หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัยพนักงานร้านเกมแถวรามคำแหง2ชื่อร้านFridayร้านสีชมพูขู่กระทืบลูกค้าครับ  (อ่าน 509 ครั้ง)
meklove02
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 10:24:48 PM »

เตือนภัยพนักงานร้านเกมแถวรามคำแหง2ชื่อร้านFridayร้านสีชมพูขู่กระทืบลูกค้าครับพนักงานชื่อแมนต้นเหตุเกิดจากผมไปทะเลาะกับเพื่อนเขาเเล้วเพื่อนเขาก็นักเลงใส่เเล้วเหมือนพนักงานแจมด้วยคืออยากจะบอกว่าแบบนี้มันเสียภาพพจหมดแล้วเพื่อนเขาก็จบไปแล้วไม่มีมาขู่ทางเฟสแบบนี้อยู่ดีๆมาท้า1-1มีการเจอข้างนอกจะกระทืบคิดดูนะครับอันธพาลมากๆแถมเขาบอกว่าสมัยเป็นทหารเขาเป็น สห.หรือสารวัตทหารมาก่อนเขาบอกเด็กอย่างพวกมึงกระทืบมาหมดเเล้วปกติตอนที่เขาไม่ได้เป็นพนักงานเขาเป็นลูกค้ามาเล่นเกมธรรมดาก็ไม่มีนิสัยแบบนี้นะครับแต่พอเป็นพนักงานปับเเสดงกิริยาเริ่มก่างขึ้นมาทันทีแล้วนิสัยเขาเป็นคนขวางโลกลูกค้าคนไหนมาเล่นร้านเขาก็นินทาหมดแม้แต่เพื่อนสนิทเขาเองก็ไม่เว้นเเม้แต่เจ้าของร้านก็ยังไม่เว้นปีนเกียวมากๆแถมพูดจาหยาบคายด้วยดูแล้วเหมือนนักเลงในคาบพนักงานยังไงไม่รู้เพื่อนๆน้องๆนักศึกษาท่านไหนที่อยู่ใกล้ๆมหาลัยรามคำแหง2ก็ควรระวังไว้นะครับอย่าไปยุ้งกับพนักงานคนนี้นะครับและล่าสุดผมขึ้น2แถวไปทำธุรเจอกับพนักงานคนนี้ครับขึ้นรถเดียวกันแต่เขาไม่ได้ทำอะไรแต่เขาแค่มองหน้าแล้วผมก็ลงก่อนเพื่อไปทำธุรส่วนเขาก็พูดลับหลังจากผมลงว่า รอดตัวไปนะมึง!! ผมยังงงๆ เลยนี่ยังไม่จบอีกหรอ
#หลักฐาน--->https://upload.i4th.in.th/th/download.php?id=5B5745441
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์