแล้วก็ลาออกนะครับ

ตำแหน่งหน้าที่ : ดูแลเงินเช็คยอดส่งยอด, ดูแลร้านทำความสะอาด กวาด-ถู ร้าน กระจก ห้องน้ำ ร้านเกมส์ และอุปกรณ์คอมพิวเตอร์
,เก็บขยะ เก็บโต๊ะเก้าอี้เวลาลูกค้าลุกไปแล้ว ,ดูแลความเรียบร้อย )
 Roll Eyes

ดูแลร้าน 50 เครื่อง หรือ 100 เครื่อง แล้วแต่ความสามารถ เงินเดือนตามจำนวนงานที่รับผิดชอบ  Grin
ห้องพักห้องแอร์ นอนสบาย ที่นอน หมอนผ้าห่มจะซื้อให้ส่วนตัว ครับ เวลาทำงานทำ เลือกได้  8 โมงเช้า-2ทุ่ม หรือ 2 ทุ่มถึง 8 โมงเช้า

อาจจะดูจ้างถูก แต่มีที่พักห้องแอร์ มีอาหารให้ 3-4 มื้อ    Roll Eyes
 ค่าใช่จ่ายแทบไม่มี  มีแค่ค่าของส่วนตัวกับเติมเงินมือถือแค่นั้นเอง  Kiss

ผ่านโปรมีวันหยุดมีวันหยุดให้เดือนละ 2 วัน ไม่หยุด ให้วันละ 200-300 ครับแล้วแต่เงินเดือน เงินเดือน  ทดลองงาน 1 เดือน           6000 บาท เงินเดือนปรับขึ้น 1000-2000 บาท ตามความสามารถ
มีโบนัส ให้ทุกปีเท่าเงินเดื่อน เงินขึ้นตลอดถ้าขยันครับ

กรุณานำเอกสารต่อไปนี้เมื่อมาติดต่อ

1. สำเนาบัตรประชาชน
2. สำเนาทะเบียนบ้าน
3. หลักฐานการจบการศึกษา (ถ้ามี)
4. รูปถ่าย 1 นิ้ว 2 รูป
5. เอกสารบุคคลค้ำประกันพร้อมเซ็นรับรอง นามสกุลเดียวกันเท่านั้น

บุคคลที่สนใจทำงาน  ทิ้งเบอร์ติดต่อ หรือเฟส และข้อมูลเบื้องต้นเดี๋ยวจะติดต่อกลับคับ
**ขอคนที่ต้องการทำงานจริงๆอยู่กันยาวๆ ไม่ใช่มาทำแก้ขัดไปก่อนนะคับ**

เปิดรับสมัครวันนี้จนถึงวันที่ 25 มี.ค  หลังจากนี้ปิดรับนะครับ  รับจำนวน 2 คน

แอดไลน์ ID  tonmos69  คุยกันทางนี้ก่อนครับ
ส่งรูปจริงๆตอนนี้ ลิ่งท์เฟสปุก ประวิติ มาในไลนก่อนนะครับ ผ่านจะโทรกลับไปหาทันที

Roll Eyes  ผ่าน 11 ข้อแล้วโทรมาครับ อ่านดีๆก่อนครับ  Roll Eyes
tonmos
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 12:43:45 PM »

สนใจ แอดไลนมาคุยกันนะครับ ขอข้อมูล เบื้องต้นก่อน ลงในนี้ได้เลยครับ  ข้อมูลส่วนตัว เฟส เบอร์ติดต่กลับ
Lukman
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 18, 2017, 07:56:52 PM »

ยังรับอยู่ไหมครับ
tonmos
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 01:29:12 PM »

ยังรับอยู่ครับ สนใจแอดไลนมาครับ 
tonmos
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 30, 2017, 12:49:39 PM »

ID LINE     TONMOS69  แอดส่งข้อมูลส่วนตัวมาในไลนเลยครับ 
AngelZero2
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 30, 2017, 11:51:05 PM »

ยังรับอยู่ไหมครับ มีประสบการณ์ ซ่อมคอมต่างๆ เเละ มีประสบกาณ์เปิดเซิฟเวอร์เกมส์สามารถทำรายได้ให้กับทางร้านได้
tonmos
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2017, 11:16:00 AM »

ยังรับอยู่นะครับ  ไลนมาคุยกันครับ  id   tonmos69 
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์