หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาทักทายซำบายดีอยุ่บ่  (อ่าน 727 ครั้ง)
sitmongkol
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2017, 04:18:44 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง เป็นยังไงกันบ้างครับร้านลูกค้าเยอะไหมครับ สองปีที่ผมเลิกร้านไปนี่ไม่ได้จับคอมพิวเตอร์เลย หันมาค้าขายอาหารก็พอเลี้ยงชีพได้ วันนี้คิดถึงเพื่อนสมาชิกเลยแวะมาดูหน่อยยังอยู่กันเยอะหรือเปล่า ร้านพื้นที่บ้านผมจาก10กว่าร้านตอนนี้เหลืออยุ่สามร้าน ขายของยุ่งๆไม่มีเวลามาคุยกับเพื่อนสมาชิกเลยแวะมาทักทายนะครับ
Bunchuwong
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 11:11:03 AM »

สบายดีครับ รายได้เรื่อยๆ ยังดีที่ไม่ต้องเช่าที่ไม่งั้นคงไม่ไหว

Embarrassed
Go_inter
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 09:30:28 PM »

สบายดีเหมือนกันครับ  รายได้น้อยลงกว่าเมื่อก่อนเยอะ แต่ก็ยังพออยู่ได้
กำลังจะขายอาหารเหมือนกันเลยครับ ส่วนร้านเกมยังไม่เลิกทำไปจนกว่าไม่มีลูกค้า
prajaksa
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 10:10:26 AM »

จาก3ส่วนเหลือ1ส่วนก็คงทำไปเรื่อยๆเพราะยังพอมีลูกค้าครับ Roll Eyes

อย่าหยุดไต่บันใดฝัน
Chananchida
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 09:41:59 PM »

สบายกาย ไม่สบายใจค่ะ 55555 ไม่รู้หนทางเป็นไงต่อไป อุส่าต์ซื้ออาคารพาณิชย์มาเปิดร้าน
คิดทำอย่างอื่นก็น่ากลัวไปหมดเลย ปีนี้เศรษฐกิจน่ากลัวจริงๆ ส่วนรายได้ที่ร้านลดลงครึ่งหนึ่งเลยค่ะ  Tongue
ComboNet
สมาชิกเว็บ

กัมมุนา วัตตติโลโก สัตว์โลกทั้งหลายต้องเป็นไปตามกร

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 11:40:06 PM »

บ่ค่อยสำบาย เครียดแท้
ting41110za
เด็กใหม่หัดโพส
*

ชีวิตต้องสู้

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2017, 02:12:53 PM »

ผมก็ปิดละขายคอมไปจนจะหมดละครับ emotictycทำมา8ปีละครับ ยังคิดอยู่ว่าจะก้าวตอไปยังไง Embarrassed
addat204
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2017, 10:52:30 AM »

ก็การีน่าเอง เปิดเกม มือถือขึ้นมาเท่านั้นแหล่ะ rov เอาไปกินหมด ทำเอาเราหมดทางทำกินกันเลยทีเดียว แถมเกมอันนี้ไม่มีให้ลงในร้านได้เลย ทำไงหล่ะทีนี้ เด็กเล่นมือถือหมดแล้ว พ่อแม่ ชอบใจลูกอยู่บ้าน ทุกวัน 
zodiac99
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2017, 08:55:17 PM »

วันละร้อยกว่า สองร้อยกว่า 8 เครื่อง 555 ดีที่ไม่ต้องเช่า ไม่งั้นม้วนเสื่อนานละครับ  Grin ช่วงนี้ก็ตระเวนสอบงานราชการไปพลาง ๆ
Go_inter
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2017, 02:54:22 AM »

ก็การีน่าเอง เปิดเกม มือถือขึ้นมาเท่านั้นแหล่ะ rov เอาไปกินหมด ทำเอาเราหมดทางทำกินกันเลยทีเดียว แถมเกมอันนี้ไม่มีให้ลงในร้านได้เลย ทำไงหล่ะทีนี้ เด็กเล่นมือถือหมดแล้ว พ่อแม่ ชอบใจลูกอยู่บ้าน ทุกวัน 

ตามนั้นครับ เด็กร้านผมไปเล่น ROV หมด สะใจดีแท้ การีน่า ฆ่าร้านเกมตรงๆ เลย
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์