หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานร้านเกมส์ บางกะปิ หอการค้า มีที่พักแอร์อาหารครบ !!!!!  (อ่าน 4276 ครั้ง)
Kridsada
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 11:06:30 AM »

ยังรับอยู่ไหมครับ ผมมีคุณสมบัติทุกข้อยกเว้นข้อ 8 ผมอ้วนแค่นั่นเองครับแต่ผมขยันครับ
เคยมีประสบการณ์การทำงานมาแล้วครับ 2 ปี เคยคุมร้าน 50 เครื่อง ตอนนี้ว่างงานครับ สนใจมากๆ
เบอร์ครับ 088-964-8930 ครับ
FB : https://www.facebook.com/kridsada333
ต้องการงานจริงๆครับ ขอบคุณครับ
Dunkstar
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 12:11:27 PM »

ชื่อชนกานต์ ปาลกะวงศ์ นํ้าหนัก 55 สูง160

หวัดดีครับพี่ ผมชื่อเต้ เคยทำร้านเกมมาก่อนครับ ที่ต้องออกเพราะว่าร้านเขาปิดกิจการไป และเคยเป็นเด้กเสริฟด้วยครับ ไม่ติดเกมครับ
สำหรับผมลูกค้าคือพระเจ้า ถ้าไม่มีลูกค้าเราก้อไม่มีเงิน ช่วยรับไว้พิจารณาหน่อยนะครับผมไม่รุ้จะพึ่งคัยต้องทำงานเลี้ยงตัวเองขอคัยก้อไม่ได้เรยคนในครอบครัวตอนนี้ผมก้อทำงานหนักไม่ได้ผมป่วยเปนโรคกล้ามเนื้อหัวใจโต ทำงานหนักไม่ได้เหนื่อยง่ายกว่าคนปกติ ทำงานตากแดดก้อไม่ได้ครับถือว่าช่วยผมเอาบุนนะครับ ผมขอมีที่พักด้วยนะครับพร้อมเริ่มงานได้ทันที  เบอติดต่อ0941532349โทได้ตลอด24คัฟ F.B https://www.facebook.com/offnoyza  ไลน์ taenoyza   _/\_   ผมไม่มีเอกสารคนคํ้าอะครับพี่
powersun
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2017, 09:40:52 AM »

สวัสดีครับผมสนใจงานนี้ครับ เคยมีประสบการณ์ ทำงานแบบนี้มาหลายปีครับ

ปัจจุบันผม อายุ 20 ย่าง 21 พักอยู่ที่จ.สมุทรปราการ อ.บางบ่อ ครับ

จบ ม.3 สนใจทำงานนี้ยาวๆ ครับ เนื่องจากต้องการหาเงินช่วยพ่อแม่  Cry

ถ้าพี่สนใจ กรุณาติดต่อเบอร์ 0936375360 ครับผม FB. Ploi sur (MC)
tonmos
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 03:57:46 PM »

ยังรับอยู่นะครับ ส่งข้อมูลส่งตัวทางไลนได้เลยครับ
Anon Saenchue
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 05:48:26 PM »

ชื่อ นายอนนต์  แสนเชื้อ ครับ ชื่อเล่นชื่อ นนต์ ครับ
เป็นเกย์ครับ เรียบร้อย
อายุ 25 นิสัย เข้าคนง่าย รักงานบริการ

เหตุผลของการสมัครงานครั้งนี้ : อยากทำงานด้านบริการ โดยเฉพาะด้านทางเกมส์ หรือ อินเตอร์เน็ต เพราะเป็นสิ่งที่เรารัก เเละชอบ
เพราะตลอดมาก็ทำงานแต่งานโรงงาน ซึ่งจริงๆเเล้วมันไม่ใช่สิ่งที่เราปราถนาเลย ผมจึ่งคิดว่าถ้าเราได้ทำงานในสิ่งที่เรารักและชอบ ผลลัพพ์ออกมามันคงจะดีกว่างานที่เราฝืนทำ ยังไงก็พิจารณาไว้ด้วยนะครับ

ด้วยความเคารพ
                                                                                                                                    อนนต์   แสนเชื้อ
Facebook : https://www.facebook.com/Anon.HaFF

ปล.ไม่มีโทรศัพท์ใช้ครับ สืบเนื่องมาจากเปียกฝน พังไปแล้วครับ ขออภัยด้วยนะครับ ยังไงก็อินบ๊อคมาทาง Facebook นะครับ (ออนเฟสในร้านอินเตอร์เน็ต) พร้อมเริ่มงานวันที่ 1 มิถุนาเลยครับ
Anon Saenchue
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 08:01:22 PM »

ชื่อ นายอนนต์  แสนเชื้อ ครับ ชื่อเล่นชื่อ นนต์ ครับ
เป็นเกย์ครับ เรียบร้อย
อายุ 25 นิสัย เข้าคนง่าย รักงานบริการ

เหตุผลของการสมัครงานครั้งนี้ : อยากทำงานด้านบริการ โดยเฉพาะด้านทางเกมส์ หรือ อินเตอร์เน็ต เพราะเป็นสิ่งที่เรารัก เเละชอบ
เพราะตลอดมาก็ทำงานแต่งานโรงงาน ซึ่งจริงๆเเล้วมันไม่ใช่สิ่งที่เราปราถนาเลย ผมจึ่งคิดว่าถ้าเราได้ทำงานในสิ่งที่เรารักและชอบ ผลลัพพ์ออกมามันคงจะดีกว่างานที่เราฝืนทำ ยังไงก็พิจารณาไว้ด้วยนะครับ

ด้วยความเคารพ
                                                                                                                                    อนนต์   แสนเชื้อ
Facebook : https://www.facebook.com/Anon.HaFF

ปล.ไม่มีโทรศัพท์ใช้ครับ สืบเนื่องมาจากเปียกฝน พังไปแล้วครับ ขออภัยด้วยนะครับ ยังไงก็อินบ๊อคมาทาง Facebook นะครับ (ออนเฟสในร้านอินเตอร์เน็ต) พร้อมเริ่มงานวันที่ 1 มิถุนาเลยครับ
์NongF56
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 12:12:47 AM »

ผมสนใจครับ ตอนนี้ผมก็ทำร้านเกมออนไลน์อยู่ทำงานเป็นกะเช้า กะกลางคืน สลับกันแล้วแต่จะตกลงกันเองครับ แต่ไม่มีที่พัก ทำงานทุกวันได้เดือน 7,500 บาทครับ หักต่อเดือน 500 บาท 3 เดือน รวมเป็นเงือนประกัน 3,000 บาท อยุ่ไม่ไหวครับ เงินไม่พอใช่ ที่ออกเพราะสาเหตุนี้ล่ะครับ แต่ตอนนี้ยังทำอยู่ บอกล่วงหน้าก่อนออกงานไป15วันแล้วครับ แต่เจ้าของร้านใจดีครับให้เล่นเกมให้อินเตอร์เทนลูกค้า ไม่เหมือนร้านอื่นๆให้เฝ้าแต่จอคอมเครื่องคิดเงิน ไม่ดีที่ร้านนี้คือ เงินเดือนกับที่พักไม่นี่ล่ะครับ เลยอยุ่ไม่ได้ ส่วนตัวผมไม่กินเหล้าเบียร์ไม่สูบบุหรี่ ไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติด แต่สักลายครับ ไม่มีนิสัยลักขโมย ไม่ต้องคดี เคยผ่านการเป็นทหารแล้ว  สนใจโทร 061-4813020 โหน่งครับ อยากทำงานยาวๆครับ ตั้งใจทำงาน มีความรับผิดชอบหน้าที่ ขอที่พักฟรีพร้อมกับค่าแรงขั้นต่ำของลูกจ้างตามกฏหมายพอครับ พี่อยู่รอดผมก็อยู่รอด คิดง่ายๆครับ ลูกพี่ก็ต้องพึ่งลูกน้อง ลูกน้องก็ต้องพึ่งลูกพี่
guaijeng
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 06:16:23 PM »

ไม่อ้วนนี้เกี่ยวด้วยเหรอครับ 55+
tonmos
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 07:07:29 PM »

ยังรับอยู่นะครับ  ใครสนใจทักไลรมาครับ  tonmos69
altinatef44
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2017, 11:19:31 AM »

ทักไลน์ไปแล้ว พี่อ่านแต่ไม่ตอบ ไม่ทราบว่ายังรับคนอยู่ไหมครับ
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์