หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครพนักงาน ดูแลร้านเน็ต มีห้องพักติดแอร์ให้ส่วนตัว!!!  (อ่าน 3468 ครั้ง)
tonmos
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 07:39:32 PM »

รับสมัครพนักงานดูแลร้าน Internet&Game

อ่านให้ละเอียดก่อนนะครับ
ใครคิดว่าทางร้าน เลือกเยอะข้ามเลยครับ ต้องการคนที่ตั้งใจตาม1-11 ข้อครับ

สถานที่ทำงาน : .ในกรุงเทพ หรือปริมณฑล
เวลางาน: 12 ช.ม

คุณสมบัติ

1. เพศ ชาย หญิง อายุ 18-25 ปี
2. ไม่สูบบุหรี่ไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติดทุกชนิด ไม่มีประวัติอาชญากรทุกประเภท
3. มีความรู้เรื่องเกม และ คอมพิวเตอร์เบื้องต้น
4. อารมณ์ดี มนุษยสัมพันธ์ดี พูดคุยกับลูกค้าได้ทุกวัย
5. ซื่อสัตย์ ไม่โกหก รักความสะอาด มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่
6. ลูกค้ามาก่อน เทคแคร์อันดับหนึ่ง เล่นเกมส์มาหลัง
7.ไม่เล่นเกมส์โวยวาย ไม่คุยไมค์ไม่ใช้หูฟังคุย หรือชอบเล่นเกมส์เสียงดังคนเดียว
8.ไม่อ้วน ไม่มีรอยสัก ผมไม่ยาวเกินไป รักสะอาด
9. ไม่ติดเกมส์ เล่นตอนว่างๆ ร้านคนเข้าออกเยอะ
10.อยู่ต่างจังหวัดต้องการทำงาน ในกรุงเทพยินดีพิจาณาพิเศษ
11.ไม่ได้ศึกษาต่อแล้ว หรือต้องการทำงานระยะยาว

ทดลองงาน 1 เดือน  7500 บาท ผ่านปรับขึ้นเงินเดือน พร้อมวันหยุด
ตำแหน่งหน้าที่ : ดูแลเงินเช็คยอดส่งยอด, ดูแลร้านทำความสะอาด กวาด-ถู ร้าน กระจก ห้องน้ำ ร้านเกมส์ และอุปกรณ์คอมพิวเตอร์
,เก็บขยะ เก็บโต๊ะเก้าอี้เวลาลูกค้าลุกไปแล้ว ,ดูแลความเรียบร้อย )
 Roll Eyes

กรุณานำเอกสารต่อไปนี้เมื่อมาติดต่อ

1. สำเนาบัตรประชาชน
2. สำเนาทะเบียนบ้าน
3. หลักฐานการจบการศึกษา (ถ้ามี)
4. รูปถ่าย 1 นิ้ว 2 รูป
5. เอกสารบุคคลค้ำประกันพร้อมเซ็นรับรอง นามสกุลเดียวกันเท่านั้น
 Roll Eyes
พักที่ร้านไม่รับไปกลับ ที่ร้านมีห้องพักส่วนตัวติดแอร์ให้

:-*แอดไลน์ ID  tonmos69  คุยกันทางนี้ก่อนครับ
ส่งรูปจริงๆตอนนี้ ลิ่งท์เฟสปุก ประวิติ มาในไลนก่อนนะครับ ผ่านจะโทรกลับไปหาทันที
tonwachira
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 04:33:49 PM »

ขาดข้อ1ข้อเดียว อายุเกิน
tygame169
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 08:23:23 AM »

ร้านนี้ให้เงินเดือนเท่าไรครับ  สมกับที่คัดสันหรือป่าว
 Cry
tonmos
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 10:23:26 AM »

เปิดรับพนักงานครับ
รับพนักงานที่อยากทำงานร้านเกมส์จริงๆ มีที่พักหัองนอนแยกห้องแอร์ กะกลางคืน  Id line tonmos69  เงินจ่ายรายวัน 250 บาท ผ่านงานขึ้นเงินบวกวันหยุด ถ้ามาทำแล้วไม่ผ่านงานช่วงแรก ส่งกลับนะครับ
meklove02
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 04:29:20 AM »

ผมอยู่รามคำแหง1ถ้าร้านอยู่ใกล้ยินดีพร้อมไปทำงานทันที
www.facebook.com/meklovetaeyeon
ปล.อายุเกินผม26ได้2เดือนละ
tonmos
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2018, 10:31:48 PM »

เปิดรับสมัคร  2 คนนะครับ
กรุณาอ่านให้ครบทุกข้อถ้าคิดว่าผ่านหมด แอดไลนมา
ไม่รับคนมีแฟนที่จะมาพักด้วยกัน
คนที่กำลังศึกษาอยู่ก็ยังไม่รับนะครับ
ติดเกมส์มาเล่นแต่เกมส์ก็ไม่รับนะครับ
ขอคนพร้อมทำงานจริงๆ
Sakorn Techanaet
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2018, 09:08:58 AM »

ชื่อนายสาคร เตชะเนตร
อายุ20ปีไม่มีอาญกรรมๆม่มีคดีไม่กินเหล้าๆม่ดูดบุหรี่ไม่เที่ยวครับเข้าคนง่ายยังไงก็ติดต่อเบอผมได้พร้อมทำครับ0971246258
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์