หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับพนักงานดูแลร้านinternet cafe มีที่พักให้ เด็กต่างจังหวัดยินดีครับ  (อ่าน 2956 ครั้ง)
tonmos
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2018, 10:12:09 AM »

รับพนักงาน ขอผ่านทั้ง5 ข้อเท่านั้น ทำที่เขตดินแดง
1.อายุ18-25 เพศขาย
2.ไม่มีรอยสัก ไม่อ้วนเกิน 90 kg เกาอี้เล็กครับ
3.ไม่ดูดบุหรีหรือใช้ยาเสพติดทุกชนิด
4.ไม่ทุจริตร้านอื่นมาหรือมีคดีต่างๆทางร้านจะเช็คย้อย
5.ไม่ศึกษาต่อแล้วขอทำงานอย่างเดียวครับไม่ไปกลับ
ทดลองงาน1เดือนให้เงินเดือน7500บาท ผ่านงานปรับขึ้นให้ตามความสามารถ มีที่พักให้ห้องแอร์  สนใจแอดไลนมาส่งข้อมูลสมัครงานในไลนก่อน   id   tonmos69
tonmos
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2018, 12:06:26 AM »

ผ่านโปรขยันทำงานไม่ติดเกมส์ เงินเดือน 8500-9500 บาท  มีที่พักฟรี อาหารฟรี เป็นงานช่างจะพิจารนาพิเศษ

แอดไลนมา ส่งข้อมูลส่วนตัว ทางไลน ขอผ่าน5ข้อเท่านั้น
tonmos
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2018, 10:53:45 AM »

อ่านก่อนแอดไลนมานะครับ ผ่าน1-5 ข้อก่อนนะครับ
คนที่แอดไลนมา ส่งข้อมูลรูปตัวจริงมาแล้วข้อมูลส่วนตัว ที่ใช้สมัครงาน  คนที่จะทำงานผมขอเอกสารคนคล้ำประกัน ที่เป็นญาติเท่านั้น พ่อ แม่ พี่ น้อง หรือคนที่นามสกุลเดียวกัน
คนที่ข้อมูลไม่ขัดเจน ผมขอไม่รับนะครับ
tonmos
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 10:15:22 AM »

เปิดรับพนักงาน 1 คนนะครับสนใจแอดไลนมา
ข้อมีคนคล้ำประกันพ่อ แม่หรือญาติพี่น้องเท่านั้น นะครับ

โจรที่คิดว่าจะมาทรุจริต หรือหนีความผิดจากร้านอื่นมา ผมเช็คเจอดำเนินคดีเลยนะครับ
tonmos69
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์